Main Menu

ตามหาเพื่อนๆ 2T จ. น่าน และใกล้เคียง

เริ่มโดย kaokho, พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaokho

สวัสดีคับ คนน่านอยากทราบว่าในจังหวัดน่านและบริเวณจังหวัดใกล้เคียงมีใครใช้ 2T บ้างเผื่อวันหยุดจะได้นัด  ขี่รถเที่ยวทั่วน่าน    ใช้ npro   nrr.javascript:void(0);

ต้นนะ

ชื่อต้นครับ ใช้ N Pro บ้านเกิด เวียงสา แฟนคนท่าวังผา ทำงาน บ่อเกลือ

ต้นนะ

ไม่ใช่อ่ะครับ รถผมสีเขียวเหมือนกัน แต่ไม่ค่อยได่ไปใหน

ชัยรัตน์

โห..ตัน ไม่เห็นกันนานเลยนะเนี้ยะ 555+ แล้วสรุปเมื่อคืนได้ไปดูคาราบาวป่ะ
เรื่องไอ้แสบเพื่อนพี่ที่ว่ามันจะเข้ากลุ่ม ตอนนี้คงต้องเลื่อนไปไม่มีกำหนดหว่ะ มันเพิ่งเอาเซอร์ไปชนมาเมื่อวันจันทร์นี่เอง เห็นว่าขาซ้ายกับต้องตัดนิ้วเท้าทิ้ง ไปรับมันที่โรงบาลเมื่อคืนวันจันทร์คำแรกที่มันทักเลย"เซอร์กูบิดมิดเลยหว่ะ" n-proสู้ป่าวๆ
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

kaokho

คุณ ชัยรัตน์ หะแรกคิดว่าคงไม่ได้เจอกันอีกแล้ว  5555!  แล้วต้น รู้จักกันมั๊ย เห็นเคยบอกว่ามีเพื่อนอยู่บ่อเกลือใช่ต้นอ๊ะปล่าว

ชัยรัตน์

แม่นแล่ว ต้นนี้แหละ ต้นกลัวเมีย เอ้ย..ต้น n pro

ต้นนะ

อ้างจาก: ชัยรัตน์ เมื่อ พฤษภาคม 25, 2011, 11:40:13 ก่อนเที่ยง
แม่นแล่ว ต้นนี้แหละ ต้นกลัวเมีย เอ้ย..ต้น n pro
ลุง...พาดพิงนะเนี่ย 5555 คาราบาว บ่ได้ไป ไม่มีบัตร+ตังค์

kaokho

kaokho

คุณ ต้น//// ชัยรัตน์  วันหยุด วันแม่ เดือน สิงหาคม ชวนขี่รถเที่ยวทั่วน่าน ดีมั๊ยคับ จะได้รู้จัก ได้คุยกัน ที่สำคัญ พวกเราโสดไช่มัี๊ยยกมือขวาหน่อย

ต้นนะ

เอ่อ โสดเป็นบางวันครับพี่.... แฟนผมกำหนดคลอด 13 สิงหา อ่ะ ไม่รู้จะคลอดก่อนใหม

kaokho

โอ๊ะ-โอ๋ จะมีลูกเป็นของตัวเองแล้ว55 ดีจัยด้วยคับ.... ว่าแต่ซาด์วดูยัง เป็นหญิงหรือชายคับ แล้วจะคลอดโรงบาลไหน เด๋วไปหลานซะหน่อย

ชัยรัตน์

kaokho

หลังศูนย์การศึกษาพิเศษน่านจร้า ติด รพช. :) :) มากักเยอะๆๆๆๆเน้อ จะได้ช่วยกันเข็นรถกลับอะจิ  (เมาขนาดหนัก)

ชัยรัตน์

kaokho

ชัยรัตน์

ต้น..หนีเมียลงมาจัดนัดกระชับมิตรเร็วๆ เด้อ

ต้นนะ

เดี๋ยวถ้าว่างๆ จะโทรหาครับผม ตอนนี่บ่ได้ขี่รถเลย

kaokho

กำหนดการน่าจะเดือน สิงหาครับ เพราะหยุดติดต่อกัน 5 วัน อาจจะมี+อีก7วัน ปัจจุบันทำงานอยู่ชลบุรีคัรบ อยากขี่รถเล่นดอยวาวอะคับ ที่ทางขึ้นบ้านนาหนุน

ชัยรัตน์

ดอยวาวน่าสนๆ แต่เซ็งอย่างเดียว เดี๋ยวนี้ห้ามกินเหล้าในอุทยานน่ะซี่