Main Menu

หันกลับ มา ที่บ้าน หลังเก่า กันเถอะ

เริ่มโดย lloudo_naja, เมษายน 01, 2014, 10:20:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lloudo_naja

รถสวยน่ะ หัวหน้า เสร็จแล้ว ขับผ่านมา แถว นว พระอิน บ้างน่ะ

"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

lloudo_naja

ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ เมษายน 01, 2014, 10:20:01 ก่อนเที่ยง
ผมคิดว่า บางครั้ง เราก็ลืม ในสิ่ง ที่เป็น จุดเริ่ม ต้น น่ะ ผมถึงอยากชวนให้พี่น้อง กลับ มาเล่นในบ้าน หลังนี้  อย่าลืมว่า บ้านหลังนี้ นี่ล่ะที่พาเรามารู้จักกัน เดี่ยวนี้เฟส ทำให้เราห่างกันน่ะ เห็นด้วยกับผม ไหม มีหลายคน เริ่มบ่น หากมาเป็นเหมือนเมื่อก่อน คงจะดี แท้  :(

:D +1  ครับแนวคิดที่ดีๆๆและแสนดี    ไวไปผมว่าไม่ดีครับ  ช้าไปก็ไม่ดี   ผมว่าพื้นที่ตรงนี้ จุดตรงนี้กำลังดี ที่ทำให้เรามาเจอกัน

ผมจะอยู่ตรงนี้รอทุกๆๆคนนะครับ  ถึงแม้ว่าผมจะไม่ได้เข้าเว็บมาบ้างก็ตาม เข้าแล้วก็ไม่เจอใคร ไม่เจอกิจกรรมแบบเดิมๆ
          ผมคิดว่า บ้านหลังนี้มีแต่เพือน ??? และผมก็ได้รู้จักเพือนหลายคนจากที่นี่พื้นที่ตรงนี้และสุดท้ายเพือนๆ พวกเค้าเหล่าก็หนีผมไปเล่นเฟส :Pกันหมดแล้ว

รักและคิดถึงเพือนๆพี่ๆน้องๆทุกคนเสมอ        
                                               จากใจคนไม่ได้เล่นเฟส
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

prayna71club ( เต่า )

มาแล้วครับ........ยูสเซอร์เก่าๆ.....คนเล่นก็แก่......เดี๋ยวผมมีกิจกรรมให้เพื่อนๆเล่นกันครับ

ขอเวลาไปทำคอมให้ดีก่อนที่ไม่ได้เล่นก็เพราะคอมมันไม่ดีนี่แหละ.....แต่ว่าไม่เคยลืมบ้านนี้    ที่นี่มีแต่เพื่อน
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

JO WANGPONG

pongpang

Arm TZ

banjong

Lilly

lloudo_naja

มาแล้วครับ หลังจากหายไป อาทิต กว่าๆ หลังจากเจออุบัติเหต เหล็กร่วงลงหัว โดนไป 4 เข็ม แถมหวยยังไม่ถุกอีก แหม่ ซวย จิงๆ ครับ ช่วงนี้ 
  สิ้นเดือนนี้ มีนัดกันที่ คลอง 5 ครับ ทางกลุ่มผมก็นัดกัน ไปพบปะ พี่ๆน้องๆ ที่งาน เช่น กัน ครับ 

kobchai พระประแดง

แอบมาส่องทุกวันแหละครับแต่ไม่ค่อยเจอใคร จะซื้ออะไหล่ซื้อที่เวป  2 Stroke มั่นใจปลอดภัยกว่า
ล่าสุดท่าน "กาฝาก" มาเล่าให้ฟังว่าเพิ่งโดน "รับซื้อของโจร" เพราะซืื้อของจาก เฟซบุ๊ค ครับ.
085-3529232  กอบชัย  เสรีสำราญ
ธนาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 170-2-97550-2
40/1 ม.6 ต.บางหญ้าแพรก อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

kobchai พระประแดง

เงยหน้าขึ้นจากมือถือหรือปิดหน้าจอซะ
ชีวิตเรามีจำกัด วันของเรามีไม่มาก
อย่าเสียเวลาจมอยู่กับโลกอินเตอร์เน็ต
เพราะเมื่อถึงคราวตต้องจากลา ...คุณอาจต้องเสียใจ
ที่ซึ่งใช้เวลาร่วมกันแต่ปราศจากการสบตา
อย่าให้ชีวิตคุณไหลไปตามกระแส
จงมอบความรักอย่าได้แค่กด ไลค์
และออกไปใช้ชีวิตที่แท้จริง...กันเสียที.
085-3529232  กอบชัย  เสรีสำราญ
ธนาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 170-2-97550-2
40/1 ม.6 ต.บางหญ้าแพรก อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130

kumwong

พึ่งเข้ามาอยู่ใหม่ แต่คงไม่ไปไหน เพราะชีวิตยังไม่มีเฟสบุค อิ อิ

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: kobchai พระประแดง เมื่อ มิถุนายน 17, 2014, 10:30:15 หลังเที่ยง
เงยหน้าขึ้นจากมือถือหรือปิดหน้าจอซะ
ชีวิตเรามีจำกัด วันของเรามีไม่มาก
อย่าเสียเวลาจมอยู่กับโลกอินเตอร์เน็ต
เพราะเมื่อถึงคราวตต้องจากลา ...คุณอาจต้องเสียใจ
ที่ซึ่งใช้เวลาร่วมกันแต่ปราศจากการสบตา
และออกไปใช้ชีวิตที่แท้จริง...กันเสียที.

ถูกใจประโยคนี้จริงๆๆครับ  ขอบวก1เป็นการส่วนตัว :D

อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ มิถุนายน 04, 2014, 12:27:07 ก่อนเที่ยง
มาแล้วครับ........ยูสเซอร์เก่าๆ.....คนเล่นก็แก่......เดี๋ยวผมมีกิจกรรมให้เพื่อนๆเล่นกันครับ

ขอเวลาไปทำคอมให้ดีก่อนที่ไม่ได้เล่นก็เพราะคอมมันไม่ดีนี่แหละ.....แต่ว่าไม่เคยลืมบ้านนี้    ที่นี่มีแต่เพื่อน

แล้วเจอกันครับพี่...

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

lloudo_naja

อ้างจาก: kobchai พระประแดง เมื่อ มิถุนายน 17, 2014, 10:30:15 หลังเที่ยง

:D :D :D :D :D
              เช่นกันครับ และอีกหนึ่งแรงใจ เช่นกันครับ
              วันอาทิต นี้ เจอกัน ที่ คลอง 5 ครับ

lloudo_naja

lloudo_naja

มารอสมาชิกสองล้อครับ แถมควันอีกต่างหาก

lloudo_naja

id2524