Main Menu

ภาพแห่งวันวานกับความทรงจำที่ดีจนถึงวันนี้ยังไม่ลบเลือนและไม่ทิ้งกัน JRS

เริ่มโดย SIT_KRR-SSR, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 01:08:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blue_jrs

แวะมาทักทายคนมีความหลัง jr เสริมอกไก่ด้วยครับดูดี คันแรกของผม สีเทาดำ ดั้มหลัง คิดถึงทุกวันครับ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

poo2007

นึกถึงสมัยก่อนครับ...แบบเดียวกันเรย..คนแก่ก้อต้องคุยเรื่องเก่าๆ ครับง.ผมก้อแก่แร้วเหมือนกัน

Bird Booster

แสดงว่าชองถ่ายระปตั้งแต่เด็กๆ (แต่หน้าสงสารคนที่ถ่ายให้ไม่ค่อยมีคนจำได้)

pakorn kop

SIT_KRR-SSR

ไปลุยน้ำมาครับเมื่อคืนวันอาทิตย์ที่ผ่านมา  สภาพเข็นครับ ที่จริงลึกกว่านี้อีกครับ   รอปลั๊กหัวเทียนแห้งแล้วกลับบ้านได้

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

piohm

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: piohm เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 08:57:00 หลังเที่ยง
ีไอ้ยามาห้า คันขวาสุดนะยังอยู่ดีป่าว...RZ125Lcเชียวนา

ใช่ๆๆๆขับมันมากๆๆๆ สมัยก่อนขับไปกลับคาจิว่า วาวล์ทั้ง2คันสุดๆๆมันมากๆๆ เสียงได้อารมณ์ จริงๆๆ

morgan

Rtaf-Rescue

โทษที อ.เจ๋ง พึ่งเห็น ดูกันแต่ในเว็ปนะ เดี๋ยวเมีย(ปัจจุบัน)เห็นผมหัวแตก 555
คิดถึงโนวาจังบู๊กันมา คุณน้องปอยเอาไปจอดโดนลักซะอย่างไง

TZ38

ได้ข่าวลึกๆว่า จะได้มาอีกคัน.....รุ่นที่มีสโลแกน...แม้อนาคตยังตกเป็นผู้ตาม จริงหรือเปล่าครับ

ภิญโญ นิยมศิลป์ T.0892391954 ธ.กรุงเทพ สาขา วิเศษชัยชาญ ออมทรัพย์ 368-053968-5

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: Rtaf-Rescue เมื่อ มกราคม 07, 2012, 11:20:10 ก่อนเที่ยง
โทษที อ.เจ๋ง พึ่งเห็น ดูกันแต่ในเว็ปนะ เดี๋ยวเมีย(ปัจจุบัน)เห็นผมหัวแตก 555
คิดถึงโนวาจังบู๊กันมา คุณน้องปอยเอาไปจอดโดนลักซะอย่างไง

ซะงั้น  แต่วันวานยังหวานอยู่นะครับท่าน  ลองนึกถึงมันดูซิ.....

อ้างจาก: TZ38 เมื่อ มกราคม 08, 2012, 07:01:35 ก่อนเที่ยง
ได้ข่าวลึกๆว่า จะได้มาอีกคัน.....รุ่นที่มีสโลแกน...แม้อนาคตยังตกเป็นผู้ตาม จริงหรือเปล่าครับ

:D  แอบเก็บไว้ก่อนดีกว่า  ไว้เสร็จแบบเป็นท่านการแล้วค่อยเอามาโชว์ ???แต่คงเหนื่อยอีกเยอะครับ

ento

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2010, 02:09:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2010, 02:03:13 หลังเที่ยง
อยู่ที่ไหนครับเนี่ย  บรรยกาศบนสันเขื่อนแหล่มเลย ......   :D

และก็รูปนี่เห็นตอนแรกนึกว่า น้า กิตติ สิงหาปัด ผู้ประกาศข่าวช่อง3 เลยครับท่าน ..... 8)  :(

.....
โอ้โห......ฮามาก ตามนั้น
ฮาด้วยครับ....

SRD_007

SIT_KRR-SSR

เอาคันนี้ ไป แหลมแท่น มิตติ้งบูรพา  จะดีไหมหว่า..

เค้าจะว่าเราไหมนะ เค้าขับคันใหญ่ๆๆ รถเทพๆๆ กันไปทั้งคัน ของเรารถเก่าๆๆ

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

SIT_KRR-SSR

SIT_KRR-SSR

วันนี้ขอถ่ายภาพประกบคู่กับ  PDK-R1 หน่อยนะครับ

ขอขอบคุณที่ทุกท่าน ที่มีกำลังใจที่ดีๆๆให้เสมอมา  มีโครงการจะทำใหม่ทั้งคัน แต่รอชุดสีแท้ๆๆๆอยู่ หวังว่าต้องมีสักวัน..ที่เจอ
  ตั้งใจเก็บจริงๆๆสักที ทั้งๆที่เก็บแต่คันอื่นๆได้

ลืมไปเลยครับ  ของใกล้ตัว  สิ่งมีความทรงจำและแสนมีค่ามากที่สุดๆๆๆในโลก  มากว่ารถเทพ หรือโครคเทพทั้งหลายอีก

และวันนี้ผมก็รู้แล้วว่าทำไม เวลานั้นผมจีงไม่มีรถเทพแบบ เพือนๆๆเค้า  ผมก็จะเก็บรถคันนี้ไว้ตลอดไป เพราะมันตัวแทนความรักที่แม่มีให้ลูกชาย 

และผมก็ดีใจ  ที่ใครๆๆหลายคนคนโตๆๆ คนเฒ่า คนแก่ เพือนสมัยเก่าๆ ก็จำผมและรถคันนี้ได้  บอกเราว่าเห็นหนูขับตั้งแต่เล็กๆๆแล้วตอนนี้ก็ยังใช้อยู่ มีการบอกเราว่า เออ..JR มันทนเน้อ...555

ถ้างานบูรพาปีนี้ผมได้ไป ไม่ติดงาน เจอกันแน่ๆกับเจ้าJRS เน่าๆๆคันนี้แน่นอน เจอกันทั้งทายกันนะครับ

SIT_KRR-SSR

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง