Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

มีตติ้ง จัดล้ม สัปดาห์ นี้ ขาดกันเยอะ เลย พานาย นนท์ ไปแจม กับ พวก CBR   NINJA 250 แทนครับ
   ได้เจอะ ตัวเป้น ๆๆ naraseree  พร้อม วิคเตอร์ 150 เขียว แตนๆๆสวยมาก ค่อยลงรูปให้ดูครับ  ป๋ม
--------------------------------
เดี่ยค่อยนัดกันไหม่ หล่าวอีกที สัปดาห์ หน้า   ถ้าพายุ เฮอริเคน ไม่เข้าฝั่งอ่าวไทย นะครับ

maxdrs

นี่ถ้าผมต้องอยู่ไซค์งานที่หาดใหญ่ผมไปแน่คับลุงไมค์ เอาใจช่วยเพื่อนๆ หญ-สข ทุกท่านคับบบบ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

micronz

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2011, 08:35:05 หลังเที่ยง
นี่ถ้าผมต้องอยู่ไซค์งานที่หาดใหญ่ผมไปแน่คับลุงไมค์ เอาใจช่วยเพื่อนๆ หญ-สข ทุกท่านคับบบบ
ขอบคุรมาก คุณแม็ก โฟร์ แมนนี่เอง ชิมะครับ อิอิ
อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2011, 04:14:50 หลังเที่ยง
รอชมคับ คุนไมค์
ขอบคุณครับ   

nai95

สวัสดีลุงๆๆๆๆทุกท่านครับ ช่วงนี้ทำงานข้างนอก ไปต่างจังหวัดครับ

อาจจะหายไปบ้างครับ ประมาณสิ้นปีถึงจะประจำสำนักงานครับ

+1 ทุกท่านครับ ขอบคุณครับ 8)

maxdrs

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 07:59:33 ก่อนเที่ยง
สวัสดีลุงๆๆๆๆทุกท่านครับ ช่วงนี้ทำงานข้างนอก ไปต่างจังหวัดครับ

อาจจะหายไปบ้างครับ ประมาณสิ้นปีถึงจะประจำสำนักงานครับ

ไม่เป็นไรคับลุงนัย งานต้องทำ รถต้องขี่ ทูสโตรกต้องเข้ามาน่ะ ต่างจังหวัดก็เข้ามาได้ อิอิ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 

id2524

Phantom-SKA

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 07:59:33 ก่อนเที่ยง

จิงอะ  งานหรือว่าหญิงรับมาตรงๆเพื่อนกันทั้งนั้น ไม่ต้องอาย

maxdrs

หายไปไหนหมด หนาวๆมื้อนี้สิคันหูเด้อ อิอิ

[/url] 

suppawat

พี่ๆครับใครพอจะมีแม็กหลังสามก้านสีส้มบ้างครับจะขอแบ่งสักวงนึงครับ
อยากมาใส่ยางครับเสียดายยางครับสั่งมานั่งมองครับไม่ได้ใส่ครับ เพราะใส่ กับ Turbomag ,มันไม่ขึ้นขอบครับ
มีร้านแถวศรีภูวนาท ร้าน Dunlop ครับ บอกเค้าๆก็อยากลองครับ ว่าวันเสาร์จะถอดล้อออกไปให้เค้าลองครับ
เหนื่อยใจจังครับ เรื่องคาร์บู รั่วครับ ช่างมาดูเค้าบอกว่า น้ำมันออกมาทางรูนำ้ำมันถ้วมครับ ถ้าขับก็ไม่พรื่ิอ
วันก่อนน้ำมันไม่ลงขับๆแล้วก็ดับครับ ถังน้ำมันไม่สะอาดครับ ก็เลยต้องถ่ายน้ำมันเก่าทิ้งครับ ต้องยกถังมาล้างใหม่ครับค่อยว่ากันครับ ไปทำงานก่อนครับ
ขอบคุณครับ

โอม

สงขลา-หาดใหญ่ น้ำอีท่วมแล้วม้ายนั้น อย่าเมิดนะลุงๆ ตกหลายวันติดๆกันแล้วนิ

Pโอ๋

อ้างจาก: suppawat เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2011, 07:53:07 ก่อนเที่ยง
พี่ๆครับใครพอจะมีแม็กหลังสามก้านสีส้มบ้างครับจะขอแบ่งสักวงนึงครับ
อยากมาใส่ยางครับเสียดายยางครับสั่งมานั่งมองครับไม่ได้ใส่ครับ เพราะใส่ กับ Turbomag ,มันไม่ขึ้นขอบครับ
มีร้านแถวศรีภูวนาท ร้าน Dunlop ครับ บอกเค้าๆก็อยากลองครับ ว่าวันเสาร์จะถอดล้อออกไปให้เค้าลองครับ
เหนื่อยใจจังครับ เรื่องคาร์บู รั่วครับ ช่างมาดูเค้าบอกว่า น้ำมันออกมาทางรูนำ้ำมันถ้วมครับ ถ้าขับก็ไม่พรื่ิอ
วันก่อนน้ำมันไม่ลงขับๆแล้วก็ดับครับ ถังน้ำมันไม่สะอาดครับ ก็เลยต้องถ่ายน้ำมันเก่าทิ้งครับ ต้องยกถังมาล้างใหม่ครับค่อยว่ากันครับ ไปทำงานก่อนครับ
ขอบคุณครับ
คุณแม็คครับเรื่องแม็กที่ผมเคยยกให้ถ้าเปลียนเป็นให้น้องเค้าได้มั้ยครับดูแล้วเค้าน่าจะจำเป็นนิดนึ่งครับ
ถ้าได้
วันศุกร์นี้ผมหยุดจะได้ให้น้องเค้ามารับและเอาไปลองว่าคดดุ้งหรือไม่จะได้ทำสีต่อไป
ถ้าไม่
ก็ไม่เป็นไรครับเพราะผมบอกให้แล้ว(ผมไม่รู้จะเก็บไว้ทำไร)
รายละเอียดล้อผมมีทั้งหน้าและหลังนะครับเป็นหน้า17 หลัง18
ไม่รู้ว่าคดมั้ยไม่ได้ลองสีไม่สวยต้องเอาไปทำครับ
ตกลงได้อย่างไรก้อโทรมานัดผมนะ
P"โอ๋ 0883-999-463
คุณแม็คคงไม่ว่าไรผมนะที่ถามในห้องแบบว่าที่เดียวจบ

suppawat

อ้างจาก: somphop เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2011, 11:23:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: suppawat เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2011, 07:53:07 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับ
คุณแม็คครับเรื่องแม็กที่ผมเคยยกให้ถ้าเปลียนเป็นให้น้องเค้าได้มั้ยครับดูแล้วเค้าน่าจะจำเป็นนิดนึ่งครับ
ถ้าได้
วันศุกร์นี้ผมหยุดจะได้ให้น้องเค้ามารับและเอาไปลองว่าคดดุ้งหรือไม่จะได้ทำสีต่อไป
ถ้าไม่
ก็ไม่เป็นไรครับเพราะผมบอกให้แล้ว(ผมไม่รู้จะเก็บไว้ทำไร)
รายละเอียดล้อผมมีทั้งหน้าและหลังนะครับเป็นหน้า17 หลัง18
ไม่รู้ว่าคดมั้ยไม่ได้ลองสีไม่สวยต้องเอาไปทำครับ
ตกลงได้อย่างไรก้อโทรมานัดผมนะ
P"โอ๋ 0883-999-463
คุณแม็คคงไม่ว่าไรผมนะที่ถามในห้องแบบว่าที่เดียวจบ
ขอบคุณมากครับ

micronz

หวัดดีครับทุกท่าน ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมห้อง
+1   ช่วงนี้ นินจาหายบ้าง   เพราะปั่นส่งงานหัวฟู

hmee

:(หวัดดี  ชาวหาดใหญ่  ระวังน้ำท่วม นะคับเก็บรถกันไว้ให้ดี หน่าเดี๋ยวจะลอยน้ำมายะลาก็เส็จเรา  555

maxdrs

บ่เป็นหยั่งดอก บ้านลุงไมค์มีธงเขียว ไม่ท่วมคับ ว่าแต่ถ้าลอยมา แวะมาตานีก่อนเด้อ

[/url] 

hmee

พี่เอ๋  n pro   โผล่มาแล้วคับ  จัดเลยคับพี่   อิอิ

mra68

อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2011, 05:27:45 หลังเที่ยง
พี่เอ๋  n pro   โผล่มาแล้วคับ  จัดเลยคับพี่   อิอิ
อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2011, 05:27:45 หลังเที่ยง
อยู่ใหน ไม่เห็น