ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับเพื่อนๆๆ หายไปนานคิดถึง  (อ่าน 2327 ครั้ง)

ออฟไลน์ micronz

• นักแข่ง SBK
  • แรงม้า 525
  • โชคชะตาลิขิตให้ต้องต่อสู้
สวัสดีครับเพื่อนๆๆ หายไปนานคิดถึง
« เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 04:53:56 AM »
ชั่วง นี้ไปมั่ว เล่น อยู่ ที่ overclockzone .com ครับมันส์ไปอีกแบบ เด็กๆๆ เยอะ ชายนะ 555 ประสาคนบ้าความแรง

ผ่านพ้น วันที่ 1  มกราคมเป้นไงมั่งครับ ผมเห้น เบนซิน 91 ก็ยังอยู่นะครับ แต่หลายปั้ม ใน สงขลาผมเห้น ก็หายไปเยอะ
 ปั้มเจ้ากรรม อย่าง คาลเท็กส์  ที่คิดว่าดื้อ   shell ก็ด้วย หายเลี่ยม  กลายเป็น gas 95   91  หมดไม่ดีใจครับ ผมต้องการ E20  อ่ะ ยังน้อยไปครับ

ออฟไลน์ pizzavampire

• 750 CC.
  • แรงม้า 31
  • ทนมาตั้งแต่รุ่นพ่อ บีท20ปีแล้ว
Re: สวัสดีครับเพื่อนๆๆ หายไปนานคิดถึง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 11:51:25 AM »
ปั้ม ESSO เบนซินก็ไม่มีแล้วนะครับ

Honda Beat (รหัสLS110) ตัวแรก ดีสหน้า ดรัมหลัง จดทะเบียน 16 ก.ย. 2534 (ปี1991)

PTT Challenger 2T Semi-Synthetic เกรด FD
PTT Challenger 4T Semi

Re: สวัสดีครับเพื่อนๆๆ หายไปนานคิดถึง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 05:02:05 PM »
ปั้ม ESSO เบนซินก็ไม่มีแล้วนะครับ
esso ผมก็ไม่เจอเบนซินนะครับ แต่ดันไม่มี e20  แย่จัง อิอิ

ออฟไลน์ KenJi

• "สักวันหนึ่งข้าต้องเก็บเงินซื้อ Big Bike มาขับให้ได้"
  • ผู้ดูแล
  • แรงม้า 161
  • "จงขัดขืนชะตากรรม"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 01:31:54 AM »
รัฐฯ เอาเบนซิน 95 กลับมาขายอีกรอบซะแล้ว

ออฟไลน์ sarawutch

• 600 CC.
  • แรงม้า 23
  • ฝันให้ไกล แล้วไปให้ถึง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 01:41:47 AM »
เบนซิน 95 ผมเห็นมีขายที่คลาเท็คนะครับ
ลิตรละเท่าไร่ไม่แน่ใจ น่าจะ 49.xx บาทแล้วแหละหรือไม่ก็สูงกว่านั้น

แต่น้า micronz หายไปนานเลยนะครับ
+1 ให้สำหรับการกลับมาครับ
 ??? ???
NSR 150 RR ปี 96 เดิมๆ เติม E20 คาร์บูเดิม นมหนู 138 เดินเบา 45 เข็มล็อก 3

• "สักวันหนึ่งข้าต้องเก็บเงินซื้อ Big Bike มาขับให้ได้"
  • ผู้ดูแล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 02:28:05 AM »
เบนซิน 95 ผมเห็นมีขายที่คลาเท็คนะครับ
ลิตรละเท่าไร่ไม่แน่ใจ น่าจะ 49.xx บาทแล้วแหละหรือไม่ก็สูงกว่านั้น

แต่น้า micronz หายไปนานเลยนะครับ
+1 ให้สำหรับการกลับมาครับ
 ??? ???
ปตท. เริ่มเอากลับมาขายแล้วครับผม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 05:08:44 AM »
แวะ มาดันทุ้ตัวเองหน่อย 
   หายไปบ้างครับ แต่จะแวะมาเรื่อยๆๆ   ช่วงนี้ไปช่วย สาวก amd กันหราว นิ อิอิ   
gassohal  ไม่มีไรหน้าห่วง เดี่ยวนี้คนเก่งๆๆเยอะแร้ว อิอิ   ก็ให้ปรับตัวกันทุกท่านนะครับ มี e20 กันเยอๆๆไไวๆๆ ได้ชี่วยให้ 2T เราวิ่งต่อไปได้แบบไม่แพงมาก
   ไม่ช่ายไร ได้ข่าว รถ ลงมาใต้ เยอะ ครับเพราะ หลายท่านสู้ ค่าน้ำมันไม่ไหว  ผมถึงดัน e20 ให้ไงครับ

• ผู้ดูแล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:21:18 PM »
แวะ มาดันทุ้ตัวเองหน่อย 
   หายไปบ้างครับ แต่จะแวะมาเรื่อยๆๆ   ช่วงนี้ไปช่วย สาวก amd กันหราว นิ อิอิ   
gassohal  ไม่มีไรหน้าห่วง เดี่ยวนี้คนเก่งๆๆเยอะแร้ว อิอิ   ก็ให้ปรับตัวกันทุกท่านนะครับ มี e20 กันเยอๆๆไไวๆๆ ได้ชี่วยให้ 2T เราวิ่งต่อไปได้แบบไม่แพงมาก
   ไม่ช่ายไร ได้ข่าว รถ ลงมาใต้ เยอะ ครับเพราะ หลายท่านสู้ ค่าน้ำมันไม่ไหว  ผมถึงดัน e20 ให้ไงครับ

ผมเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ E20 ได้ 3 อาทิตย์แล้วครับ เติมน้ำมันทีสบายกระเป๋ามากๆ เลย

ออฟไลน์ nuttakit

• 750 CC.
  • แรงม้า 39
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 11:36:51 AM »
esso ผมก็ไม่เจอเบนซินนะครับ แต่ดันไม่มี e20  แย่จัง อิอิ
           esso ไม่มี e20 ครับ เเต่กะลังจะมี ดีเซล พลัส

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

ออฟไลน์ aoaaued

• ฝันซะไกล...แล้วก็ไปไม่ถึง..
  • แรงม้า 1000
  • ผิด ถูก ดี ชั่ว ล้วนอยู่ที่ตัวเองกำหนด!
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 04:56:30 PM »
E20 แรง และ เบากะตังค์

ออฟไลน์ Jerodot

• JerodotCU
  • แรงม้า 0
    • best essay writing service ngl
history essay contests
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2021, 12:57:26 PM »
Ahmed Cole from Columbus was looking for history essay contests

Brandan Maguire found the answer to a search query history essay contests

history essay contests

i would like someone to write a book for me
how to create a resume with microsoft word
hoover essay in political money
insurance sales sample resume
how to write hip hop lyrics pdf
langston hughes biography essay
how to write busine
help me write philosophy dissertation proposal
help with  tourism application letter
is cheerleading a sport research paper
is homework beneficial to students
horticulturist resume
how to write a complaint letter to cell phone company
how to write section process flow
homework isnofun
how to write conclusion paragraph
homework help with learning anatomy
invited essay identity and borderline personality disorder
how to state your education on a resume
how to write an essay on the holocaust
kung fu panda essay
how to write a pantomime
how to write a category essay
kilimanjaro essay free
how to write apa citation for book
introduction poetry billy collins literary analysis
help writing a christmas letter
help writing name preschool
how to type a psychology paper
how to write a scie
help with  professional creative essay on founding fathers
help writing education speech
latex thesis book or report
how to write a four paragraph essay outline
ielts essay samples task 1 academic
le vieux negre et la medaille resume
how to write nursing resume
how to write a bibliography for a internet source
holocaust remembrance project national essay contest
help with my best custom essay on shakespeare
how to write a accident statement
how to write an introduction paragraph of an essay

ออฟไลน์ Davinnoda

• DavinnodaCC
  • 1000 CC.
  • แรงม้า 0
    • correct my essay pcf
elementary oral book report form
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2021, 03:28:50 PM »
Salvatore King from Hamilton was looking for elementary oral book report form

Roman McGrath found the answer to a search query elementary oral book report form

Link ---> https://essayerudite.com/write-my-paper/

designer graphic resume sample
descriptive essay on a family member
do my ecology application letter
essay about air pollution in hindi language
custom masters definition essay sample
diversity thesis of cultural relativism
esl blog post ghostwriter site ca
esl admission paper writing site us
custom speech editing sites gb
custom essay ghostwriters service for university
esl admission paper writers services usa
custom cover letter editor service for phd
esl masters school essay example
custom papers proofreading services for mba
esl dissertation conclusion editing websites usa
dissertation conclusion editing site gb
dissertation topic ideas music
esl scholarship essay ghostwriters services for mba
director of purchasing resume sample
esl curriculum vitae editor for hire for masters
easy essays about robatics
do my popular annotated bibliography online
esl paper writer services usa
custom dissertation hypothesis proofreading service us
esl thesis proposal writers websites for phd
esl speech writing services for phd
custom research paper proofreading websites ca
english writer services
dissertation thtre beaumarchais
esl term paper editor websites us
esl school scholarship essay sample
custom thesis statement writer services for college
esl article ghostwriting sites for phd
custom case study writing site for college
esl biography proofreading site us
custom definition essay ghostwriter services au
erm research paper
custom scholarship essay on presidential elections
esl article review ghostwriting for hire for masters
custom persuasive essay writing site gb
david on suicide essay
custom resume ghostwriting service uk
esl papers ghostwriting for hire for phd
custom personal essay ghostwriter services au
en resume sur hypertension arterielle
esl assignment writing sites usa
definition writing for hire gb
esl biography proofreading sites ca
do my composition blog post

narrative essay topics
assignment help
essay writing service
definition essay topics

custom curriculum v
custom book review writers service us
esl creative writing writing site gb
david colby resume
definition ghostwriters for hire online
custom homework ghostwriting sites for college
diana hacker sample essays

ออฟไลน์ Derikot

• DerikotSS
  • แรงม้า 0
    • do my homework btk