Main Menu

ผมไม่มีดวงในการเสี่ยงดวงเลย ฮือๆ

เริ่มโดย TUMNS15RR, กุมภาพันธ์ 16, 2013, 08:11:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUMNS15RR

วันนี้ ออกไปรับserมา เจ้าของเก่าบอกลองซื้อตามทะเบียนดูเพราะตอนที่เอามาขับแกก็ถูก
พอมาถึงบ้าน 11.90 มีคนมาขายหวย ที่บ้าน ผมบอกแม่ลองซื้อดู แม่ผมแกซื้อ 20.- กลับไปมา สวนคนที่ไปยกรถก็ถูก10.-
และคนที่มาซื้อหวยที่บ้านก็ถูก2คน และทะเบียนรถยนต์คันที่ไปขน ก็ออกตรงๆเลย ผมโง่ที่ไม่ลองเสี่ยงดดู
คันนี้ที่เอามาวันนี้

ส่วนนี่ทะเบียนรถยนต์พี่เขยที่เอาไปขนมา

ที่ถ่ายตอนค่ำเพราะ ออกไปเมาย้อมใจมา 555

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

TUMNS15RR

อ้างจาก: nuttakit เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 08:24:55 หลังเที่ยง
งวดหน้าลองข้างหน้า 17 71 คุณตั้ม ;) ;)
งวดหน้าก็คันหน้าครับ เพิ่งเคยขับserครั้งแรก เร่งออกดีครับ มีเงินคงเก็บซักคัน55

JO WANGPONG

กาฝาก

จะเอารถหรือเอาหวยล่ะเสี่ยตั้ม?   ;)

ถ้าเอาหวย ซื้อสองตัว 100 บาท เท่ากะ 6500 บาทใช่มะ?

มาเอาที่ผมมะ ๆ แล้วเอาเซอร์คันนี้มา  >:(

TUMNS15RR

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2013, 01:17:21 หลังเที่ยง
จะเอารถหรือเอาหวยล่ะเสี่ยตั้ม?   ;)

ถ้าเอาหวย ซื้อสองตัว 100 บาท เท่ากะ 6500 บาทใช่มะ?

มาเอาที่ผมมะ ๆ แล้วเอาเซอร์คันนี้มา  >:(
ราคานี้ ได้ สำหรับพี่ปอ 5555

aoaaued

dDOn

โอ๋ๆๆๆๆท่านปู่อย่าเพิ่งฟูมฟายไป
อะไรที่ไม่ใช่ของเรา พยายามแค่ไหนมันก้อไม่ได้
แต่ถ้ามันใช่ ยังไงมันก้อต้องมา

TUMNS15RR

อ้างจาก: dDOn เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2013, 09:23:05 หลังเที่ยง
โอ๋ๆๆๆๆท่านปู่อย่าเพิ่งฟูมฟายไป
อะไรที่ไม่ใช่ของเรา พยายามแค่ไหนมันก้อไม่ได้
แต่ถ้ามันใช่ ยังไงมันก้อต้องมา

โห ปู่เลยเหรอ
ขอบคุณครับ

ratree

ต่อไปนี่ ก่ะขอให้ท่านตั้มมีดวงถืกหวยทุกงวดๆ งวดละ1โต .... เอ...มันสิดีบ้อ ถือโตเดียวเนี่ย  เปลี่ยนใจแระ ขอให้ถืองวดละ2โตเน๊าะ ถืกทุกงวดๆเด้อค่ะ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ