Main Menu

ขอความคิดเห็นหน่อยครับทุกท่านเรื่องเสื้อโซน(2 ล้อบนทางบุญ)

เริ่มโดย ตั้ม ณ ระยอง, กรกฎาคม 22, 2013, 02:57:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

ขอความคิดเห็นหน่อยครับทุกท่านเรื่องเสื้อที่จะใส่ไปทำบุญ (2 ล้อบนทางบุญ) พอดีผมจะทำเสื้อโซน 2 ล้อบนทางบุญ มีใครเอาด้วยไหมครับ
แบบเสื้อมาแล้วครับ เอาแบบไหนดีครับเพื่อนสมาชิก

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

kpongh

สวัสดีครับอ้ายตั้ม  รอพี่ๆทุกท่านออกความคิดเห็นด้วยคน

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 22, 2013, 03:06:57 หลังเที่ยง
สวัสดีครับอ้ายตั้ม  รอพี่ๆทุกท่านออกความคิดเห็นด้วยคน

เอาไว้เป็นเงินทุนทำกิจกรรมดีสู่สังครับครับ 2 ล้อบนทางบุญ ยืมคำของพี่ดินมาใช้ครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

nop007

ขอทราบโลโก้และสีของเสื้อด้วยครับพี่ตั้ม

nop007

ของผม XL ครับพี่ตั้ม
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 22, 2013, 03:10:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 22, 2013, 03:06:57 หลังเที่ยง

เอาไว้เป็นเงินทุนทำกิจกรรมดีสู่สังครับครับ 2 ล้อบนทางบุญ ยืมคำของพี่ดินมาใช้ครับ

chaiyabutr

kpongh

กระแสมาแล้ว ผม L หนึ่งตัว ( ส่วนของพี่ประทีปผมว่าน่าจะ XXL นะครับอิอิอิ )

nop007

ของพี่ประทีปขอเป็น 38 36 38 ครับ อิอิ (อะอะล้อเล่นครับ)
อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 06:16:25 หลังเที่ยง
กระแสมาแล้ว ผม L หนึ่งตัว ( ส่วนของพี่ประทีปผมว่าน่าจะ XXL นะครับอิอิอิ )

PRATEEP

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 06:16:25 หลังเที่ยง
ตามนั้นครับพี่ตั้มไซค์ XXL 1 ตัวครับสำหรับคนตัวเล็กอย่างผม555

PRATEEP

อ้างจาก: nop007 เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 08:14:58 หลังเที่ยง
ของพี่ประทีปขอเป็น 38 36 38 ครับ อิอิ (อะอะล้อเล่นครับ)
จัดไปอย่าให้เสียครับอิอิ....

aod_pongpitak

ครับ รับทราบ เดี๋ยวรอแบบ และราคา อยุ๋ครับ

chaiyabutr

ข้างหน้ารูปที่1ครับ ส่วนข้างหลังตัวสุดท้ายมีเฉพาะ 2ล้อพลัดถิ่นครับรอความคิดเห็นจากพี่ๆครับ

chaiyabutr

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน