Main Menu

ขอความคิดเห็นหน่อยครับทุกท่านเรื่องเสื้อโซน(2 ล้อบนทางบุญ)

เริ่มโดย ตั้ม ณ ระยอง, กรกฎาคม 22, 2013, 02:57:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

ครับรูปแบบเสื้อเอาตามพี่ฮูกนะครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

BJC

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 24, 2013, 06:48:32 หลังเที่ยง
ครับรูปแบบเสื้อเอาตามพี่ฮูกนะครับ
เดี๋ยวๆๆๆ....ใจร้อนไปได้....แค่แสดงความคิดครับ...รอพักพวกก่อน

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

PRATEEP

nop007

ผมขอเสนอแบบนี้ครับ ผมคิดว่าถ้าใส่รูปมากไปมันดูแล้วเยอะไปครับ(ของเสียงสนับสนุนด้วยครับ อิอิ)

ด้านหน้าครับ

ด้านหลังครับ

P_Ontour

"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

can-nim

ของผม 5 ตัว xl ชาย l หญิง m หญิง s ชาย s หญิง อย่างล่ะตัว

ขอให้มีคำว่า "2ล้อพลัดถิ่น"ก็พอ นอกนั้นจะเป็นอะไรก็ได้

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

kpongh

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 26, 2013, 09:50:03 หลังเที่ยง
ของผม 5 ตัว xl ชาย l หญิง m หญิง s ชาย s หญิง อย่างล่ะตัว

ขอให้มีคำว่า "2ล้อพลัดถิ่น"ก็พอ นอกนั้นจะเป็นอะไรก็ได้

ครบหรือยังครับพี่...ผมว่ายังขาดอยู่นะ

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 28, 2013, 11:24:54 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 26, 2013, 09:50:03 หลังเที่ยง

ครบหรือยังครับพี่...ผมว่ายังขาดอยู่นะ

บ้านใหญ่ครบแล้ว เหลือแต่บ้านน้อย อิอิ

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 27, 2013, 02:33:59 หลังเที่ยง
พ่อแม่ลูก....เหมือนเดิม

พี่ฮูกรับเสื้อ SIZE  ไหนครับ จะได้สรุปส่งจัดทำครับ ใครที่ขากซื้ออยู่ก็รีบๆกันหน่อยนะครับ

5143taomodify

nop007

บ้านเล็กต้อง size ใหญ่ครับ
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 28, 2013, 09:19:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 28, 2013, 11:24:54 ก่อนเที่ยง

บ้านใหญ่ครบแล้ว เหลือแต่บ้านน้อย อิอิ

aod_pongpitak

aod_pongpitak