Main Menu

ยกทัพบุกหงสา ภาค 2 โหด มัน ฮา ยิ่งกว่าเดิม มีคลิปด้วย

เริ่มโดย black850, พฤศจิกายน 10, 2012, 09:44:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee zx150

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 05:20:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 05:11:16 หลังเที่ยง
:-[ :-[
อ้างจาก: sodaban เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2012, 10:26:56 หลังเที่ยง
ท่านชาติ ,ท่านตี๋ ปากเกร็ด ถึงบ้านหรือยังหนอ?....
สวัสดคับพี่ต้อง และทุกๆท่านคับ..ขอบคุณที่เป็นห่วงคับ  เมื่อวานขากลับ ผมกับท่านชาติ แยกกันทางเข้า อ.ลาดยาว เพราะผมจะเข้าไปหาลูกที่ลาดยาว เลยนอน ที่บ้านอดีตแม่ยาย และเพิ่งมาถึงบ้าน วันจันทร์ตอนบ่าย3.30คับพี่ต้อง ถึงบ้านโดยปลอดภัยคับ อิ อิ
อ้าว! ..อายุแค่20นิดๆมีลูกแล้วหรือ55555
ท่านเอกเนี๊ย..พูดจาดี มีเหตุผลนะคับ!55555555555555555555
อ้างจาก: b2oml เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 05:27:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 05:11:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sodaban เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2012, 10:26:56 หลังเที่ยง
ท่านชาติ ,ท่านตี๋ ปากเกร็ด ถึงบ้านหรือยังหนอ?....
สวัสดคับพี่ต้อง และทุกๆท่านคับ..ขอบคุณที่เป็นห่วงคับ  เมื่อวานขากลับ ผมกับท่านชาติ แยกกันทางเข้า อ.ลาดยาว เพราะผมจะเข้าไปหาลูกที่ลาดยาว เลยนอน ที่บ้านอดีตแม่ยาย และเพิ่งมาถึงบ้าน วันจันทร์ตอนบ่าย3.30คับพี่ต้อง ถึงบ้านโดยปลอดภัยคับ อิ อิ
อ้างจาก: black850 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 05:28:57 หลังเที่ยง

พี่ตี๋มีลูกด้วยเหรอครับ อย่างนี้พี่ก็ แมน อะดิ  ต๊ายยย ตายยย
แม้น แมน ฮ่ะ (อุ้ย!)
อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 06:02:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: black850 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 05:28:57 หลังเที่ยง

พี่ตี๋มีลูกด้วยเหรอครับ อย่างนี้พี่ก็ แมน อะดิ  ต๊ายยย ตายยย
ท่านแบล็คเบาๆ หน่อย เดี๋ยวท่านตี๋เอากล่องมาโชว์แล้วจะหนาว
คับ

พี่ตี๋มาแล้ว อิอิ
มาตามคำเรียกร้อง แล้วคับพี่น้อง อิอิอิอิ

tee zx150

อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 06:09:05 หลังเที่ยง
ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนมากค่ะ หนูรู้สึกเป็นปลื้มมาก กินไม่ได้ นอนไม่หลับ โดยเฉพาะพี่เสือ พี่ยา พี่ตี๋ ที่ให้ยืมอุปกรณ์ในการถ่ายภาพ
นักเรียนที่โรงเรียนชอบกันใหญ่บอกว่าหนูเท่ห์มาก  ขอบคุณพี่ๆทุกคนจริงๆ นะค่ะ ที่สร้างฝันออกทริปให้เป็นจริง
(ฝันมาตลอดระยะเวลา 29 ปีเต็ม)  ทริปหน้าหนูจะขอยืมอุปกรณ์ในการถ่ายภาพจากพี่ๆ ให้ครบทุกคนเลยค่ะ (กล่องวสันต์)
ยินดีเลยคับ! ทริปหน้าจัดครบเซ็ตคับ (สำหรับกล่องพี่ต่าย 55555555555)
อ้างจาก: sodaban เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 06:11:52 หลังเที่ยง

ยังอยู่ใช่ไหม โล่งใจไปที เห็นรถแรงจังกลัวว่าจะขี่เลยบ้าน ฮ่า ๆ ขอบคณุสำหรับอุปกรณ์เสริมหล่อนะครับ จะมาอุตรดิตถ์เมื่อไร?

โทรมาก่อนได้เลยครับ อาหารที่พักฟรี อย่างอื่น XXXX จ่ายเอง  อิ อิ ...

ได้เลยคับพี่ต้อง..อาหารที่พักฟรี แต่ติดที่ (กากะบาท)เครียล์เลยนะพี่ต้อง ผม "โง๊ง งง" อิอิิ
อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 06:14:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 06:09:05 หลังเที่ยง
ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนมากค่ะ หนูรู้สึกเป็นปลื้มมาก กินไม่ได้ นอนไม่หลับ โดยเฉพาะพี่เสือ พี่ยา พี่ตี๋ ที่ให้ยืมอุปกรณ์ในการถ่ายภาพ
นักเรียนที่โรงเรียนชอบกันใหญ่บอกว่าหนูเท่ห์มาก  ขอบคุณพี่ๆทุกคนจริงๆ นะค่ะ ที่สร้างฝันออกทริปให้เป็นจริง
(ฝันมาตลอดระยะเวลา 29 ปีเต็ม)  ทริปหน้าหนูจะขอยืมอุปกรณ์ในการถ่ายภาพจากพี่ๆ ให้ครบทุกคนเลยค่ะ (กล่องวสันต์)
+1 พี่วสันต์ที่มีแฟนชอบมอไซค์เหมือนกัน ผิดกับกล่องที่บ้านผมมอไซค์นี่ไม่เอาเลยจริงๆ ขนาดซ้อนไปตลาดยังไม่ยอมไปเลยบ่นว่าสูงนั่งยาก เวลาผมขี่ออกไปไหนเลยไม่ต้องชวน...สรุปว่าผมโชคดีหรือป่าวนี้อิอิอิอิอิ
หัวอกเดี๋ยวกันเลยคับท่านเอก! ของผมยังมีห้ามออกทริปด้วยน๊ะ ฮือ ฮืออออออออ
เลย
แม้น แมน ฮะ ท่านแบ็ลค

FON-KANG-R-RAY-

อ๋อกำลังช่อมรถให้ผมอยู่ครัชพังขี่ฟรีก็ต้องช่อมฟรีเช่นกันครับ
/ฝน พิษณุโลก

sodaban

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 10:09:42 หลังเที่ยง
มาตามคำเรียกร้อง แล้วคับพี่น้อง อิอิอิอิ
เข้าไปเช็คว่าของขวัญวันเกิด ถึงมือลูก หรือยังหรอท่านตี๋ ....

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 11:55:09 หลังเที่ยง
อ๋อกำลังช่อมรถให้ผมอยู่ครัชพังขี่ฟรีก็ต้องช่อมฟรีเช่นกันครับ

"ขี่ควายๆ ยังตาย" ท่าจะจริงท่านยา ......
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

wasan luenloy

พี่น้องทุกคนเผยอะไรออกมา กล่องผมได้ยินหมด ทีนี้กล่องผมจะตามไปทุกทริปเลย..เฮ้อ  สรุปดีไม่ดีไม่รู้เลย
ท่านบูมเด๊วจะรบกวนเซทรถให้ผมจะได้หรือป่าวน้อ  จะได้มีเงินทริปหน้า..
แต่ทีแน่น้องเราอีกคนก้อจะมีกล่องติดตัวเพิ่มมาอีกหนึ่ง  ไม่รู้กล่องเค้าเป็นยังไงน้อท่านตวง
0896434189 ต่าย zx พบพระ

super Tiger

อ้างจาก: black850 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 08:09:23 หลังเที่ยง
หลังจากเสร็จศึกหงสาครับที่ 2 เหล่าทหารหาญหัวเมืองแม่สอดทราบข่าวการเข้าตีของเหล่าทัพหลวงแลทัพหัวเมืองฝ่ายเหนือ รวมทั้งวีรกรรมของ ท่านขุนเสือ แล้ว ทำให้เหล่าทหารหัวเมืองแม่สอดมีความกระตือรือร้น อยากออกศึกเยี่ยงท่านขุนเสือแลเหล่าทหารทุกนายในการศึกครั้งนี้ จะเป็นการดีมาก หากท่านขุนเสือ ส่งรูป ข้าศึกหงสาที่ได้จับขังไว้แก่ข้าพเจ้าๆ จะได้นำไปให้เหล่าทหารหัวเมืองแม่สอดได้เห็นความกล้าหาญชาญชัยของทัพ 2T ของเรา และเป็นการเพิ่มขวัญและกำลังใจในการทำศึกครั้งต่อไป

บัดนี้เราจักส่งตัวเชลยศึก ให้แก่ท่านและเหล่าขุนศึกแม่สอด เอามันไปสำเร็จแก่โทษตามที่มันจักได้รับเถิดหลวงแบล๊ค เรามิได้หวงแก่ท่าน ??? ???

ขุนยา นั้นได้เกลียด พม่ารายิ่งหนักจึงควบอาชา ของตนเองเข้าห่ำหัน จนม้าศึกตายคาสนาม แต่ขุนยา ยังมิหายแค้นจึงเอา อาชาของขุนฝน เข้าห่ำหันต่อ จนอาชา ขุนฝนเจียนปางตาย

ส่วนขุนตี๋ แห่งทัพหลวง ที่เด็ดหัว พม่ารามัน ได้มากพอๆกับท่านโจ แม้เป็นศึกแรก แต่ก้อได้แสดงความเด็ดเดี่ยวประจักแก่สายตายเราแล้ว นี่ละที่เขาเรียกว่า ขุนศึกเอวชะลูดตูดปอดยอด...นักรบ

เอาละเดี๋ยวข้าจักส่งเชลยให้แก่ขุนแบล๊คก่อน

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

super Tiger

แจ้งขุนศึก ทุกท่านที่รวมศึกในครั้งนี้ ข้าจักมอบม้า แก่ขุนศึกทุกท่าน โปรดเข้ามาในห้องบ่อยๆเถิด เพราะข้าออกได้วันตัว 12 ชั่วโมง

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

JO WANGPONG

super Tiger

[/url[url=http://image.ohozaa.com/view2/ws99pxFBVPVR0kGL]]

มันทำกับเราไว้เยี่ยงใด มันต้องการตอบแทนเยี่ยงนั้น
[/url[url=http://image.ohozaa.com/view2/ws9agItUt6Z8ABF9]]

หัวเมือง พิชัย รอนิดหนึ่งก่อนนะ

ข้า ขุนเสือ หัวหน่วยทะลวงฟัน บัดนี้เสร็จศึกแห่งเมืองฉอดแล้ว ข้าจักขอพัก สักสอง สาม เพ-ลา ข้าจักต้องกลับเมืองพิจิตร เพื่อสะสางงานที่นั้นก่อน
หากเห็น ข้าเงียบหายไป มิต้องถามหาดอก เพราะที่นั้น ไม่ wifi เดี๋ยวข้าจักรีบกลับมา ฮาต่อ

JO WANGPONG

black850

เปิดเข้าข้อความถึงกับตะลึง เมื่อเห็นรุปของทหารหงสาที่ท่านขุนเสือส่งมาให้ แต่อย่างไรก็ตามข้าจักรีบนำรูปที่ท่านส่่งมาให้เหล่าทหารแห่งเมืองฉอดดู เพื่อเป็นการปลุกใจให้รุกรบ โดยพลัน
เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

โทร 082-162-3630 แบล็ค

b2oml

อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 06:54:37 ก่อนเที่ยง
พี่น้องทุกคนเผยอะไรออกมา กล่องผมได้ยินหมด ทีนี้กล่องผมจะตามไปทุกทริปเลย..เฮ้อ  สรุปดีไม่ดีไม่รู้เลย
ท่านบูมเด๊วจะรบกวนเซทรถให้ผมจะได้หรือป่าวน้อ  จะได้มีเงินทริปหน้า..
แต่ทีแน่น้องเราอีกคนก้อจะมีกล่องติดตัวเพิ่มมาอีกหนึ่ง  ไม่รู้กล่องเค้าเป็นยังไงน้อท่านตวง

ได้เลยครับพี่ต่าย ว่างๆขี่มาเช็คได้เลยครับจะได้เตรียมอะไหล่ไว้รอ สงสัยจังลูกติดบ่อยมากๆเลย
BOOM MOTOR 089-2671998

วิทยา เหล่าเขตกิจ
ธ.กรุงไทย 460-001-8761

" NSR RW 150 PRO Rothmans Racing "
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=67292.0

black850

อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 06:54:37 ก่อนเที่ยง
พี่น้องทุกคนเผยอะไรออกมา กล่องผมได้ยินหมด ทีนี้กล่องผมจะตามไปทุกทริปเลย..เฮ้อ  สรุปดีไม่ดีไม่รู้เลย
ท่านบูมเด๊วจะรบกวนเซทรถให้ผมจะได้หรือป่าวน้อ  จะได้มีเงินทริปหน้า..
แต่ทีแน่น้องเราอีกคนก้อจะมีกล่องติดตัวเพิ่มมาอีกหนึ่ง  ไม่รู้กล่องเค้าเป็นยังไงน้อท่านตวง

อย่าคิดมากพี่มีกล่องติดมา จะได้ไม่ต้องไปเสียตังเอาข้างหน้า คิดในแง่ดีไว้พี่ เอิ๊ก ๆๆ
เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

eakkachai

อ้างจาก: black850 เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 09:56:29 ก่อนเที่ยง
พี่น้องทุกคนเผยอะไรออกมา กล่องผมได้ยินหมด ทีนี้กล่องผมจะตามไปทุกทริปเลย..เฮ้อ  สรุปดีไม่ดีไม่รู้เลย
ท่านบูมเด๊วจะรบกวนเซทรถให้ผมจะได้หรือป่าวน้อ  จะได้มีเงินทริปหน้า..
แต่ทีแน่น้องเราอีกคนก้อจะมีกล่องติดตัวเพิ่มมาอีกหนึ่ง  ไม่รู้กล่องเค้าเป็นยังไงน้อท่านตวง

อย่าคิดมากพี่มีกล่องติดมา จะได้ไม่ต้องไปเสียตังเอาข้างหน้า คิดในแง่ดีไว้พี่ เอิ๊ก ๆๆ
ถ้ามีกล่องติดมาด้วยก็จะไม่ต้องเดินตามหากันแบบนี้คับ........เห็นแล้วอนาจใจเหลือเกิน

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

black850

หลังจากทัพหลวงแลทัพของหัวเมืองฝ่ายเหนือเดินทัพกลับ แม่สอดก็ กลับมาหนาว และมีหมอกอีกครั้ง 55

b2oml

อ้างจาก: black850 เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 10:31:07 ก่อนเที่ยง
หลังจากทัพหลวงแลทัพของหัวเมืองฝ่ายเหนือเดินทัพกลับ แม่สอดก็ กลับมาหนาว และมีหมอกอีกครั้ง 55

ซ่ะงั้น เหมือนแกล้งกันเลย 555+

" NSR RW 150 PRO Rothmans Racing "
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=67292.0

option09

ฮือๆๆๆ  เสียดายครับไม่ได้รับ ไอหมอกเลย ท่าน แบค  น่าจะตีคร้งที่ 3   คงจะหนาวน่าดู.....   กลับมาจากทริปนี้  ดันมาหนาวสะงั้นๆๆๆๆ     :(   :(    :(     :(     อ้าวๆๆเหล่าขุนศึก......  สงสัยจะส่งท้ายความร้อนกันทั่วหน้า..  ปลายฝน ต้นหนาว....  +1    ต้อนรับความหนาวทุกท่านครับ     (  ท่าน บูม สบายดีนะครับ  ขากลับ ขี่ความเร็วพอๆๆกันเลยอ่ะ  ค่อยๆๆเเต่ก็ปลอดภัยอิๆๆ )               :D   :D    :D        :(    :(    :(    :(

b2oml

อ้างจาก: option09 เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 10:41:06 ก่อนเที่ยง
ฮือๆๆๆ  เสียดายครับไม่ได้รับ ไอหมอกเลย ท่าน แบค  น่าจะตีคร้งที่ 3   คงจะหนาวน่าดู.....   กลับมาจากทริปนี้  ดันมาหนาวสะงั้นๆๆๆๆ     :(   :(    :(     :(     อ้าวๆๆเหล่าขุนศึก......  สงสัยจะส่งท้ายความร้อนกันทั่วหน้า..  ปลายฝน ต้นหนาว....  +1    ต้อนรับความหนาวทุกท่านครับ     (  ท่าน บูม สบายดีนะครับ  ขากลับ ขี่ความเร็วพอๆๆกันเลยอ่ะ  ค่อยๆๆเเต่ก็ปลอดภัยอิๆๆ )               :D   :D    :D        :(    :(    :(    :(

สบายดีครับผม ขากลับขี่เร็วไม่ได้ครับเบรคไม่ค่อยอยู่ แทโค้งไม่ได้ เน้นปลอดภัยไว้ก่อนครับ  อิอิ

ชาติ มารชมพู

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 10:19:22 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: black850 เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 09:56:29 ก่อนเที่ยง

ถ้ามีกล่องติดมาด้วยก็จะไม่ต้องเดินตามหากันแบบนี้คับ........เห็นแล้วอนาจใจเหลือเกิน

เฮ้ย...................ไปกันพวกเราพม่ามันอยู่ทางนั้น ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
0818136966 ชาติ มารชมพู
Chatchay
ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต(หมู่บ้านธนินทร)
เลขบัญชี ออมทรัพย์ 110-226933-6

wasan luenloy

-ที่ผมอยู่หนาวตลอดอยู่แล้วเนาะท่านแบรค ผมเพิ่งอาบน้ำเมื่อคืนเอง  วันกลับตอนบ่ายมีฝนตกด้วยแต่ผมถึงก่อนเลยไม่เปียก
-ส่วนรถผมนะท่านบูม เพิ่งคว้านมาน่ะไม่ได้ผสมในถังรีบไปหน่อย ก้านน่าจะดังอีกแล้ว คลัชด้วย สงสัยต้องผ่าใหม่ แล้วลูกยางปั้มเบรคหน้าหลังเลย
 โช้คหลังด้้วย   พอมีมั้ยหรือเอารุ่นไหนใส่ดี ส่วนล้อไว้ทีหลัง เอาประมาณนี้ก่อน น่าจะประมาณเท่าไหร่ พอเส็รจคันนี้แล้วจะหาใหม่อีกซักคัน
-ที่สุโขทัยเค้ามีถนนห้าคนเดินด้วยอ่ะ
-โช้คหลังเสียก้อเพราะกล่องนี่แหล่ะท่านเอก  พอเสียแล้วก้อเลยต้องเอาไปด้วย ถ่วงๆเอาไว้ก้อพอขี่ได้ไม้งั้น 8 เด้ง 9 เด้ง ตลอด..อิอิ
0896434189 ต่าย zx พบพระ