Main Menu

ขบวนการเปาเปียว HONDA NSR 150 R. 24-7

เริ่มโดย paopiaw, มกราคม 08, 2013, 08:33:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee zx150

ไม่เคยเข้ามา..อ่านกะทู้ของ Honda  เลย ตอนนี้เริ่ม รักHonda n-pro กะ rrw เข้าแล้วซิ!  ผมเลยเข้ามาหาข้อมูล  ของค่ายนี้  ....เลยเห็นท่านเปา กำลัง ปลุกเจ้า มดดำ รู้สึกดีมากๆครับ เก่งมากครับ  ขอเป็นกำลังใจให้ ครับท่านเปา  มันเป็นคุณค่าทางใจจิงๆ

paopiaw

สวัสดีอย่างเป็นทางการนะครับ พี่ตี๋ ปากเกร็ด. เห็นพี่ในเวปนี่นานแล้วครับบ แอบไปดู zx พี่ด้วย สวยดีครับบ. ขอบคุณที่แวะมาชม เจ้า มดดำ นะครับบ หลงรักรุ่นนี้มาเป็น 10 ปีครับ ไม่มีโอกาสได้ครอบครอง จนวันนี้ได้มาละ ^^ มีอะไรแนะนำ ติชมได้นะครับ. ผมอยากให้ค่ายปีกนก มีรถออกมาเยอะๆแบบ คาวา เพราะตำนานของ NSR ก้อไม่ใช่หมูๆนะ. อิอิ. ขอบคุณครับบ
----- Club ใจง่าย ------  247

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

IJ

DEDOR

มดดำ  คอยด์ฟ้า  กำลังจะเกิดใหม่  รอชมครับ 

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               

paopiaw

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2013, 11:21:01 ก่อนเที่ยง
มดดำ  คอยด์ฟ้า  กำลังจะเกิดใหม่  รอชมครับ 

ชี้เป้า คอยย์ใหม่ ให้ทีครับบ ^^

DEDOR

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2013, 09:00:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2013, 11:21:01 ก่อนเที่ยง

ชี้เป้า คอยย์ใหม่ ให้ทีครับบ ^^

ถ้าเจอแล้วจะส่งข่าวครับ 

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

paopiaw

tee zx150

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 08:40:19 ก่อนเที่ยง
สวัสดีอย่างเป็นทางการนะครับ พี่ตี๋ ปากเกร็ด. เห็นพี่ในเวปนี่นานแล้วครับบ แอบไปดู zx พี่ด้วย สวยดีครับบ. ขอบคุณที่แวะมาชม เจ้า มดดำ นะครับบ หลงรักรุ่นนี้มาเป็น 10 ปีครับ ไม่มีโอกาสได้ครอบครอง จนวันนี้ได้มาละ ^^ มีอะไรแนะนำ ติชมได้นะครับ. ผมอยากให้ค่ายปีกนก มีรถออกมาเยอะๆแบบ คาวา เพราะตำนานของ NSR ก้อไม่ใช่หมูๆนะ. อิอิ. ขอบคุณครับบ
สวัสดีอย่างเป็นทางการเช่นกันครับ..ท่านเปา NSR รุ่นนี้ สีเทาดำ ผมก็ชอบนะ มันดูสวย คลาสสิค คนซ้อนก็นั่งสบายด้วยครับ  ท่านเปาแอบมาดู รถผมด้วยหรือ!  zxผม เดิมๆครับ ไม่มีของเทพลงเลยอ๊ะ  งบน้อยครับ อิอิ  ขอบคุณที่ชม...  รอชมน้องมดดำ คืนชีพอยู่น๊ะคับ!

paopiaw

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2013, 09:02:29 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: paopiaw เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 08:40:19 ก่อนเที่ยง
สวัสดีอย่างเป็นทางการเช่นกันครับ..ท่านเปา NSR รุ่นนี้ สีเทาดำ ผมก็ชอบนะ มันดูสวย คลาสสิค คนซ้อนก็นั่งสบายด้วยครับ  ท่านเปาแอบมาดู รถผมด้วยหรือ!  zxผม เดิมๆครับ ไม่มีของเทพลงเลยอ๊ะ  งบน้อยครับ อิอิ  ขอบคุณที่ชม...  รอชมน้องมดดำ คืนชีพอยู่น๊ะคับ!

ขอบคุณครับพี่.. อย่าไปเทพเลยครับบบ  เดิมๆ แต่งนิดๆ สะอาดๆ แค่นี้ก้อ ฟิน  แล้ววว อิอิ..

bbgun

โอ้วยินดีด้วยครับตามฝันเจอหลายฝันแล้ว

paopiaw

อ้างจาก: bbgun เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2013, 10:31:01 ก่อนเที่ยง
โอ้วยินดีด้วยครับตามฝันเจอหลายฝันแล้ว

ครับผม ขอบคุณที่ติดตามมาทุกครั้งเลยนะครับบ  อิอิ  หมดแล้วครับความฝันที่อยากได้ในตอนนั้น..  ตอนนี้ฝันอยากมีเมียแล้วครับบ อิอิอิ  หาสภาพดีๆไม่มีเลยครับบ  โครงแคร๊ง ไม่ดีเลย  เล่มไม่เอาก้อได้ครับ กะเอามาระเบิด5555    รบกวนชี้เป้าด้วยนะครับบ ^^

paopiaw

ได้หน้าอก  เอ้ยย อกล่างมาแล้วครับบ คุณท๊อปเจ้าของเดิม แถมให้มาครับบ  อิอิ  จะได้ส่งทำสีซะที

คราวนี้อะไหล่มันเหลือครับ เพราะใช้แค่อกล่าง  ก็จะเหลือ ชุดหน้ากาก กะไฟหน้า แบบในรูป มีหักบ้างตามสภาพแต่ รวมๆยังดี !!ยินดีแบ่งปั่นให้นะครับบบ  ช่วยๆกัน อยากให้ รุ่นนี้ออกมาเยอะๆ ^^ 24-7

RS19

เคยคิดว่าจะเป็นเจ้าของแต่คิดนานไปหน่อยเพื่อนสอยไปแล้ว  แบบว่าเดิมทุกเม็ด ขาว- แดง พอมานึกอีกทีเสียดาย เพราะว่าคิดมันใหญ่และหนักขี่ในเมืองไม่คล่อง แต่อาจเป็นว่ามันไม่ใช่ของของเราก็เป็นได้ ระดับประกวดได้เลย

paopiaw

อ้างจาก: RS19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2013, 09:22:00 ก่อนเที่ยง
เคยคิดว่าจะเป็นเจ้าของแต่คิดนานไปหน่อยเพื่อนสอยไปแล้ว  แบบว่าเดิมทุกเม็ด ขาว- แดง พอมานึกอีกทีเสียดาย เพราะว่าคิดมันใหญ่และหนักขี่ในเมืองไม่คล่อง แต่อาจเป็นว่ามันไม่ใช่ของของเราก็เป็นได้ ระดับประกวดได้เลย

ถ้าชอบจริงๆเด๋วก้อเจอครับบ.. ^^  เจอที่ตลาดโชคชัย 4 สีขาวแดง ติดแม๊ก แอลมาด้วย ไม่รู้ขายเท่าไหร  เด๋วจะลองถ่ายรูปและราคามาแขร์กันะครับบ.. 

มดดำ ผมว่าคล่องตัวดีนะ แต่หนักเอาเรื่อง เพราะเหล็กทั้งนั้น ไม่มีอะไรเป็นอลูเลยยย  55++ เก๋าดีครับบบ  ขอให้เจอไวไวนะครับบ

paopiaw

paopiaw

ก๊อบเค้ามาครับบ เห็นในเวปต่างประเทศ หรือรถคนไทยไม่แน่ใจ    ติ-ชมด้วยครับ

paopiaw

ได้มาจากเพื่อนๆนี่แหล่ะครับบ ของดีมีประโยชน์แถม โมดิฟายเชตอัพ อัดใหม่เรียบร้อย ใช้ไปยันลูก คนที่ 3 บวช 555++ .เพื่ออนาคตเจ้ามดดำ เกิดแรดขึ้นมา  ใส่กันสดิ้งเข้าไปจะไม่นอกลู่ นอกทาง  ^^24-7