Main Menu

part catalog kawasaki serpico กับ kr (ถ้าซ้ำลบได้เลยครับ)

เริ่มโดย JaCk_2T, ธันวาคม 15, 2009, 01:25:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JaCk_2T

ตามหัวข้อครับ
เนื่องจากวันที่ 15/12/2552 ที่ผ่านมาได้ไปทำธุระ(เป็นหนี้ที่ธอส.สำนักงานใหญ่พระรามเกล้า)
หลังจากเป็นหนี้แล้วขากลับก็เลยแวะศูนย์kawasakiไปเบิกอะไหล่(หัวเทียนเบอร์9กับฝาครอบไฟเลี้ยวหน้า)
ก็เลยลองถามพี่ที่ศุนย์ว่ามี catalog part แจกหรือขายบ้างหรือเปล่า พี่เขาก็ใจดีครับ บอกว่าไม่มี
แต่ว่าให้เอาไปถ่ายเอกสารได้ ก็เลยขอถ่ายมา2เล่ม เป็น catalog part ของ serpico กับ kr ครับ
น้ำจิ้มครับ

akapol

ผมขอด้วยจะเอาไปผ่าเครื่อง ปีใหม่นี้อ่ะครับ

JaCk_2T

ภาพตัวอย่างมาแล้วครับ ถ้าสนใจส่วนไหนบอกได้นะครับจะถ่ายมาเพิ่มให้ครับ

JaCk_2T

อ้างจาก: isuzu_mee เมื่อ ธันวาคม 16, 2009, 10:44:43 ก่อนเที่ยง
อยากได้ของ ser ครับ

อยากได้ส่วนไหนของ ser ครับ ถ้าให้ถ่ายทั้งเล่มคงไม่ไหวครับขอให้บอกเป็นจุดๆๆไปครับจะได้เอามาอัพให้ครับ

SAB_KR

"พวกคุณจะเป็นใครมาจากไหนผมไม่รู้ ขอให้รู้ไว้ว่าพวกคุณคือเพื่อนผม"

lworawit

hibiki

แจ๊ค ทำ scan เป็น PDF File ซิ เวลาใครต้องการก็ส่งทาง เมล์ไปก็ได้ คงไม่กี่ MB หรอกมั้ง แต่ว่า ขอ KR หน่อยนะ ศึกษา ๆ เผื่อเอาซะปั้นอีกซักคัน
Nsr ในตำนาน เจ้าอมตะ เสร็จซะที เล่นเอาตังค์หมด....เฮ้อ.....สมใจนึก บางลำภู จริง ๆ

tangdpu

krr150

อ่ะๆๆ  จะมาบอกว่า  ทั้งของ KR  และ NSR     อารืท เอาท์ไซเดอร์  เคยทำมาแจกทีแล้วนะ

แต่ป่านนี้ลิงค์อาจตายหมดแล้วก็ได้

Ton_KRR

ผมก้อว่าท่านอาร์ตเคยเอามาให้โหลดกันแล้วมั่งครับ

หรือว่าเป็นคนล่ะรุ่นกันครับ

นี่ผมได้มาจากท่านอาร์ตครับ

จริงใจ ............ ไม่รั่ว

krr150

ถ้าเซอร์  จากในรูปรุ่นเดียวกันคับ

ถ้าจำไม่ผิดจานหน้าดิส 5 รู  จะอยุ่ในเซอร์ ss ตัวแรก    พอตัวที่ 2 ก็ใช้จานใหญ่ 4 รู  ตาม KRR  แล้ว

ส่วน KRR E-6  ก็น่าจะใช่อันเดียวกันนะ    มีครบทุกหน้าเลย

แต่ลิงค์ไม่รุ้ยังอยู่ป่าว 

JaCk_2T

อ้างจาก: krr150 เมื่อ ธันวาคม 16, 2009, 10:17:25 หลังเที่ยง
ถ้าเซอร์  จากในรูปรุ่นเดียวกันคับ

ถ้าจำไม่ผิดจานหน้าดิส 5 รู  จะอยุ่ในเซอร์ ss ตัวแรก    พอตัวที่ 2 ก็ใช้จานใหญ่ 4 รู  ตาม KRR  แล้ว

ส่วน KRR E-6  ก็น่าจะใช่อันเดียวกันนะ    มีครบทุกหน้าเลย

แต่ลิงค์ไม่รุ้ยังอยู่ป่าว 

ใช่ครับเป็น ser รุ่น 5รู พอดีขอรุ่น 4 รู ที่ศูนย์มีเล่มเดียว เลยได้ ตัว 5 รูมาครับ

JaCk_2T

อ้างจาก: Ton_KRR เมื่อ ธันวาคม 16, 2009, 10:15:12 หลังเที่ยง
ผมก้อว่าท่านอาร์ตเคยเอามาให้โหลดกันแล้วมั่งครับ

หรือว่าเป็นคนล่ะรุ่นกันครับ

นี่ผมได้มาจากท่านอาร์ตครับ

เล่มเดียวกันครับ

ASENAL

แต่รูปไม่ขึ้นนะครับ..wed นี้โดน บล็อก

ผู้ใด กรุณา ลงให้ใหม่ ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูง

เช่น wed ในลานเซ็น ผมนะครับ

jjjjjjj7303

โทร 0910181638 ขวัญชัย

thana

ยังมีอยู่ไหมครับ สมุดภาพอะไหล่ kr ถ้ามีขอด้วยครับ [email protected]

jojoaut207

ช่างอุตครับ

tai-k7