Main Menu

ยกทัพบุกหงสา ภาค 2 โหด มัน ฮา ยิ่งกว่าเดิม มีคลิปด้วย

เริ่มโดย black850, พฤศจิกายน 10, 2012, 09:44:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JO WANGPONG

RCS_MAN.PEA

tee zx150

:-[ :-[
อ้างจาก: sodaban เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2012, 10:26:56 หลังเที่ยง
ท่านชาติ ,ท่านตี๋ ปากเกร็ด ถึงบ้านหรือยังหนอ?....
สวัสดคับพี่ต้อง และทุกๆท่านคับ..ขอบคุณที่เป็นห่วงคับ  เมื่อวานขากลับ ผมกับท่านชาติ แยกกันทางเข้า อ.ลาดยาว เพราะผมจะเข้าไปหาลูกที่ลาดยาว เลยนอน ที่บ้านอดีตแม่ยาย และเพิ่งมาถึงบ้าน วันจันทร์ตอนบ่าย3.30คับพี่ต้อง ถึงบ้านโดยปลอดภัยคับ อิ อิ

eakkachai

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 05:11:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sodaban เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2012, 10:26:56 หลังเที่ยง
ท่านชาติ ,ท่านตี๋ ปากเกร็ด ถึงบ้านหรือยังหนอ?....
สวัสดคับพี่ต้อง และทุกๆท่านคับ..ขอบคุณที่เป็นห่วงคับ  เมื่อวานขากลับ ผมกับท่านชาติ แยกกันทางเข้า อ.ลาดยาว เพราะผมจะเข้าไปหาลูกที่ลาดยาว เลยนอน ที่บ้านอดีตแม่ยาย และเพิ่งมาถึงบ้าน วันจันทร์ตอนบ่าย3.30คับพี่ต้อง ถึงบ้านโดยปลอดภัยคับ อิ อิ
อ้าว! ..อายุแค่20นิดๆมีลูกแล้วหรือ55555

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

b2oml

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 05:11:16 หลังเที่ยง
สวัสดคับพี่ต้อง และทุกๆท่านคับ..ขอบคุณที่เป็นห่วงคับ  เมื่อวานขากลับ ผมกับท่านชาติ แยกกันทางเข้า อ.ลาดยาว เพราะผมจะเข้าไปหาลูกที่ลาดยาว เลยนอน ที่บ้านอดีตแม่ยาย และเพิ่งมาถึงบ้าน วันจันทร์ตอนบ่าย3.30คับพี่ต้อง ถึงบ้านโดยปลอดภัยคับ อิ อิ

พี่ตี๋มาแล้ว อิอิ
BOOM MOTOR 089-2671998

วิทยา เหล่าเขตกิจ
ธ.กรุงไทย 460-001-8761

" NSR RW 150 PRO Rothmans Racing "
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=67292.0

black850

พี่ตี๋มีลูกด้วยเหรอครับ อย่างนี้พี่ก็ แมน อะดิ  ต๊ายยย ตายยย
เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

โทร 082-162-3630 แบล็ค

wasan luenloy

อ้างจาก: black850 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 05:28:57 หลังเที่ยง

พี่ตี๋มีลูกด้วยเหรอครับ อย่างนี้พี่ก็ แมน อะดิ  ต๊ายยย ตายยย
ท่านแบล็คเบาๆ หน่อย เดี๋ยวท่านตี๋เอากล่องมาโชว์แล้วจะหนาว
0896434189 ต่าย zx พบพระ

wasan luenloy

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนมากค่ะ หนูรู้สึกเป็นปลื้มมาก กินไม่ได้ นอนไม่หลับ โดยเฉพาะพี่เสือ พี่ยา พี่ตี๋ ที่ให้ยืมอุปกรณ์ในการถ่ายภาพ
นักเรียนที่โรงเรียนชอบกันใหญ่บอกว่าหนูเท่ห์มาก  ขอบคุณพี่ๆทุกคนจริงๆ นะค่ะ ที่สร้างฝันออกทริปให้เป็นจริง
(ฝันมาตลอดระยะเวลา 29 ปีเต็ม)  ทริปหน้าหนูจะขอยืมอุปกรณ์ในการถ่ายภาพจากพี่ๆ ให้ครบทุกคนเลยค่ะ (กล่องวสันต์)
0896434189 ต่าย zx พบพระ

Aun_Korat

เสียดายไม่ได้ไปครับติดงานหลายงานเลย รอรูปพี่ชาติตีหงษาอยู่นะครับ

sodaban

สวัสดคับพี่ต้อง และทุกๆท่านคับ..ขอบคุณที่เป็นห่วงคับ  เมื่อวานขากลับ ผมกับท่านชาติ แยกกันทางเข้า อ.ลาดยาว เพราะผมจะเข้าไปหาลูกที่ลาดยาว เลยนอน ที่บ้านอดีตแม่ยาย และเพิ่งมาถึงบ้าน วันจันทร์ตอนบ่าย3.30คับพี่ต้อง ถึงบ้านโดยปลอดภัยคับ อิ อิ

ยังอยู่ใช่ไหม โล่งใจไปที เห็นรถแรงจังกลัวว่าจะขี่เลยบ้าน ฮ่า ๆ ขอบคณุสำหรับอุปกรณ์เสริมหล่อนะครับ จะมาอุตรดิตถ์เมื่อไร?

โทรมาก่อนได้เลยครับ อาหารที่พักฟรี อย่างอื่น XXXX จ่ายเอง  อิ อิ ...
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

tzr133

328 080808 4
นายอานนท์ ไชยนอก ธนาคารกรุงเทพ สาขาแม่สอด ออมทรัพย์
0884246578

eakkachai

อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 06:09:05 หลังเที่ยง
ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนมากค่ะ หนูรู้สึกเป็นปลื้มมาก กินไม่ได้ นอนไม่หลับ โดยเฉพาะพี่เสือ พี่ยา พี่ตี๋ ที่ให้ยืมอุปกรณ์ในการถ่ายภาพ
นักเรียนที่โรงเรียนชอบกันใหญ่บอกว่าหนูเท่ห์มาก  ขอบคุณพี่ๆทุกคนจริงๆ นะค่ะ ที่สร้างฝันออกทริปให้เป็นจริง
(ฝันมาตลอดระยะเวลา 29 ปีเต็ม)  ทริปหน้าหนูจะขอยืมอุปกรณ์ในการถ่ายภาพจากพี่ๆ ให้ครบทุกคนเลยค่ะ (กล่องวสันต์)
+1 พี่วสันต์ที่มีแฟนชอบมอไซค์เหมือนกัน ผิดกับกล่องที่บ้านผมมอไซค์นี่ไม่เอาเลยจริงๆ ขนาดซ้อนไปตลาดยังไม่ยอมไปเลยบ่นว่าสูงนั่งยาก เวลาผมขี่ออกไปไหนเลยไม่ต้องชวน...สรุปว่าผมโชคดีหรือป่าวนี้อิอิอิอิอิ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

JO WANGPONG

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 06:14:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 06:09:05 หลังเที่ยง
นักเรียนที่โรงเรียนชอบกันใหญ่บอกว่าหนูเท่ห์มาก  ขอบคุณพี่ๆทุกคนจริงๆ นะค่ะ ที่สร้างฝันออกทริปให้เป็นจริง
(ฝันมาตลอดระยะเวลา 29 ปีเต็ม)  ทริปหน้าหนูจะขอยืมอุปกรณ์ในการถ่ายภาพจากพี่ๆ ให้ครบทุกคนเลยค่ะ (กล่องวสันต์)
+1 พี่วสันต์ที่มีแฟนชอบมอไซค์เหมือนกัน ผิดกับกล่องที่บ้านผมมอไซค์นี่ไม่เอาเลยจริงๆ ขนาดซ้อนไปตลาดยังไม่ยอมไปเลยบ่นว่าสูงนั่งยาก เวลาผมขี่ออกไปไหนเลยไม่ต้องชวน...สรุปว่าผมโชคดีหรือป่าวนี้อิอิอิอิอิ
เหมือนกันเลยท่านเอก

peterr ser L1

กล่องของผมนี่ ให้แต่ง ให้ขี่ ผมให้ไปด้วยก็ไป ผมไม่ไห้ไปก็ไม่ไป อยู่บ้านก็ไม่ให้ผมทำอะไรเลย กิน ขี้ ปี้ นอน ตื่นเล่นคอม เฮ้อ ผมนี่โชคร้ายจริงๆเล้ย  :-\ :-\
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

JO WANGPONG

อ้างจาก: peterr ser L1 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 07:18:48 หลังเที่ยง
กล่องของผมนี่ ให้แต่ง ให้ขี่ ผมให้ไปด้วยก็ไป ผมไม่ไห้ไปก็ไม่ไป อยู่บ้านก็ไม่ให้ผมทำอะไรเลย กิน ขี้ ปี้ นอน ตื่นเล่นคอม เฮ้อ ผมนี่โชคร้ายจริงๆเล้ย  :-\ :-\
โชคดีจริงนะพ่อหนุ่ม ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

super Tiger

นักเรียนที่โรงเรียนชอบกันใหญ่บอกว่าหนูเท่ห์มาก  ขอบคุณพี่ๆทุกคนจริงๆ นะค่ะ ที่สร้างฝันออกทริปให้เป็นจริง
(ฝันมาตลอดระยะเวลา 29 ปีเต็ม)  ทริปหน้าหนูจะขอยืมอุปกรณ์ในการถ่ายภาพจากพี่ๆ ให้ครบทุกคนเลยค่ะ (กล่องวสันต์)

ทั้งคุณครูและนักเรียนอย่างนี้ ต้องสานฝันนักเรียนต่อมีโอกาสจะต้มน้ำอาบกับท่านวสันต์ชัวร์ ยังไงขอที่ซุกหัวนอนหน่อยละกันครัย
พบพระ คงต้องไปครับ

อ้างจาก: Aun_Korat เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 06:09:23 หลังเที่ยง
เสียดายไม่ได้ไปครับติดงานหลายงานเลย รอรูปพี่ชาติตีหงษาอยู่นะครับ

ท่านพี่ชาติ คงหาไม่ได้แต่ถ้าเสือพอมี เดี๋ยวจัดส่งทางไปรษณีเลยดีใหมท่านอั๋น คราวหน้าจะได้รู้ว่า ส฿กครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 06:14:00 หลังเที่ยง

นั่นมันคือ แผนท่านเอกครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

black850

หลังจากเสร็จศึกหงสาครับที่ 2 เหล่าทหารหาญหัวเมืองแม่สอดทราบข่าวการเข้าตีของเหล่าทัพหลวงแลทัพหัวเมืองฝ่ายเหนือ รวมทั้งวีรกรรมของ ท่านขุนเสือ แล้ว ทำให้เหล่าทหารหัวเมืองแม่สอดมีความกระตือรือร้น อยากออกศึกเยี่ยงท่านขุนเสือแลเหล่าทหารทุกนายในการศึกครั้งนี้ จะเป็นการดีมาก หากท่านขุนเสือ ส่งรูป ข้าศึกหงสาที่ได้จับขังไว้แก่ข้าพเจ้าๆ จะได้นำไปให้เหล่าทหารหัวเมืองแม่สอดได้เห็นความกล้าหาญชาญชัยของทัพ 2T ของเรา และเป็นการเพิ่มขวัญและกำลังใจในการทำศึกครั้งต่อไป
เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

โทร 082-162-3630 แบล็ค

JO WANGPONG

จัดไปครับท่านขุนเสือตามคำเรียกร้อง เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจของเพื่อนทหารหาญในการทำศึกในคราต่อๆไป

FON-KANG-R-RAY-

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 07:21:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: peterr ser L1 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 07:18:48 หลังเที่ยง
กล่
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 07:21:47 หลังเที่ยง
กล่องของผมนี่ ให้แต่ง ให้ขี่ ผมให้ไปด้วยก็ไป ผมไม่ไห้ไปก็ไม่ไป อยู่บ้านก็ไม่ให้ผมทำอะไรเลย กิน ขี้ ปี้ นอน ตื่นเล่นคอม เฮ้อ ผมนี่โชคร้ายจริงๆเล้ย  :-\ :-\
โชคดีจริงนะพ่อหนุ่ม ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
องของผมนี่ ให้แต่ง ให้ขี่ ผมให้ไปด้วยก็ไป ผมไม่ไห้ไปก็ไม่ไป อยู่บ้านก็ไม่ให้ผมทำอะไรเลย กิน ขี้ ปี้ นอน ตื่นเล่นคอม เฮ้อ ผมนี่โชคร้ายจริงๆเล้ย  :-\ :-\
โชคดีจริงนะพ่อหนุ่ม ฮิๆๆๆๆๆ                       ถ้าเมียมึงทิ้งเเล้วเธอจะรู้สึก                                                                                                                                                                                 
/ฝน พิษณุโลก

tzr133

328 080808 4
นายอานนท์ ไชยนอก ธนาคารกรุงเทพ สาขาแม่สอด ออมทรัพย์
0884246578