Main Menu

สงสัยทำไมล็อคกันจัง...?.?.?

เริ่มโดย ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม, ตุลาคม 14, 2012, 08:40:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

ผมสงสัยมาซักระยะนึงนึงละแต่ไม่อยากถาม..ใจนึงก็เกรงใจกลัวถูกหมั่นไส้..แต่เนื่องด้วยระยะหลังรุนแรงมากๆ..
จนบางทีเข้าไปแดงเถือกเกือบทั้งหน้าเห็นแล้วหดหู่ใจอย่างแรง(ห้องฮอนด้าวานก่อน)
โดยที่บางกระทู้ก็คุยกันปกติแต่ก็โดนล็อคซะงั้น(เหตุผลเพราะคุยนานเกินไปไม่จบซักทีซะงั้น)..
ปล.ผมไม่ได้มีปัญหากับผู้ดูแลนะครับที่ยกรูปขึ้นมาอ้างอิงต้องขอโทษด้วย

แต่กระทู้ที่ตั้งผิดกฏกลับไม่ลบซักอันทุกคนคนเห็น(ห้ามตั้งกระทู้สอบถามปัญหารถ)...ส่วนที่โดนล็อก(เยอะเหมือนกัน)ก็ไม่ลบซักที..ยกตัวอย่าง

**ที่สงสัยก็คือบางกระทู้ก็คุยกันอยู่ปกติดี..วันต่อมาล็อคซะงั้น..จนบางครั้งไม่อยากพูดอยากตอบอะไร..อารมณ์ประมาณว่า..ตอบไปเขียนไปพรุ่งนี้ก็ล็อคมะรืนก็ลบแล้วล่ะ

270กม./12.77ลิตร

ratree

เห็นด้วยกับท่านปุ้ยฯ อย่างยิ่งค่ะ  วานผู้ดูแลระบบใช้วิจารณญาณมากๆหน่อยค่ะ           

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

Yoredeye

ผมก็เริ่มเบื่อครับ ลงขายรถ โดนลบไป2รอบละครับ

รูปก็ลง800*600 เอกสารก็ถ่ายให้ดู เบอร์โทรก็ลง รายละเอียดรถก็ลง แต่ไม่เข้าใจ ทำไมแดงเถือก???

นาย วงศธร ไตรศัพท์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาเสนา พระนครศรีอยุธยา 175-2-84318-6
089-484-2322

KenJi

อ้างจาก: ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม เมื่อ ตุลาคม 14, 2012, 08:40:51 ก่อนเที่ยง
ผมสงสัยมาซักระยะนึงนึงละแต่ไม่อยากถาม..ใจนึงก็เกรงใจกลัวถูกหมั่นไส้..แต่เนื่องด้วยระยะหลังรุนแรงมากๆ..
จนบางทีเข้าไปแดงเถือกเกือบทั้งหน้าเห็นแล้วหดหู่ใจอย่างแรง(ห้องฮอนด้าวานก่อน)
โดยที่บางกระทู้ก็คุยกันปกติแต่ก็โดนล็อคซะงั้น(เหตุผลเพราะคุยนานเกินไปไม่จบซักทีซะงั้น)..
ปล.ผมไม่ได้มีปัญหากับผู้ดูแลนะครับที่ยกรูปขึ้นมาอ้างอิงต้องขอโทษด้วย

แต่กระทู้ที่ตั้งผิดกฏกลับไม่ลบซักอันทุกคนคนเห็น(ห้ามตั้งกระทู้สอบถามปัญหารถ)...ส่วนที่โดนล็อก(เยอะเหมือนกัน)ก็ไม่ลบซักที..ยกตัวอย่าง

**ที่สงสัยก็คือบางกระทู้ก็คุยกันอยู่ปกติดี..วันต่อมาล็อคซะงั้น..จนบางครั้งไม่อยากพูดอยากตอบอะไร..อารมณ์ประมาณว่า..ตอบไปเขียนไปพรุ่งนี้ก็ล็อคมะรืนก็ลบแล้วล่ะ

คุณปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม กระทู้นี้

ผมเห็นเป็นที่ถกเถียงกันอยู่มาก ผมกลัวเกิดปัญหาอย่างอื่นตามมาก็เลยล็อคไปตอนนี้ผมปลดล็อคให้แล้ว ผมเพิ่งมาเป็นผู้ดูแลได้ไม่นานเลยดำเนินการบางอย่างผิดพลาดไป

เพราะผมอาจดูแลไม่ทั่วถึงทุกห้อง ถ้าจุดไหนที่ไม่ได้ลบส่งลิงค์มาให้ผมก็ได้ครับ ถ้าผมทำอะไรผิดผมขออภัยด้วยครับ ขออภัยจริงๆ

eakkachai

+1ผู้ดูแลคับ. ..ผิดพลาดแล้วยอมรับ ปรับปรุงแก้ไข

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

KenJi

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ ตุลาคม 14, 2012, 08:36:50 หลังเที่ยง
+1ผู้ดูแลคับ. ..ผิดพลาดแล้วยอมรับ ปรับปรุงแก้ไข
ขอบคุณครับผม +1 คืนให้ครับ

แจ้งให้ทราบอีกอย่างนะครับ ห้องที่ไม่มีปัญหาอะไรสนทนาตามปกติผู้ดูแลไม่ล็อคแน่นอนครับ ยกเว้นเจ้าของกระทู้ล็อคเอง (ถ้าเป็นผมล็อคเองผมจะบอกเสมอ ดังรูป)

แล้วส่วนหัวข้อที่ทำสี่เหลี่ยมผืนผ้าไว้นี่ผมลบให้หมดแล้ว

สองzx korat

ต้องเข้าในนิดนึงนะครับ การล๊อคข้อความ ผู้ตั้งกระทู้มีสิทธิ์ล๊อคเองได้ ผู้ดูแลไม่ได้ล๊อคเสมอไป
ปอลิง ส่วนตัวผมเอง จะลบซะมากกว่า ไม่ล๊อคแน่นอน อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ผมจะตามลบ ที่คนอื่นล็อก....อิอิ

อย่างที่บอกครับ ช่วยกันดูแล ทุกคนก็จะดีมากครับ
ส่งลิ้งห์ที่คิดว่า น่าจะต้องพิจารนามาเลยครับ ถูกผิดว่ากันอีกทีครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

KenJi

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ตุลาคม 14, 2012, 10:36:03 หลังเที่ยง
ต้องเข้าในนิดนึงนะครับ การล๊อคข้อความ ผู้ตั้งกระทู้มีสิทธิ์ล๊อคเองได้ ผู้ดูแลไม่ได้ล๊อคเสมอไป
ปอลิง ส่วนตัวผมเอง จะลบซะมากกว่า ไม่ล๊อคแน่นอน อิอิอิ

ตามนี้เหมือนกันครับผม

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ ตุลาคม 14, 2012, 11:03:07 หลังเที่ยง
ผมจะตามลบ ที่คนอื่นล็อก....อิอิ

อย่างที่บอกครับ ช่วยกันดูแล ทุกคนก็จะดีมากครับ
ส่งลิ้งห์ที่คิดว่า น่าจะต้องพิจารนามาเลยครับ ถูกผิดว่ากันอีกทีครับ
รายละเอียดในกระทู้นี้ที่ปักหมุดเอาไว้เลย http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=61708.0

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

270กม./12.77ลิตร

gordon

ถ้า...ไม่ล๊อก ไม่ย้าย....สุดท้ายก็ลบ จริงๆนะ ผมเจอมากับตาตัวเองนะชาวโลก......มหาอำนาจ...........
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ