Main Menu

โบนันซ่า 7/10/55

เริ่มโดย can-nim, ตุลาคม 08, 2012, 08:51:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

ขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิก"2ล้อพลัดถิ่น"ทุกๆท่านที่ช่วยกันสนับสนุน ทั้งเงินและเวลาอั้นมีค่ายิ่ง

ทำให้กลุ่มเราได้รับรางวัลมาด้วย และที่ขาดไม่ได้ก็คือท่านปุ้มที่ช่วยบริจากรถ KR หนึ่งคันเพื่อใช้

ในการแข่งขัน และที่ขาดไม่ได้อีกหนึ่งคนก็คือ"นักแข่ง"พี่พงษ์C สุดยอดมากครับพี่ ที่ลงแข่งทั้ง 2 รุ่น

ก็ได้รับรางวัลทั้ง 2 รุ่น ผมดีใจครับที่เราแค่มือใหม่ไม่เคยได้ลงสนามแม้แต่ครั้งเดียวก็ทำให้ได้รางวัลมาได้คือ

รุ่นแรก 150 มืออาชีพ

รุ่นสอง 150 OPEN

option09

เเสดงว่าเเรงกันทุกคัน ป่าวครับพี่  มีรูปชมๆๆกันครับ

can-nim

อ้างจาก: option09 เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 08:54:20 ก่อนเที่ยง
เเสดงว่าเเรงกันทุกคัน ป่าวครับพี่  มีรูปชมๆๆกันครับ

กำลังลงรูปครับ

can-nim

can-nim

อย่าเข้าใจผิดนะครับผมแค่ลองชุดไม่ได้ลงแข่งนะครับ อิอิ

can-nim

can-nim

can-nim

ใครมีรูปช่วยเอามาลงหน่อยครับแบตกล้องผมหมดไม่ค่อยมีรูปครับ

tong chelsea

ขอ ขอบคุณ ชาวสองล้อพลัดถิ่นทุกท่านครับ ที่ช่วยดูแลเรื่องอุบัติเหตุ และทุกๆเรื่องคับ

bbgun

เยอะมากๆเลย ขอบคุณครับ

can-nim

รถแข่งปลายท่อหาย แต่ก็แข่งจนจบ

boxman19

0839815835

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

can-nim

can-nim

ลงให้อีกหน่อยครับพี่สองผมไม่ค่อยมีรูปเลยครับ อิอิ

chaiyabutr

kpongh

เดี๋ยวผมจัดหนักให้ครับ  ( ขอไปกินข้าวเที่ยงก่อนนะครับ )

BJC

ไปไม่ชวนกันเลยนะ...ซึ้ง...น้ำตาจะไหล....อิอิ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

วิทย์_2T

kpongh

รูปภาพบางส่วนอยู่กับพี่สนนะครับ ตั้งแต่เริ่มออกเดินทาง ( ส่วนที่มีอยู่ผมจะทะยอยลงให้เรื่อยๆนะครับ )