Main Menu

ภาพแห่งวันวานกับความทรงจำที่ดีจนถึงวันนี้ยังไม่ลบเลือนและไม่ทิ้งกัน JRS

เริ่มโดย SIT_KRR-SSR, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 01:08:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SIT_KRR-SSR

ภาพผมสมัยๆเด็กๆครับและรถผมครับโชว์หน่อย ว่างนิดหน่อยเลยไปสแกนมาฝากครับ

หลังจากนี้เป็นภาพปัจจุบันครับ ใช้เกือบทุกวัน

เห็นไหมขนาดเก่าสีกราฟฟิคยังสะท้อนเงานเลย

มันอยู่ด้วยกันมานานมากพอสมควรและไม่ทิ้งกันไปไหน มีแต่จอดทิ้งมันบ้างไว้ที่สถานีรถไฟ ตอนไปเรียนป.โท

อยากกับมาหล่อเหมือเดิมจังเลย ไม่มีเวลาเลย

อัพไปก่อนเดี๋ยวมาใส่ข้อมูล

8)
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

+1 ม้าให้ครับ เก๋ามาก แก๊งค์ และ เด็กสก๊อยสมัยก่อน 555+
ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2010, 01:29:49 หลังเที่ยง
+1 ม้าให้ครับ เก๋ามาก แก๊งค์ และ เด็กสก๊อยสมัยก่อน 555+
ตามนั้น

ขอบคุณมากครับ ยังงัยมีบรรยากาศอะไรจะนำมาฝากอีกครับ

8)
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

SER_NEVERDIE

อยู่ที่ไหนครับเนี่ย  บรรยกาศบนสันเขื่อนแหล่มเลย ......   :D

และก็รูปนี่เห็นตอนแรกนึกว่า น้า กิตติ สิงหาปัด ผู้ประกาศข่าวช่อง3 เลยครับท่าน ..... 8)  :(

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2010, 02:03:13 หลังเที่ยง
อยู่ที่ไหนครับเนี่ย  บรรยกาศบนสันเขื่อนแหล่มเลย ......   :D

และก็รูปนี่เห็นตอนแรกนึกว่า น้า กิตติ สิงหาปัด ผู้ประกาศข่าวช่อง3 เลยครับท่าน ..... 8)  :(

.....
โอ้โห......ฮามาก ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

SIT_KRR-SSR

อยู่ที่ไหนครับเนี่ย  บรรยกาศบนสันเขื่อนแหล่มเลย ......     นครนายกครับ อำเภอปากพลี อ่างเก็บน้ำคลองสีเสียดครับ

บรรยกาศบนสันเขื่อนต้องเขือนขุนด่านปราการชลครับ(ที่ฟีโน่จัดงานงัยครับ) นครนายกเช่นกันว่างๆมดแดงกับมดเขียวจะนำภาพมาฝากครับ

8)

SIT_KRR-SSR

และก็รูปนี่เห็นตอนแรกนึกว่า น้า กิตติ สิงหาปัด ผู้ประกาศข่าวช่อง3 เลยครับท่าน .....   

ขอโทษทีครับเพิ่งสักเกตุ คล้ายๆๆกันเนอะ ตอนแรกผมก็งง ดูผ่านๆ ว่าพี่เขาเอารูปมาลงทำไม ขอบคุณพี่หมอมาเฉลย  ขอบคุณทั้ง2ท่านครับ ขำขันคลายเครียดยามบ่าย

8)

ไปรท์ ลูกบอส

JOLS125

[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

nykp

wvuitews

Ton_KRR

ชอบครับชอบ มะก่อนไม่มีรถกับเค้าเลย......

ความทรงจำดีๆ พี่งมีรถก้อตอนใกล้แก่แล้ว :-X
จริงใจ ............ ไม่รั่ว

ZaMuRai

สงกะไสไอ้กระผมจะโตไม่ทันตอนนั้นคงยังร้องงอแงอยู่เลยละมั้งเนี้ย
เด็กรุ่นใหม่หัวใจ 2t

ZX_SKY

คุยๆไปคุยๆมา รู้สึกว่าเราแก่แล้ว555 รูปนั่นสุดยอดเลยครับทำให้ผมย้อนเวลากลับไปเช่นกัน ว่าแต่รถแทบไม่ต่างกับแต่ก่อนเลยครับ ขอดูรูปเจ้าของรถได้ไหมครับว่าเปลี่ยนไปปล่าว555แซวนะครับ

seilencer_TZR

ตอนแรกมองคันริมสุดเป็น RXZ ไปมาๆ กลายเป็น R1Z ซะงั้น

มีหม้อน้ำถึงได้รู้ ไม่งั้นเห็นเป็น RXZ แน่ๆเลย