Main Menu

All My 2T by id2524

เริ่มโดย id2524, เมษายน 13, 2011, 09:19:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dj_jerd

สวยมากครับเหมือนซื้อออกจากร้านมาใหม่ๆเลย :D

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

ESSO2012

เอส 7 MOTO RACING TEAM

id2524

ขอบคุณทุกท่านเลยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

id2524

อย่างไวเลยครับ  วันนี้ไปรับ ท่อออกซ้ายจากไปรษณีย์มาครับ

ท่อใบนี้ได้รับความอนุเคราะห์ จากพี่ ณรงค์ โพธิชิต(napo05261) แบ่งมาให้ใช้ครับ  อยากได้มานานมากแล้ว  และแล้วก็สมใจครับ

มาไกลมากเลยครับ จากร้อยเอ็ดโน่นเลย แถมมาติดน้ำท่วมอยู่อีก อิอิ

ขอขอบคุณ พี่ณรงค์ ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

และแล้วได้มาก็จัดเลยครับ คันมือเต็มที่ จัดการใส่เลยครับ แล้วก็ออกมาในรูปแบบนี้ครับ

555+  โซ่ ใกล้มากเลยครับ นิดเดียวเอง เด๋วค่อยแก้ไข ขอให้ได้ใส่ฟังเสียงดูก่อน

อีกมุมนึงครับ

ด้านขวา

ด้านซ้าย

แล้วก็ด้านหลัง  ดูคล้ายๆ NC30 ไปเลย อิอิ

เด๋วเย็นๆจะลองถ่ายคลิ๊ปเสียงดู ติดตามตอนต่อไปคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

thai_msu

น่าจะหาท่อคู่ออกซ้ายขวามาใส่ สุดยอดเลย ยังไม่เคยเห็นใครทำ แต่แค่นี้ก็ +1 เต็มที่ครับ
นายวรชัย  จันทพิมพ์ 517-2-07824-7 ธนาคารทหารไทย จำกัด(มหาชน) สาขามหาวิทยาลัยมหาสารคาม ชื่อนี้รับประกันความถูก
ชื่อนี้รับประกันความถูก มั่นใจและจริงใจในสินค้า แล้วคุณหละ

pound_thekop

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ  เวป 2stroke  ที่ให้เรามาเจอกัน
089-670-9333 (DTAC)  ปอนด์  *อ่างทอง*
ธ.กรุงไทย   118-008-6066  นายสามารถ พึ่งทรัพย์

id2524

id2524

ล่าสุด เมื่อเย็นนี้ ใส่ท่อซ้ายเลยมันเขี้ยว ออกไปแว้นนนน ซะ เคื่องดับเฉยเลย

แต่เคยเจอมาเมื่อไม่กี่วันก่อน น้ำมันไม่ไหล บิดก็อกสองก็ใช้ได้ แต่วันนี้ ก็อกสองก็ตันตามไปเรียบร้อย กำ

แวะอู่เพื่อน แกะกรองที่สอดเข้าไปในถังมาดู โห ตันๆๆๆๆๆๆ  เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดู

เอามาล้างๆๆๆๆๆ เป่าๆๆๆๆๆๆ  ใส่กลับเข้าไป ไหลโจ้ก เลย เหอๆๆๆๆๆๆๆ

ของใครไม่เคยเช็คตรงจุดนี้ ก็จัดการซะนะครับ  จะได้ไม่ไปดับกลางทาง เข็นกันเมื่อยเลย รถมันหนักอะ

Witt-RRw

อ้างจาก: id2524 เมื่อ ตุลาคม 29, 2011, 05:50:55 หลังเที่ยง
ล่าสุด เมื่อเย็นนี้ ใส่ท่อซ้ายเลยมันเขี้ยว ออกไปแว้นนนน ซะ เคื่องดับเฉยเลย

แต่เคยเจอมาเมื่อไม่กี่วันก่อน น้ำมันไม่ไหล บิดก็อกสองก็ใช้ได้ แต่วันนี้ ก็อกสองก็ตันตามไปเรียบร้อย กำ

แวะอู่เพื่อน แกะกรองที่สอดเข้าไปในถังมาดู โห ตันๆๆๆๆๆๆ  เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดู

เอามาล้างๆๆๆๆๆ เป่าๆๆๆๆๆๆ  ใส่กลับเข้าไป ไหลโจ้ก เลย เหอๆๆๆๆๆๆๆ

ของใครไม่เคยเช็คตรงจุดนี้ ก็จัดการซะนะครับ  จะได้ไม่ไปดับกลางทาง เข็นกันเมื่อยเลย รถมันหนักอะ
เสียงหวานหูดีป่าวท่านยุทธ

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

id2524

อ้างจาก: Witt-RRw เมื่อ ตุลาคม 30, 2011, 03:24:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: id2524 เมื่อ ตุลาคม 29, 2011, 05:50:55 หลังเที่ยง

เสียงหวานหูดีป่าวท่านยุทธ

เสียงนุ่มดีครับ ไม่ดังมาก อิอิ ได้ยินแต่เสียงโซ่ กะเครื่อง 555+

สรุปเสียงโอเคนะ ผมชอบ นุ่มๆ เบาๆ สบายหู

id2524

อะไหล่สำรอง อีกแล้วครับท่าน  แหะๆๆๆ เต็มบ้านแว้ววววว

เบาะใหม่มือสอง 555+ นั่งสบายดีครับ นุมๆ โฟมยังเต็ม

แล้วก็ไปทำหน้าแปลน ท่อซ้ายมาใหม่

อันนี้ของเดิม ใส่ปะเก็นเดิมไม่ได้ ลองเทียบดู เสียวปะเก็นพัง อิอิ

อันนี้นายแบบ จากท่อเดิม ติดรถ

ทำมาใหม่ ไม่เหมือนแฮะ อิอิ แต่ใกล้เคียง  แถมใช้งานได้  ตัดของเดิมทิ้ง แล้วเอาของใหม่เชื่อมต่อเข้าไป 

ขั้นตอนนี้ไม่ได้ถ่ายรูปมา พอดีไปขอให้ลุงเจ้าของบ้านที่ผมเช่าอยู่ แกเชื่อมให้ ฟรีๆ เลยไม่มีเวลาถ่ายรูป เกรงใจ อิอิ

triton

ท่านยุทธรถสวยนะครับเนี่ย ผมว่าถ้าทำท่อออกตรูดได้สวยมากเลยอะ

id2524

อ้างจาก: triton เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2011, 01:11:52 หลังเที่ยง
ท่านยุทธรถสวยนะครับเนี่ย ผมว่าถ้าทำท่อออกตรูดได้สวยมากเลยอะ

เอางั้ยเลย เหลอ ท่านหนึ่ง  แค่นี้ก็ไม่กล้าออกไปแยกเหนือคลองตอนกลางวันแล้วครับ

ท่านตำรวจ ที่นั่งเฝ้าสี่แยก ดุมากเลยครับ อาจมีโดน อิอิ ต้องซุ่ม

Witt-RRw

หน้าแปลนคอท่อเล็กไปหน่อยนะครับ ระวังปะเก็นทองคำจะเสียเอานา ;D

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

pound_thekop

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ  เวป 2stroke  ที่ให้เรามาเจอกัน
089-670-9333 (DTAC)  ปอนด์  *อ่างทอง*
ธ.กรุงไทย   118-008-6066  นายสามารถ พึ่งทรัพย์

id2524

อ้างจาก: Witt-RRw เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2011, 12:27:03 หลังเที่ยง
หน้าแปลนคอท่อเล็กไปหน่อยนะครับ ระวังปะเก็นทองคำจะเสียเอานา ;D
อ้างจาก: pound_thekop เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2011, 04:20:54 หลังเที่ยง
ใส่ ปะเก็น JR  ได้ครับ   สบายๆ 

เรื่องปะเก็นก็กลัวๆอยู่ครับ แต่มีสำรองอยู่ ไม่เครียดเท่าไหร่ อิอิ

ว่าจะถอดเขวนไว้ดูเล่น ดีกว่า  ออกไปตลาดไม่ได้เลย เสียวหลัง กลัว ตำหรวจเฝ้าแยกเรียกเอา 555+

Y0ng_Hee_Moo

ไปหากันถังมาใส่แบบพี่บ้างดีกว่า อิอิอิ
รับถ่ายภาพนิ่งถ่ายวีดีโอและจัดดอกไม้
https://www.facebook.com/CoffeeRiderStudio
Review : Tena เท่นะ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=87096.0

chann30

ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

triton

where ๆๆๆ (ไหน ๆๆๆ) แต่งแล้วก้อลงเกียร์โยงด้วยสิครับ แจ่ม เลย และเคฟล่าติดฝาถังด้วย ใส่กระจกแต่งด้วย รับรอง หรอยจังฮู้