Main Menu

หันกลับ มา ที่บ้าน หลังเก่า กันเถอะ

เริ่มโดย lloudo_naja, เมษายน 01, 2014, 10:20:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

ควีนส์ปาร์ค

อะไหล่แพงเลยทำให้คนที่จะปั้นรถหมดกำลังใจ...
k a w a s a k i

eakkachai

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ เมษายน 08, 2014, 05:54:13 หลังเที่ยง
  เมื่อก่อนเข้าไปทักทาย พี่น้อง เกือบจะทุกบ้าน หลังๆเงียบๆ เมื่อก่อน มีอะไร จะบอกกล่าวผ่าน บอร์ด ดูแล้วคลึกคลื้น แต่เดี๋ยวนี้ เฟสพาไปเป็นแบบ ว่า ส่วนตัวซ่ะมากกว่า คุยกันก็นั่งเล่นเฟส กินเหล้าล้อมวง พวกก็นั่งเล่นเฟส บรรยากาศมันเปลื่ยนไปมากกว่าแต่ก่อน เราเคยเข้ามาทักทายในบ้านของคนโน้น คนนี้ มันทำให้เหมือนว่ากลุ่มเราๆมันยิ่งใหญ่ มีแนวทางเดียวกัน ไปใหนมีเพื่อน ผมถึงอยากชวนมาเป็นแบบเดิมๆดีไหม  เมื่อก่อนกลุ่มใหนไปใหน จะมีคนคอยติดตามการเดินทาง รอชม ภาพบรรยากาศ หลังจบทริป เดี่ยวนี้ แม้แต่ บรรยากาศ ยังเปลี่ยน ไม่ใช่ ไม่เอาเฟสน่ะครับ แค่อยากชวนกันมาเริ่มต้นแบบเดิมใหม่ครับ
+1...

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

Tong_2T_150

หายไปเพราะเฟซส่วนใหญ่ หายไปเพราะ"ความอิ่มตัว"ก็อีกส่วน

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สองzx korat

อ้างจาก: ควีนส์ปาร์ค เมื่อ เมษายน 09, 2014, 11:25:54 ก่อนเที่ยง
อะไหล่แพงเลยทำให้คนที่จะปั้นรถหมดกำลังใจ...
ไมน่าจะใช่ครับ แพงแค่ไหนก้อหามาใส่กัน อิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

auntonio_lpn

แวะเวียน ไปมาทั้งบ้านเก่า บ้านใหม่ บ้านเล็กบ้านน้อย แหละครับ 

aoaaued

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ เมษายน 09, 2014, 04:15:12 หลังเที่ยง
แวะเวียน ไปมาทั้งบ้านเก่า บ้านใหม่ บ้านเล็กบ้านน้อย แหละครับ 

แบบนี้คงมีหหลายบ้านแน่เลย เหนื่อยกับการดูแลบ้านบ้างมั๊ยครับ

1900MOTER

ถึงว่าพักหลังบอร์ดเงียบๆ มันเป็นยังนี้นีเอง หลายยูสเชอร์นึกถึงอยู่ครับ อยากให้กลับมาเหมือนกัน
ร้าน1900MOTER จำหน่ายรถจักยานยนต์
HONDA
YAMAHA
KAWASAKI
SUZUKI
089 9061477GSM
ธนาคารกรุงไทย 128 040 37 99 สาขา โรจนะ

aoaaued

อ้างจาก: 1900MOTER เมื่อ เมษายน 09, 2014, 10:10:17 หลังเที่ยง
ถึงว่าพักหลังบอร์ดเงียบๆ มันเป็นยังนี้นีเอง หลายยูสเชอร์นึกถึงอยู่ครับ อยากให้กลับมาเหมือนกัน

ท่านนี้อยู่ อยุธยาหรือเปล่าครับ?

gomol

aoaaued

อ้างจาก: gomol เมื่อ เมษายน 10, 2014, 05:37:57 หลังเที่ยง
มาเเล้ววววๆๆ....ซิงเกอร์

อ้าว!  มาขายซิงเกอร์หรือท่าน โกมล นึกว่าจะขายเอ็นแดงในลายเซ็นซะอีก  อิอิอิ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

smash756

ติดต่อผมได้ทาง... facebook
http://www.facebook.com/profile.php?id=100003760232964#!/
ลิ้งค์เช็คสถานะ EMS ครับ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
LS 125...ใครมีก้อ ลงกันมาเยอะๆ นะครับ...(ซ้ำไม่เป็นใรครับ) http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=20224.0

Bazooka

..เวปนี้ผมเปิดเป็นเวปแรกทุกวัน..ช่วงก่อนไปบ้าทำรถสี่จังหวะ เลยได้แต่เข้ามาชมไม่ได้ Post ไร..แต่ก็ทนไม่ได้เหมือนขาดไรไปอย่างก็เลยจัดสองจังหวะมาอีกคัน..ตอนนี้ก็เลยมีไรให้ Post เล่นแล้ว..ยังไงทำคันในลายเซ็นเสร็จแล้วจะเอาไปลงในห้องโชว์รถนะ.. ;D  ;D

lloudo_naja

รอชมครับ  หวังว่าหลังสงกราน สาดน้ำกันแล้ว จะทำให้ชุ่มชื่น ครึกครื้น กันบ้างน่ะ ครับ
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

eakkachai

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ เมษายน 15, 2014, 05:04:36 ก่อนเที่ยง
..เวปนี้ผมเปิดเป็นเวปแรกทุกวัน..ช่วงก่อนไปบ้าทำรถสี่จังหวะ เลยได้แต่เข้ามาชมไม่ได้ Post ไร..แต่ก็ทนไม่ได้เหมือนขาดไรไปอย่างก็เลยจัดสองจังหวะมาอีกคัน..ตอนนี้ก็เลยมีไรให้ Post เล่นแล้ว..ยังไงทำคันในลายเซ็นเสร็จแล้วจะเอาไปลงในห้องโชว์รถนะ.. ;D  ;D
แหม่..นึกว่าขี่นินจาแล้วลืม 2T ซะแว้ว ลุงอ๊อด อิอิ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

Bazooka

..มะลืมหลอกท่านเอก..วันใหนเวปล่มนี่ออกอาการหงุดหงิดเลยหละ..ท่านเอกสบายดีนะครับ..

wat Victor

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ เมษายน 15, 2014, 01:40:07 หลังเที่ยง
  รอชมครับ  หวังว่าหลังสงกราน สาดน้ำกันแล้ว จะทำให้ชุ่มชื่น ครึกครื้น กันบ้างน่ะ ครับ
มาแล้วจ้า.......

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

lloudo_naja

อ้า พี่วัต มาแย้ว เดี๋ยวต้องหาเวลา ว่าง มาดวน วง กันซักวัน นะพี่ ช่วงนี้ผมทำรถ อยู่ครับ หมุนตัง ไม่ทันเลย ทั้งรถทั้งเด็ก กินพอๆกัน เลย 555 แต่ สรุปแย้ว มัน คนล่ะอย่าง
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"