Main Menu

ตามหาเพื่อนๆ 2T จ. น่าน และใกล้เคียง

เริ่มโดย kaokho, พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชัยรัตน์

^
^
สวยครับพี่...แต่ข้าน้อยมิคู่ควร
ถ้าสวยแบบนี้เอามาเข้าค่ายจิตอาสาฯง่าย..แต่ออกจากหัวใจผมยากนะพี่ ฮี่ๆๆๆๆ
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

ชัยรัตน์

อ้างจาก: padipat เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 04:48:17 หลังเที่ยง
แหะๆ

พอดีกลุ่มเล็กน้อยอ่ะคัป

เพื่อนกะอกหักผมกะทะเลาะกับแฟน

เลยไปคาเซแล้วต่อที่แชลแน้วเอ็ก

อิอิ

เออ..เห็นเพื่อนพี่มันก็ไปบ่อยคนคาเซ แต่ก็ไม่ได้ถามสักทีว่ามีอะไรดี..เหล้าลำก๊ะ

padipat

มันกะบะมีหยังมากมายอ่ะพี่...

กะแค่เมาแล้วมันส์....(มาก)

ดนตรีสะใจดี

อิอิ

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

padipat

ตะว่าก๋ายธนาธรรมหั๋นรถปี้จอดหั้น....

ล้างพ่องก่า.....อิอิ :(

เดี๋ยวรถผมจะแปลงร่างละเน้อ....

ทำเสร็จจะเอารูปมาลง  ตอนนี้กำลังสั่งของอยู่.....

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

kaokho

พี่เค้าคิวไม่ค่อยว่าง  อิอิ  ขาดคนดูแลนะตัวเอง

kaokho

ยินดีต้อนรับสู่ชนกลุ่มน้อย 2 T เมืองน่านครับสำหรับสมาชิกใหม่ครับ

ชัยรัตน์

อ้างจาก: padipat เมื่อ สิงหาคม 24, 2011, 12:19:12 หลังเที่ยง
ตะว่าก๋ายธนาธรรมหั๋นรถปี้จอดหั้น....

ล้างพ่องก่า.....อิอิ :(

เดี๋ยวรถผมจะแปลงร่างละเน้อ....

ทำเสร็จจะเอารูปมาลง  ตอนนี้กำลังสั่งของอยู่.....

ล้างบ่อยบ่ดี สนิมจะกิน ฮ่าๆๆ
มีสมาชิกมาอีกคนล่ะอยู่ปัวซะด้วย เพิ่งไปก่อดราม่ามาไวๆ นี่เอง เฮ้อ..

padipat

เหอะๆ

ก็ดีคัปมีสมาชิกเยอะๆ

จะได้ขี่ :oเป็นคาราวานได้หน่อย :'(

อิอิ

ช่วงนี้ผมก็กำลังปั่นกระแสอยู่ มีแต่พวกชอบออโต้อ่า.... :-*

แหมน่อยกะฮู้ว่าออโต้มันเป๋นจะได

มะเด่วนี้มือสองขายจะล้นตลาดนี่ละเวียงสาอย่างนัก

สรุปว่า....1502Tจงเจริญ...........

air

สวัสดีครับอยู่แปดริ้ว แวะมาเยือนชาวน่านและใกล้เคียงครับ.
air .

padipat

kaokho

ท่านแอร์แวะมาเยี่ยมชนกลุ่มน้อยเมืองน่าน ขอบคุณมั๊กๆๆๆๆ ยินดีต้อนรับๆ 

air

อ้างจาก: padipat เมื่อ สิงหาคม 26, 2011, 11:28:15 ก่อนเที่ยง
โอ้ว....คัปป๋ม

ของคุณหล๊าย....หลาย.....

อ้างจาก: kaokho เมื่อ สิงหาคม 26, 2011, 11:35:23 ก่อนเที่ยง
ท่านแอร์แวะมาเยี่ยมชนกลุ่มน้อยเมืองน่าน ขอบคุณมั๊กๆๆๆๆ ยินดีต้อนรับๆ 

ครับป๋มม..  เคยไปงานแต่งที่น่าน ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ อ.ท่าวังผา  เมื่อประมาณ 3 4ปีก่อน ถนนสวย โค้งงาม มากๆ.
+1 ไปครับ
air .

ชัยรัตน์

ไปเดินเล่นร้านเจี่ยมา เจอนี่

แว่วๆ ว่ามีตา-กลมสีน้ำเงินอีกคันกำลังส่งไปทำสีอยู่

kaokho

ท่านชัยรัตน์  ร้านอยู่ที่ไหนอะ เป็น rr. ชิมิ มองไม่เห็นเฟรมอะจิ 

ชัยรัตน์

ร้านเจี่ยอยู่ตรงข้ามร้านผมเองพี่
คันในรูปเป็น n-โปรครับ เอามาทำเครื่องกะทำสี ทำเครื่องหมดไป 6พันล่ะ ส่วนค่าสียังไม่ได้ถามครับ
ทำสีขาวล้วนล้อสีแดงตัวจริงสวยมาก เพิ่งรู้อีกเหมือนกันว่าเมืองน่านมีที่รับซ่อมแฟริ่งด้วย แผลละ 10บาท ฮ่าๆๆๆ

padipat

เอ็นโปรสีขาวแม็กแดงผมเพิ่งเห็นอยู่หน้าธนาธรรมเมื่อเช้านิ

งามขนาด :D

รถไผอ่ะปี้ชัย...

kaokho

ตอนเก็บตังซืัอหน้ากาก n ตากลมก่อน พักพวกยืมขี่ทำแตกซะ  อย่างว่าของมันอายุมากแล้ว 55

padipat

อ้างจาก: kaokho เมื่อ สิงหาคม 28, 2011, 07:57:01 ก่อนเที่ยง
ตอนเก็บตังซืัอหน้ากาก n ตากลมก่อน พักพวกยืมขี่ทำแตกซะ  อย่างว่าของมันอายุมากแล้ว 55

เหมือนผมเลยชุดหน้าแตกหมด

ให้เพื่อนยืมแล้วมีคนมือบอนมาหักชุดบังไมล์ผม...T^T

มันหน้านัก

จะซื้อชุดหน้าN-rrมาใส่ทั้งหมดก็แพงเหมือนกันแฮะ

เลยตัดสินใจซื้อแฟริ่งRC212มาใส่ซะเลย  ตอนนี้กำลังหาจุดแปลงอยู่

อิอิ

ชัยรัตน์

อ้างจาก: padipat เมื่อ สิงหาคม 27, 2011, 07:13:26 หลังเที่ยง
เอ็นโปรสีขาวแม็กแดงผมเพิ่งเห็นอยู่หน้าธนาธรรมเมื่อเช้านิ

งามขนาด :D

รถไผอ่ะปี้ชัย...

ของคนขายไก่สดในตลาดหว่ะ ยังไม่เคยเห็นหน้าเลย
แล้วเกมส์เอารถไปจอดไว้ไหนไม่เห็นเลย อยากเข้าไปดูแฟริ่งแต่ง