Main Menu

-ขอบคุณครับ

เริ่มโดย umnaj140, พฤศจิกายน 09, 2013, 11:24:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

umnaj140

:D :D

umnaj140

รูปสถานที่จัดงานครับ/////เย็นวันเดียวกัน มีงานรถบิ๊กใบร์ ต่อเลยครับ มาเทื่ยวที่เดียว ได้ 2งานเลยครับ

ketpea

ทีมงานสุราษฎร์ธานี  ทำแต่ประโยชน์ต่อส่วนร่วมและสังคม ไม่เคยทำผลประโยนช์ให้กับตัวเอง ผมขอชี้แจงและยืนยันด้วยศักดิ์ศรี ศรัทธาในทีมงานสุราษฎร์ธานีก็เชิญมาร่วมงานครับ ไม่ชอบไม่ศรัทธาก็ไม่เป็นไรคับ (เก็ท เลขาเฒ่าแว้นสุราษฎร์ฯ)

id2524

อ้างจาก: thidasatan เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2013, 11:33:07 หลังเที่ยง
ไม่แฟร์ ถ้าผมลงทุนจาก กทม.ไป แล้วเกิดขายไม่ถึงละ แล้วจะจับทำไมครับ
อ้างจาก: thidasatan เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2013, 11:35:15 หลังเที่ยง
ต่าบัตร 21000 หนึ่งที่จะต้องได้ กำไรชัดๆแบบนี้ ผลประโยชน์
อ้างจาก: thidasatan เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2013, 11:35:15 หลังเที่ยง
ต่าบัตร 21000 หนึ่งที่จะต้องได้ กำไรชัดๆแบบนี้ ผลประโยชน์

เอ่อ เด๋วนะครับ คงต้องทำความเข้าใจกันใหม่เเล้วครับ

งานนี้ ทางสุราษฎร์ เหมาสนาม ก็ 30000 เป็นอย่างน้อยเเล้ว ค่าอาหาร แบบบุพเฟ่ กิน ทั้งวันอีก ผมว่า ทุละ 50000 แน่ๆๆครับ ทั้งค่าสนาม+อาหาร

คงไม่ได้กำไรกันเเน่ๆครับ งานนี้ ถ้า ขายบัตรได้ 70 ใบ รวมกับที่เก็บ ค่าลงทะเบียน 200 ต่อหัว ประมาณ 150 คน(จำนวนอ้างอิงจากปีที่เเล้ว)ก็ได้เเค่ 51000 เองครับ

สรุป เรื่องกำไร ยังริบหรี่ครับ แต่ถ้า ขายบัตรไม่ได้ รับรองว่า ทางเฒ่าเเว้น ต้องควักกันอีกเเน่ครับ

umnaj140

อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2013, 06:47:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thidasatan เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2013, 11:33:07 หลังเที่ยง
ไม่แฟร์ ถ้าผมลงทุนจาก กทม.ไป แล้วเกิดขายไม่ถึงละ แล้วจะจับทำไมครับ

เอ่อ เด๋วนะครับ คงต้องทำความเข้าใจกันใหม่เเล้วครับ

งานนี้ ทางสุราษฎร์ เหมาสนาม ก็ 30000 เป็นอย่างน้อยเเล้ว ค่าอาหาร แบบบุพเฟ่ กิน ทั้งวันอีก ผมว่า ทุละ 50000 แน่ๆๆครับ ทั้งค่าสนาม+อาหาร

คงไม่ได้กำไรกันเเน่ๆครับ งานนี้ ถ้า ขายบัตรได้ 70 ใบ รวมกับที่เก็บ ค่าลงทะเบียน 200 ต่อหัว ประมาณ 150 คน(จำนวนอ้างอิงจากปีที่เเล้ว)ก็ได้เเค่ 51000 เองครับ

สรุป เรื่องกำไร ยังริบหรี่ครับ แต่ถ้า ขายบัตรไม่ได้ รับรองว่า ทางเฒ่าเเว้น ต้องควักกันอีกเเน่ครับ

งานนี้ผมอยากให้มาเทื่ยวสนุกๆกัน บัตรชิงโชคไม่ได้บังคับซื้อ ใครจะซื้อก็ได้ ไม่ซื้อก็ได้ ขายไม่ถึง70ใบก็ไม่จับก็คืนเงินทั้งหมด
ผมก็เสืย ค่าบัตรฟรีไป จุดประสงค์ หลักๆ คือ ผมอย่างให้มาสนุกกันมากว่าครับ ร่วมพูดคุย กันตามประสา คนรัก 2ที มากกว่าผลประโยชน์ อย่างคิดมาก//ถามว่านี้คือการรวมตัวครั้งที่ ยิ่งใหญ่ที่ สุด เท่าที่เคยมีมา ของคนรักรถ 2จังหวะ ถ้าคุณได้เป็นส่วนหนึ่ง ในครั้งนี้ด้วย เราจะภาคภูมิใจมากแค่ใหน//

vios3455

อย่าไปคิดเรื่องเล็กๆน้อยๆๆ ต้องถ้ากลัวขาดทุนก็ไม่ต้องไป จุดประสงค์คือรวมตัวกัน พูดคุย พบปะ ไปดูว่าคนที่รัก 2t มันมีสักแค่ไหน
ผมว่าทีมสุราด ทำถูกแล้ว ปีที่แล้วที่กระบี่ ยังเสียดายที่ไม่ได้ มีกิจกรรมอะไร เพราะ ไม่ทันกันจริงๆๆ  ผมจากทีมกระบี่
ขอสหนับหนุนทุกกิจกรรมที่ท่านแนะนำ เพราะการเป็นเจ้าภาพมันไม่ไช่ง่ายๆๆ ต้องทำงานกันหนัก

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

ketpea

ขอขอบคุณทางทีมงานกระบี่ ที่รับฟังและเข้าใจในการจัดงานในครั้งนี้ ผมในนามเลขาฯทีมงานเฒ่าแว้นสุราษฏร์ธานี จะทำกิจกรรมในครั้งนี้ให้ดีที่สุดและให้เกิดความประทับใจแน่ๆคับ

umnaj140

อ้างจาก: vios3455 เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2013, 08:48:35 ก่อนเที่ยง
อย่าไปคิดเรื่องเล็กๆน้อยๆๆ ต้องถ้ากลัวขาดทุนก็ไม่ต้องไป จุดประสงค์คือรวมตัวกัน พูดคุย พบปะ ไปดูว่าคนที่รัก 2t มันมีสักแค่ไหน
ผมว่าทีมสุราด ทำถูกแล้ว ปีที่แล้วที่กระบี่ ยังเสียดายที่ไม่ได้ มีกิจกรรมอะไร เพราะ ไม่ทันกันจริงๆๆ  ผมจากทีมกระบี่
ขอสหนับหนุนทุกกิจกรรมที่ท่านแนะนำ เพราะการเป็นเจ้าภาพมันไม่ไช่ง่ายๆๆ ต้องทำงานกันหนัก

ขอ ขอบคุณครับ  มากันมากๆนะครับ เราเชา จ.สุราษฎร์ธานี ขอตอนรับทุกๆท่านครับ

Lacrimos

ตามนั้นคับ หนุกหนาน เจอกัน โชว์รถ ชมรถ ว่ากันไป

umnaj140

เย็นวันเดียวกัน มีงานรถบิ๊กใบร์ ต่อเลยครับ มาเทื่ยวที่เดียว ได้ 2งานเลยครับ