Main Menu

ขบวนการเปาเปียว HONDA NSR 150 R. 24-7

เริ่มโดย paopiaw, มกราคม 08, 2013, 08:33:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paopiaw

อ้างจาก: lbigjaal เมื่อ มกราคม 23, 2013, 03:37:58 หลังเที่ยง
เข้ามาติดตามครับ  ??? ???

ขอบคุณครับบ รถสวยจังเลยครับบ. อยู่ที่ไหนครับเนี้ยย ^^
----- Club ใจง่าย ------  247

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

paopiaw

อ้างจาก: The Mach Team เมื่อ มกราคม 23, 2013, 10:09:49 หลังเที่ยง
มาดูความคืบหน้า  :D

ขอบคุณครับพี่ ตอนนี้มั่วแต่ไปทำน้อง ซีแกรมอ่ะครับ 55+  น้องมดดำยังไม่ได้แยกร่างเลย คงต้นเดือนครับบ   ขอบคุณที่ติดตามนะพี่ อิอิ

lbigjaal

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ มกราคม 23, 2013, 09:38:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lbigjaal เมื่อ มกราคม 23, 2013, 03:37:58 หลังเที่ยง

ขอบคุณครับบ รถสวยจังเลยครับบ. อยู่ที่ไหนครับเนี้ยย ^^

ขอบคุณครับ ผมพึ่งย้ายมาอยู่แถวดอนเมืองครับ ผมบิ๊กน่ะครับ สภาพตอนนี้ มันช่างแตกต่างจากในรูปมากครับ โดนมรสุมน้ำท่วมมาครับ เศร้าใจยังมิหาย  >:( มีอะไรคุยกันได้ครับ [email protected] @ Face คุยกันได้ครับ

Uploaded with ImageShack.us
ไ ป ใ ห้ สุ ด เ เ ล้ ว ห ยุ ด ที่ คำ  ว่ า " กู ห ล ง "  
oo------------------------------------>>>>>
ไ ห น ๆ ใ ค ร ว่ า N ด ม ค วั น   NSR 150 -..-
oo------------------------------------>>>>>
ถิ่นเหล่านี้..สวยงามสมนามเพาะช่าง..(ถิ่น แดง-ดำ)
Decorate 26 of Poh - Chang 95 Campus.
มันไม่สำคัญว่าคุณจะขี่รถอะไร มันสำคัญที่ว่าคุณภูมิใจที่ได้ขี่มัน....

paopiaw

อ้างจาก: lbigjaal เมื่อ มกราคม 24, 2013, 09:47:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: paopiaw เมื่อ มกราคม 23, 2013, 09:38:59 หลังเที่ยง

ขอบคุณครับ ผมพึ่งย้ายมาอยู่แถวดอนเมืองครับ ผมบิ๊กน่ะครับ สภาพตอนนี้ มันช่างแตกต่างจากในรูปมากครับ โดนมรสุมน้ำท่วมมาครับ เศร้าใจยังมิหาย  >:( มีอะไรคุยกันได้ครับ [email protected] @ Face คุยกันได้ครับ

แอดเฟสไปแล้วนะครับบ  Kara paopiaw ครับบ  เปียวนะครับบ ยินดีที่ได้รู้จักครับบ เสียใจกับเรื่องรถด้วยนะครับบ  จัดการปั้นเลยครับ อิอิ

paopiaw

หมดเวลานอนแล้ว พี่มดดำ.  ต้องไปงาน สิงห์บุรีแล้วครับบ  กะว่าจะทำเดือนหน้า แต่คิดไปคิดมา ลองเอาพี่มดดำ ไปวิ่งดูดีกว่า ไป-กลับ 200 นิดๆ ถ้ากลับมา กท ได้โดยไม่มีปัญหาอะไร ก้อจะจัดชุดใหญ่ แบบเดียวกะ น้องสมใจ ให้เลย ^^ พรุ่งนี้คง เช๊คสภาพรถทั่วไป เปลี่ยนถ่ายของเหลวทั้งหมด - โซ่-สตอร์  สภาพยางยังโออยู่  แต่ไม่ไหว หนักกะยางจริงๆคันนี้   เกือบลืม เปลี่ยนท่อที่เพิ่งได้มา ลองดูด้วย..  ไป-กลับ  กทม-สิงห์บุรี เป็นไงจะมาแชร์ให้เพื่อนๆทราบนะครับบ  24-7

paopiaw

55++อุตส่าห์เตรียมตัวอย่างดี  สรุป เอา คอสโม่ไปร่วมงานครับบ   มดดำอดเลยย ^^ แต่ยังไงก้อจัดหนักให้แน่นอน

เช้าๆว่างเอาไปเทสหน่อยดีกว่า  เปลี่ยนสาย RC ไป 2เส้นด้วยที่ติดมา น่าจะเทียม

[/url                    สตาท์ทีเดียว ตื่นเลย  อย่างงี้สิ รักกันจริง

[url=http://image.ohozaa.com/view2/wBEQSKZIdaqL5pqk]

paopiaw

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

paopiaw

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ มกราคม 29, 2013, 09:35:16 ก่อนเที่ยง
จัดเต็มทุกคันเลยนะครับ

กินเที่ยวเปรี้ยวสาวหมดเยอะก่านี้ครับบ จัดเต็มไปเลย 555++ มีอะไรสงสัยต้องรบกวนโทรไปถามพี่ด้วยนะครับบ  24-7

paopiaw

ไปซิ่งมาครับบ  อัดเตมๆจะได้รู้อาการรถ จะได้อธิบายให้ ช่างฟัง จะได้วิเคราะห์คราวๆได้  ผมให้ มดดำ 65 %นะ  ยังมีอะไรที่ติดๆขัดๆอยู่ อาทิตย์นี้ เตรียมลงเขียงครับบ แล้วจะถ่ายรุปมาฝากเพื่อนๆที่ติดตามนะครับบ

IJ

paopiaw

Witt-RRw

หมวกอ่ะๆ  ไม่เข้ากะรถเลย  น้ำตาเล็ด

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

paopiaw

paopiaw

อ้างจาก: Witt-RRw เมื่อ มกราคม 31, 2013, 11:28:14 ก่อนเที่ยง
หมวกอ่ะๆ  ไม่เข้ากะรถเลย  น้ำตาเล็ด

55++เข้ากะชุดพอครับบ..  ขับช้าครับบ ใส่แว่นกันแดดอีกที 555   ยังหาหมวกที่ถูกใจไม่ได้เลยครับบ

กุ๊ก ๆ คับ

ขุนแผนเมืองสุพรรณ..
เบอร์ ติดต่อ 081-557-3097 , 081-404-1714

paopiaw

อ้างจาก: กุ๊ก ๆ คับ เมื่อ มกราคม 31, 2013, 12:16:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: paopiaw เมื่อ มกราคม 31, 2013, 12:13:11 หลังเที่ยง
จ๊ากกกกกกกกกกก..

ต๊ายยยย  คอยล์งะ มีสี ชมพู ไหม...(แต๋ว หลุด)

เจอของ RW ชี้เป้าด้วยนะครับบ ^^  (อ๊ายยยย)

paopiaw

อย่ามองๆๆ  โป๊อยู่ๆ ^^

เพื่อนๆมีอะไร ติชม แนะนำได้นะครับบ พบเจออะไหล่ตัวไหน สภาพดี ราคาถูก หรือของใหม่ ลองแนะนำมาได้นะครับ ได้เพื่อนๆนี่แหล่ะ รถแต่ละคันของผมจึงเกิดมาได้อีก ^^ ส่วนตัวผมไม่ค่อยเก่งหรือเครื่องยนต์กลไกซักเท่าไหร งูๆปลาๆไป แต่ชอบแต่งรถทำชีวิตจิตใจมีความสุขที่ได้ทำรถชึ้นมา ถึงไม่ได้เป็นคนลงมือทำ แต่ก้อ กำกับเองทุกขั้นตอนนะครับบ อิอิ.. ฝากเจ้า มดดำ ด้วยครับบ

paopiaw

ตอนจะหาก้อไม่มี  พอจะได้ก้อเหลืออย่างละชุด  ฟ้ากำหนดมาแล้วจริงๆ ^^

ต่อไปแยกอะไหล่ ส่วนที่จะพ่น จะยิง จะชุบ เอาไว้ก่อนน คอยส่งร้าน  ว่ากันต่อไปครับบ !!