Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

IJ

ผมบิ๊กนะครับ แอบมาหาจดเบอร์โทรพี่ๆ โซน ตรัง เผื่อหลงทาง ว่าจะรบกวนโทรถามเส้นทาง เนื่องจาก  22/3/56 จะไปงานแต่งเพื่อนครับ ขออนุญาติมาติดตามกระทู้ด้วยคนครับ

jacky

อ้างจาก: IJ เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2013, 11:53:50 หลังเที่ยง
ผมบิ๊กนะครับ แอบมาหาจดเบอร์โทรพี่ๆ โซน ตรัง เผื่อหลงทาง ว่าจะรบกวนโทรถามเส้นทาง เนื่องจาก  22/3/56 จะไปงานแต่งเพื่อนครับ ขออนุญาติมาติดตามกระทู้ด้วยคนครับ

พิกัดอยู่ตรง ?...............ครับ

jacky

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2013, 01:19:52 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: thaworn เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2013, 01:56:27 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่เม้น พี่แจ็คกี้ พี่อั้น และเพื่อนสมาชิกชาวตรังทุกท่าน บายดีกันน๊ะคร๊าบ
ตามบังรักษ์มาด้วยคนละครับ

อ้างจาก: krabi เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2013, 10:01:46 หลังเที่ยง
แวะมาทักทายพี่น้องชาวตรังตอนดึกๆทุกท่านคราบ

T-H-A-N-k    ???

khomkhon

คนสตูลแวะมาหวัดดีพี่น้องโซนจังหวัดตรังครับ

อาคม นาคสง่า 
0897377074,0874697157 dtac

9100330051 ออมทรัพย์กรุงไทย สตูล

velocity1000cc

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

jacky

IJ

อ้างจาก: jacky เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2013, 12:32:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: IJ เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2013, 11:53:50 หลังเที่ยง
ผมบิ๊กนะครับ แอบมาหาจดเบอร์โทรพี่ๆ โซน ตรัง เผื่อหลงทาง ว่าจะรบกวนโทรถามเส้นทาง เนื่องจาก  22/3/56 จะไปงานแต่งเพื่อนครับ ขออนุญาติมาติดตามกระทู้ด้วยคนครับ

พิกัดอยู่ตรง ?...............ครับ
ในตัวเมืองครับพี่ น่าจะแถวถนนรัษฎา รับรองแอบโทรถามเส้นทางแน่ครับ อิอิ

velocity1000cc

พี่นพครับ  พอหาคนขับรถแข่ง150ccได้บ้างไหมครับ กำลังสร้างทีมอยู่เตรียมลงงานใหญ่  ไปมิตติ้งที่พัทยามา  อาน้อย อำนาจ สังข์สุวรรณ กับ พี่ปรีชา ยงค์สว่างอรุณ   ประกาศจัดงานระดับชาติ ร่วมพลคนรัก2จังหวะ สถานที่ สนามแข่งรถ พีระเซอร์กิต พัทยา ประมาณปลายปีเนี้ยละ มีกิจกรรมมากมาย ถ้าพี่สนใจมาร่วมงานกันได้เลยครับ  แต่ตอนนี้ผมขาดคนขับรถอย่างเดียว รถพร้อม ตังค์พร้อม คนขับไม่พร้อม  เซ็งห่าน   ใจจริงผมอยากได้  นายดำ มาขับ  ลองถามๆดูครับพี่ ถ้ามี แจ้งผมด้วยแล้วกัน  ขอบคุณครับบบบบบบ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

nai95

น้องฝนทำงานจังช่วงนี้ ทุกๆท่านดูแลสุขภาพด้วยแล้วกัน นะครับ ??? ???

jacky

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2013, 10:45:42 ก่อนเที่ยง
น้องฝนทำงานจังช่วงนี้ ทุกๆท่านดูแลสุขภาพด้วยแล้วกัน นะครับ ??? ???
อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2013, 02:51:31 ก่อนเที่ยง
พี่นพครับ  พอหาคนขับรถแข่ง150ccได้บ้างไหมครับ กำลังสร้างทีมอยู่เตรียมลงงานใหญ่  ไปมิตติ้งที่พัทยามา  อาน้อย อำนาจ สังข์สุวรรณ กับ พี่ปรีชา ยงค์สว่างอรุณ   ประกาศจัดงานระดับชาติ ร่วมพลคนรัก2จังหวะ สถานที่ สนามแข่งรถ พีระเซอร์กิต พัทยา ประมาณปลายปีเนี้ยละ มีกิจกรรมมากมาย ถ้าพี่สนใจมาร่วมงานกันได้เลยครับ  แต่ตอนนี้ผมขาดคนขับรถอย่างเดียว รถพร้อม ตังค์พร้อม คนขับไม่พร้อม  เซ็งห่าน   ใจจริงผมอยากได้  นายดำ มาขับ  ลองถามๆดูครับพี่ ถ้ามี แจ้งผมด้วยแล้วกัน  ขอบคุณครับบบบบบบ
คุณดำ......เขาค่าตัวเเรงครับ ลุง(เล่)

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2013, 10:45:42 ก่อนเที่ยง

สองวันเเล้วยังไม่เเล้งเลย  >:(

jacky

ment2007

โลกหมุนรอบตัว......................งู
ชีวิต.................................เคลือนไหวตาม
....................................................
จังหวะเวลา
.....

L+กอฮอล์ จังหวะหัวใจ

โตขึ้น X-Pro  >:(

หวัดดีชาวตรังคับ

jacky

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2013, 12:10:29 หลังเที่ยง
โลกหมุนรอบตัว......................งู
ชีวิต.................................เคลือนไหวตาม
....................................................
จังหวะเวลา
.....

L+กอฮอล์ จังหวะหัวใจ

โตขึ้น X-Pro  >:(

หวัดดีชาวตรังคับ

ดิ้นกันไม่......ลุง

jacky

ดิ้นกันไม่ลุง

ฉันมันวัยชราหกสิบห้าเข้าแล้ว นับว่าแก่ชราเต็มที
คืนนั้นวันที่สิบสามเป็นคืนซวยไฉน
หรือว่าเป็นคืนที่ฉันโชคดี
ฉันดันเมาไปหน่อย ดื่มเข้าไปหลายกั๊ก
เลยชักงงเดินไปไปผิดที่
เสียงเพลงดังสนั่นนึกว่าฝันจนหัวหมุน
สาววัยรุ่นเดินเข้ามายิ้มปรี่

เธอว่า ดิ้น ดิ้น ดิ้นกันมั้ยลุง
เธอว่าไงนะ ดิ้น ดิ้น ดิ้นกันมั้ยลุง
เธอว่า ดิ้น ดิ้น ดิ้นกันมั้ยลุง
เธอว่าไงนะ ดิ้น ดิ้น ดิ้นกันมั้ยลุง

jacky

นานกว่าฉันจะรู้ว่ามันเป็นไฉน
เธอก็ดึงฉันออกไปดิ้นชัก
เสียงเพลงดังกะหนักดั่งหัวใจคึกคัก
นี่ไงดิ้น ดิ้น ดิ้นกันไงลุง

jacky

jacky

jacky

เจ้า.....ตำนาน2T

ทั้งเบื้องหน้า/หลัง

jacky