Main Menu

ชลบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 06:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

แอบแซงเพราะแรงน้อย

l Just2Eng l

หมู บิน ควัน ขโมง

เห็นเป็นไม่ได้ เลยนะ ลุง
แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

I

ช่วงนี้กำลังดูอาการรถอยู่ครับ หลังจากที่ได้เปลี่ยนฝาครอบและปั้มน้ำอยู่ครับ เลยไม่ได้ไปไหน? ไกล ๆ เลย  :o

can-nim

เข้ามาดันหน่อยใกล้เลิกงานแล้ว

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

chaiyabutr

ขอบคุณครับ พี่เอฟ พี่โหน่ง ครับที่ทำให้ผมขับกลับปราจีนบุรีได้สบายขึ้นครับ แว็ก พี่ N Pro  และที่ขาดไม่ได้ครับ พีเคน ที่ให้โช๊คหน้า และยืมล้อหน้าใส่วิ่งกลับ ปราจีนครับ ด้วยระยะทาง 355 กิโลครับ มาถึงบ้าน ตี1 และ 35 นาที่ ปลอดภัยครับ

ขอบคุณมากครับ
นับถือ
ปุ้ม

juicy_sf

Bangsaen

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ ธันวาคม 19, 2011, 07:57:16 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับ พี่เอฟ พี่โหน่ง ครับที่ทำให้ผมขับกลับปราจีนบุรีได้สบายขึ้นครับ แว็ก พี่ N Pro  และที่ขาดไม่ได้ครับ พีเคน ที่ให้โช๊คหน้า และยืมล้อหน้าใส่วิ่งกลับ ปราจีนครับ ด้วยระยะทาง 355 กิโลครับ มาถึงบ้าน ตี1 และ 35 นาที่ ปลอดภัยครับ

นับถือ
ปุ้ม

ถ่ายภาพไว้เป็นที่ระทึก......

นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

chaiyabutr

อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ ธันวาคม 19, 2011, 11:46:28 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ ธันวาคม 19, 2011, 07:57:16 ก่อนเที่ยง

นับถือ
ปุ้ม

ถ่ายภาพไว้เป็นที่ระทึก......

ขอบคุณมากครับผม พี่ธานี สำหรับภาพที่ระลึกครับ

can-nim

ปุ้ม ยิ้มแบบมีความสุขมาก

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ ธันวาคม 19, 2011, 04:32:45 หลังเที่ยง
ปุ้ม ยิ้มแบบมีความสุขมาก

ครับผม รู้สึกดีครับครับ ที่ได้ทำอย่างใจชอบครับ

can-nim

สวัสดีครับ ใกล้ปีใหม่แล้ว

kfcnrr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ ธันวาคม 20, 2011, 09:30:40 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ใกล้ปีใหม่แล้ว
ไปเที่ยวกินแหนมแถวๆพัทยาดีกว่า
Kfcnrr 0809098405
2 WHEEL SPORT BIKERS  คอ.แด.ดอ - ตราด

can-nim

super Tiger

สุโขทัยร่วมแจมครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

can-nim

ผมไปได้รถมาเพิ่มอีกหนึ่งคัน เจ้าของเก่ารักมากซื้อมามือแรกเลย 12 ปี ไม่มีชนมีล้ม  ฝรั่งร้องไห้

chaiyabutr

ดีใจด้วยครับผม พี่ แคน

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ ธันวาคม 20, 2011, 06:37:38 หลังเที่ยง
ดีใจด้วยครับผม พี่ แคน
ดีใจที่ผมหมดตังค์ ใช่ไหม. (ล้อเล่นน่า)

chaiyabutr

ไม่น่าครับ ได้ทำดังใจแล้วนี่ครับ อาร์วัน  r one