Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacky

jacky

Race use only; ไม่เอาไม่อยากใด้ เงิน-ทอง-เป็น-มายา ข้าวปลาซิเป็นของจริง >:(

wit66

jacky

ตรังฝนตก สามวันสามคืนเเล้ว *ระเบิดลง R1 * :o
...............................................................อยากได้อารม์.......(เทวดา จัง :(+จอเเอ็ดเทวดา)
ตามนั้น  >:(

ment2007

อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2011, 11:50:04 ก่อนเที่ยง
ตรังฝนตก สามวันสามคืนเเล้ว *ระเบิดลง R1 * :o
...............................................................อยากได้อารม์.......(เทวดา จัง :(+จอเเอ็ดเทวดา)
ตามนั้น  >:(
ไม่อยากได้คับ ลูกอ่อนอยู่ ???

pinyo

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2011, 03:38:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2011, 11:50:04 ก่อนเที่ยง
ตามนั้น  >:(
ไม่อยากได้คับ ลูกอ่อนอยู่ ???
พ่อลูกอ่อนดุม้าย

jacky

ขุดรูปเก่าๆ.....มาดู
.......................................เเว็zzzzz boy(ในตำนาน)

คล้ายๆกับชีวิตจริง 555

jacky

ดัน...... ;D
..................ลูกกำพร้า

ทำไมเเหวนอันเดียว..??

ขออนุญาติเจ้าของรูป...ครับ

jacky

กำพร้า...เหมือนกัน

wiseco......จิกโก๋

ขออนุญาติเจ้าของรูป...ครับ

jacky

ขออนุญาติ admin
...........................คัดลอกข้อความนี้เพื่อเป็นประโยชน์
ขอบคุณ...ครับ
:D

เนื่องจากช่วงนี้มักเกิดการโกงกันขึ้นบ่อยๆ ประกอบกับช่วงนี้ผมว่าง ไม่ได้ทำงาน+ปิดเทอมแล้ว เลยมาเปิดบริการนี้

วิธีใช้บริการ
1.ให้ผู้ซื้อและผู้ขายตกลงทำการซื้อขายกันเรื่อง ราคา การรับประกันสภาพสินค้า

2.ผู้ซื้อโอนเงิน ค่าสินค้าและโทรแจ้ง หรือ PM มาหาผม

ข้อมูลที่ต้องแจ้ง ราคาของ ขื่อบัญชี เลขที่บัญชีผู้ขาย ขอแบบละเอียด เบอร์โทรผู้ขาย และกระทู้ที่ขายของ

3.เมื่อผู้ซื้อโอนเงินมาแล้ว ทางผมจะโทรแจ้งผู้ขายว่าผู้ซื้อ โอนเงินมาแล้ว ให้ส่งของได้

4.เมื่อผู้ซื้อได้รับของ ครบถ้วนตามที่สั่งแล้ว ทางผมจะโอนเงินไปให้ผู้ขาย

ผมจะใช้วิธีเขียนใบฝาก แล้วไปฝากที่ธนาคาร ฉะนั้นข้อมูลผู้ขายจึงสำคัญมาก และผมจะเก็บสำเนาใบฝากไว้เป็นหลักฐานต่อไป

ค่าบริการครั้งละ 100 บาท ผมจะไปธนาคารทุกวัน หากต้องการด่วนหรือนอกเวลาธนาคาร จะไปฝากใส่ตู้รับฝากเงินให้

ค่าบริการนี้ ให้ผู้ซื้อและผู้ขายตกลงกันเองว่าใครจะออก โอนมาเท่าไร หักออก 100 บาททุกครั้ง

เลขที่บัญชี

ธนาคารกสิกรไทย สาขาถนนรามคำแหง
ชื่อบัญชี นายสิทธิพันธุ์ สว่างศรี
เลขบัญชี 736-2-69312-2

ธนาคาร ทหารไทย สาขา ถนนรัตนาธิเบศร์
ชื่อบัญชี นายสิทธิพันธุ์ สว่างศรี
เลขบัญชี 120-2-15031-2

ธนาคารกรุงไทย สาขาตลาดกลางบางใหญ่
เลขบัญชี 758-0-19457-0

เพิ่มเติมโทร 087-975-9838 AIS

ทั้งนี้ทางผมเป็นแค่คนกลางในการจ่ายเงิน เพื่อเป็นหลักประกันว่าของถึงมือผู้รับ ตามที่ท่านได้ตกลงทำการซื้อขายกันแล้ว

หากเกิดปัญหาเรื่องสิ้นค้าไม่ตรงตามที่ตกลง ทางผมจะไม่รับผิดชอบด้วย เนื่องทางทางผมไม่เห็นสินค้า

ฉะนั้นก่อนที่จะตกลงทำการซื้อขายกัน ให้ตกลงกันให้ดีว่า หากสินค้าไม่ตรงตามที่สั่ง จะให้ส่งคืน หรือดำเนินการอย่างไร

jacky

**ทำไมตะเกียบเเกรมม่า มันคดข้างนึ่ง * >:(
.........................................................................

สวิงอาร์ม C.A.B. (Crescent Arm Box) พร้อมระบบ NEW LINK เอกลักษณ์เฉพาะของรถแข่งระดับเวิล์ดกรังด์ปรีซ์
ระบบการทรงตัวและกันการสั่นสะเทือนของอาร์จี แกมม่า มาพร้อมเอกลักษณ์เฉพาะของรถแข่งระดับเวิล์ดกรังด์ปรีซ์ ด้วยระบบ New Link รองรับการยืด-ยุบตัวของโช้คหลังเดี่ยว สมบูรณ์แบบ และรับอารม์C.A.B. ทรงจันทร์เสี้ยวที่เป็นหนึ่งในความแกร่งและเท่ฉกาจ มั่นใจได้เต็มมาดเด็ดขาดแบบรถแข่งกับสวิง

-บางคนบอกว่าทำหลบท่อ
-บางคนว่าทำเลียนเเบบรถเเข่ง
-บางคนว่าทำให้สวยงามเพื่อเป็นเอกลักณ์

.......................................................
ยังค้นหาคำตอบอยู่.....ครับ  รับฟังทุกคำ''คอมเเม็น''

ดันทุรัง(กระทู้).....ปายเรื่อย

วันนี้ไปคุยกับ k..ใหญ่(หัวพาน ส.ว.)

**ทำไมตะเกียบเเกรมม่า มันคดข้างนึ่ง *
พี่ใหญ่ตอบว่า ถ้ามันคดสองข้างอีกข้างจะติด.......(โซ่)

(ก้อเเค่อยากจะรู้....ผมผิดตรงใหน  ;)  ;)

jacky

คืนนี้เมา(เเกลบ)
..................ฝากของเเต่งอีกอย่าง..นึง

lหรีดสองชั้น......เขาว่าเเร็งงง

I want to go to bed. zzzzzzzzzzzzzzzzzz
......................ตามนั้น

ขออนุญาติเจ้าของรูป  ครับ

wit66

อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2011, 11:47:51 หลังเที่ยง
..................ฝากของเเต่งอีกอย่าง..นึง

lหรีดสองชั้น......เขาว่าเเร็งงง

I want to go to bed. zzzzzzzzzzzzzzzzzz

เห็นเขาประมูลกันไม่รู้ใด้ใคร

ment2007

อ้างจาก: wit66 เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2011, 06:52:55 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2011, 11:47:51 หลังเที่ยง

เห็นเขาประมูลกันไม่รู้ใด้ใคร

ปิดงบแล้ว ตามนั่น เข อย่างเดียว
........................
รอระเบิดคลังแสง อิอิ
....................
ปล.รถสวยช่วยดัน

ช้างน้อย 115 ซี.ซี.

มาโนช ชาติลีฬหา ธ.กรุงไทย ส.ทับเที่ยง เลขที่ 931-1-22953-9
e-mail  [email protected] โทร 08-6742-5445  08-9729-9890 ที่อยู่ 28/7 ถนนห้วยยอด ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง 92000

jacky

อ้างจาก: ช้างน้อย 115 ซี.ซี. เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2011, 10:03:38 ก่อนเที่ยง
ฝนตกๆ  นอนดีกว่า555
project.......(ใหม่)เสร็จกี่เปอร์เซ็นต์เเล้วเฮีย
......................................................ฝนตกนอนตีขิมเลยนะ  ???555

ช้างน้อย 115 ซี.ซี.

อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2011, 04:23:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ช้างน้อย 115 ซี.ซี. เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2011, 10:03:38 ก่อนเที่ยง
ฝนตกๆ  นอนดีกว่า555
project.......(ใหม่)เสร็จกี่เปอร์เซ็นต์เเล้วเฮีย
......................................................ฝนตกนอนตีขิมเลยนะ  ???555
ขาดแต่ถังลมครับราคาเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน  ต้องใช้อย่างน้อย 3 แรง ท่านนพเห็นของมือสองบ้างไหมหากเจอบอกกัน
มาโนช ชาติลีฬหา ธ.กรุงไทย ส.ทับเที่ยง เลขที่ 931-1-22953-9
e-mail  [email protected] โทร 08-6742-5445  08-9729-9890 ที่อยู่ 28/7 ถนนห้วยยอด ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง 92000

ment2007

อ้างจาก: ช้างน้อย 115 ซี.ซี. เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2011, 06:10:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2011, 04:23:27 หลังเที่ยง
ฝนตกๆ  นอนดีกว่า555
ขาดแต่ถังลมครับราคาเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน  ต้องใช้อย่างน้อย 3 แรง ท่านนพเห็นของมือสองบ้างไหมหากเจอบอกกัน
หนักคับโก้ตู่...อิอิ
เสียดายท่านบอกช้าไป....ทีมงานเซ้งร้านปะยาง ขายแยกไปก่อนหน้านี้ สักเดือนกว่า
...........
เดี่ยวถามเพื่อน ร้านคาร์แคร์ที่พัทลุงให้ คับ มีข่าวคืบคลานแจ้งให้คับ
..................
เหรอว่าเอาของผมไปใช้ก่อนพรางๆคับ..อิอิ มี2เครื่อง 64ลิตรแต่มันไม่ค่อยดวก รื้อฝาตั่งอยู่ มันปั๊ม ทั่ง 2สูบ แต่แรงอัด ออกฝาเดียว(สรุปเป็นที่ฝา โดนสีน้ำมันตราเป็ดอุด เล่นเปิดกลองอากาศทิ้ง) เลยเอาโรตารีมาไว้ เบานิด แต่ดังโครต
เดี๋ยว มีข่าวจะแจ้งไปคับ 

Sareera

Sareeraworld ร้านชุดท้อง ชุดคลุมท้องแฟชั่น เดรสคลุมท้องเกาหลี ชุดเปิดให้นมลูกน้อย
สวัสดีค่ะ แม่ค้ากวางเจ้าเก่า เจ้าเดิม กลับมาตามคำเรียกร้องค่า จากรอบที่แล้วของหมดไปอย่างรวดเร็ว ทำให้ถูกลูกค้าต่อว่าต่อขานกันพอสมควร
**023
  สำหรับสินค้ารอบใหม่ เดือนนี้มาถึงเมืองไทยเป็นทีเรียบร้อยแล้ว คุณภาพแน่นเหมือนเดิม ส่วนรูปแบบยังคงความโดดเด่นไม่ซ้ำใคร แนวเกาหลี สไตน์วินเทจ มีให้เลือกมากมายค่ะ

ตามนี้เลยค่ะ

http://sareeraworld.ibuy.co.th/shop