Main Menu

มีใครอยู่ ลำปางบ้างครับ

เริ่มโดย G-Gamez ณ โซนรั่ว, ธันวาคม 02, 2010, 10:48:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mushashi

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 09:31:08 หลังเที่ยง
แบ่งมาทางนี้บ้างเน้อ  อยากกินเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
กลับแกล้มชนิดนี้ต้องอย่าดื่มจนเมามากนะ เด๋วกินตับไม่ได้ อิอิอิ
คุยรัยกันนะ

JO WANGPONG

อ้างจาก: mushashi เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 09:45:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 09:31:08 หลังเที่ยง
แบ่งมาทางนี้บ้างเน้อ  อยากกินเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
กลับแกล้มชนิดน้ำต้องอย่ากื่มจนเมามากนะ เด๋วกินตัวไม่ได้ อิอิอิ
คุยรัยกันนะ
จะเมายังไงก็ไม่พลาดอยู่แล้วถ้าผิดกลิ่น ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

G-Gamez ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 09:46:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mushashi เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 09:45:14 หลังเที่ยง
แบ่งมาทางนี้บ้างเน้อ  อยากกินเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
กลับแกล้มชนิดน้ำต้องอย่ากื่มจนเมามากนะ เด๋วกินตัวไม่ได้ อิอิอิ
คุยรัยกันนะ
จะเมายังไงก็ไม่พลาดอยู่แล้วถ้าผิดกลิ่น ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ทำรายกันนี่

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

max!

อ้างจาก: G-Gamez ณ โซนรั่ว เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 10:46:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 09:46:57 หลังเที่ยง
คุยรัยกันนะ

ทำรายกันนี่

อร่อยอะ ชื่อดิ อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

krai2509

หวัดดีชาวลำปางหนาและชาวทูทีทุกท่านครับงานสตอ.จะมีถึงพรุ่งนี้ถ้าใครว่างขี่รถไปเที่ยวได้นะครับ...

สตอหวานสาวๆสวยครับ...อิอิอิ
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

เงียบจุงเบย..ไปงาน แดร๊ก คลอง 5 กันหมดดด

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

mushashi

มีใครอยากได้ท่อตีบ้าง ที่ติดอยู่ ZX ผมนี่  เอาไปใส่ KR ได้เลยนะ  สำนัก เปียกอมร สีนิ่มๆๆ ขาย 1000 เดวสนใจ โทรมาหรือ PM ก็ได้

JO WANGPONG

อ้างจาก: G-Gamez ณ โซนรั่ว เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 09:23:34 ก่อนเที่ยง
มีใครอยากได้ท่อตีบ้าง ที่ติดอยู่ ZX ผมนี่  เอาไปใส่ KR ได้เลยนะ  สำนัก เปียกอมร สีนิ่มๆๆ ขาย 1000 เดวสนใจ โทรมาหรือ PM ก็ได้
รอรอบมั้ยละท่านเกมส์

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 12:20:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G-Gamez ณ โซนรั่ว เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 09:23:34 ก่อนเที่ยง
รอรอบมั้ยละท่านเกมส์

กดแล้วมาเลยย  ผมลองแล้ว แรงกว่า ท่อช้าง แรงกว่า ท่ออ้วน   แต่เสียไม่เพราะเท่า 2 อันหลัง แต่แรงนะแรงกว่าแน่นอน

JO WANGPONG

ท่อขายไปแว้ววววว.........พลัดถิ่นซื้อไปเรียบร้อยยย

JO WANGPONG

อ้างจาก: G-Gamez ณ โซนรั่ว เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 10:35:54 หลังเที่ยง
ท่อขายไปแว้ววววว.........พลัดถิ่นซื้อไปเรียบร้อยยย
อ้าว... กะว่าจะยืมใส่ซะหน่อย  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

pipoojung

โห ไม่ได้เข้ามานานเลยตั้งแต่หน้า 20 กว่า ปาไป 50 กว่าแล้ว งานยุ่งๆครับ ตอนนี้อู่ทุ่งครุของพี่ผมย้ายมาอยู่ลำปางแล้ว  มีมิตติ้งเมื่อไหร่ผม มีรถขับกะเค้าแล้วครับพี่
ปลายหนาวต้นร้อนแบบนี้รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ  เดี๋ยวจะมาอัพเดทเรื่อยๆครับ

HBD racingclub lampang

อ้างจาก: pipoojung เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 10:44:40 หลังเที่ยง
โห ไม่ได้เข้ามานานเลยตั้งแต่หน้า 20 กว่า ปาไป 50 กว่าแล้ว งานยุ่งๆครับ ตอนนี้อู่ทุ่งครุของพี่ผมย้ายมาอยู่ลำปางแล้ว  มีมิตติ้งเมื่อไหร่ผม มีรถขับกะเค้าแล้วครับพี่
ปลายหนาวต้นร้อนแบบนี้รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ  เดี๋ยวจะมาอัพเดทเรื่อยๆครับ

โห..หายไปเรยนะ  ที่อยุ่ยังไม่ส่งมาเลยไอ้หนุ่มมม

mushashi

อ้างจาก: pipoojung เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 10:44:40 หลังเที่ยง
อู้ย้ายเข้าลำปาง ขอพิกัดที จะได้เป็นอู่เฉพาะกิจ 2t เมืองรถม้า
มิตติ้งเชียงใหม่ 9 มี.ค. 56 อย่าพลาดนะ

pipoojung

อ้างจาก: G-Gamez ณ โซนรั่ว เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 10:47:47 หลังเที่ยง

โห..หายไปเรยนะ  ที่อยุ่ยังไม่ส่งมาเลยไอ้หนุ่มมม
โทษทีครับพี่เกมส์   จัดเลยแล้วกันนะครับ
วรพล  เสือสกุล
165/2  ถนนพหลโยธิน   ตำบลชมพู  อำเภอเมือง   ลำปาง 52100 ครับ

ขอบคุณมากครับพี่

pipoojung

อ้างจาก: mushashi เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2013, 10:54:03 ก่อนเที่ยง
อู้ย้ายเข้าลำปาง ขอพิกัดที จะได้เป็นอู่เฉพาะกิจ 2t เมืองรถม้า
มิตติ้งเชียงใหม่ 9 มี.ค. 56 อย่าพลาดนะ
ยังไม่เป็นรูปร่างเท่าไหร่ครับพี่   ผมยังไม่ค่อยเป็นเท่าพี่ผมเก่งกว่าเยอะครับ  ผมอยู่แถวพาณิชครับ  มิตติ้งนี่ขอรายะเอียดหน่อยได้ไม๊ครับจะได้เตรียมตัวถ้าไปได้ครับ

อ้างจาก: pipoojung เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2013, 11:26:56 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G-Gamez ณ โซนรั่ว เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 10:47:47 หลังเที่ยง

โทษทีครับพี่เกมส์   จัดเลยแล้วกันนะครับ
วรพล  เสือสกุล
165/2  ถนนพหลโยธิน   ตำบลชมพู  อำเภอเมือง   ลำปาง 52100 ครับ

ขอบคุณมากครับพี่

เอาไป 1 ม้า     รับแซ่บของน่าจะจัดส่งประมาณ อาทิตย์หน้าเลยนะครับ

เพราะว่าวันเสาร์นี้ไปมิตติ้งที่พัทยา   เดวจะมาแจ้งไว่ในกระทู้งนะ หมายเลข พัสดุนะ

IJ

รหัสไปรษณีย์ อ.เมือง ลำปาง 52000 มิใช่รึท่าน ลองไปเช็คดูนะครับ เด๋วผิดพลาดแล้วยาวนะ