Main Menu

ชลบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 06:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

juicy_sf

can-nim

juicy_sf

ไปไหนกันหมด ไม่รู้ !!

พี่ไม่ออกไปไหนหรอคับ ??

can-nim

อ้างจาก: juicy_sf เมื่อ ธันวาคม 03, 2011, 02:48:08 หลังเที่ยง
ไปไหนกันหมด ไม่รู้ !!

พี่ไม่ออกไปไหนหรอคับ ??
หมายถึงผมใช่ไหมครับ ผมไม่ได้ไปไหนหรอกครับเฝ้าจอคอมอยู่อ๊อฟฟิศนี้แหละครับ
แล้วพี่ทำไรอยู่ครับ

juicy_sf

ผมอยู่บ้านเฉยๆครับ !!

อย่าเรียกพี่เลย ผมอายุน้อย  อิอิ

can-nim

สวัสดีเช้าวันจันทร์ เดือนสุดท้ายของปีครับ

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ ธันวาคม 06, 2011, 08:27:24 ก่อนเที่ยง
สวัสดีเช้าวันจันทร์ เดือนสุดท้ายของปีครับ

วันนี้วันอังคารน่ะครับ พี่ 

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ ธันวาคม 06, 2011, 08:44:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ ธันวาคม 06, 2011, 08:27:24 ก่อนเที่ยง

วันนี้วันอังคารน่ะครับ พี่ 
ใช่ครับ ผมลำผิด

juicy_sf

55 5  หยุดซะลืมวันเลย !!

can-nim

juicy_sf

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

can-nim

can-nim

เลิกงานแล้วกลับบ้านก่อนนะครับ

juicy_sf

can-nim

เลิกงานแล้วครับ กำลังจะกลับบ้าน พรุ่งนี้เจอกันครับ

I

can-nim

kfcnrr

โทษครับ มีเด็กตราดมาอยู่โซนบูรพา สาขาชลบุรีนี้บ้างไหมครับ ถ้ามีว่างๆๆก็แวะมาสาขา่ตราดได้นะครับ
Kfcnrr 0809098405
2 WHEEL SPORT BIKERS  คอ.แด.ดอ - ตราด

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง