Main Menu

โบนันซ่า 7/10/55

เริ่มโดย can-nim, ตุลาคม 08, 2012, 08:51:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpongh

เราเริ่มออกเดินทาง 10.00 น ของวันที่ 6 จุดนัดพบแรกปั้ม ปตท พันเสด็จนอกแล้วไปพบกับพี่ต๋องและพี่ตั๊กที่ปั้ม ปตท แปลงยาว ( ส่วนรูปอยู่กับคอมฯของพี่สนนะครับ ) ขึ้นเขาฝั่งวังน้ำเขียว กว่าจะถึงเอาซ่ะค่ำเลย รถพี่ประทีปไม่สบายยกขึ้นรถอีกคัน หาที่พักได้ หมู่บ้านหนองเสือ รีสอร์ทผู้ใหญ่จรัญ ( ขอบอกลูกสาวอย่างสวยเลยหล่ะ ) ขอตัดมาตอนเช้าเลยละกันตามภาพนะครับ

can-nim

ภูมิใจครับ ซ้อมก็ไม่ได้ซ้อม ลองรอบหนึ่งรถพัง

ประกอบเสร็จลงแข่งเลย ขำๆนะครับ

can-nim

can-nim, สองzx korat, chaiyabutr, ตั้ม ณ ระยอง, kpongh, pong พลัดถิ่น, เอส ณ.โซนรั่ว, วิทย์_2T และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

can-nim, Pu_kr150, I@มดแอ๊ว...@, สองzx korat, chaiyabutr, ตั้ม ณ ระยอง, kpongh, pong พลัดถิ่น, เอส ณ.โซนรั่ว, วิทย์_2T และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

chaiyabutr

ตั้ม ณ ระยอง

ความสุขเล็กๆน้อยๆครับ

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

kpongh

kpongh

รูปภาพทั่วไปช่วงเช้าครับ

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

kpongh

รถมีแต่คันสวยๆทั้งนั้นเลยครับ ( อบอุ่นเป็นกันเองดีมาก ใครไม่มีอะไรมายิบยืมใช้กันได้ เยี่ยมครับ )

can-nim

kpongh

ตัวแรงงงง

รถพี่โต้งก็แรงครับ ใยแก้วทะลักเลย

ของเราลงซ้อมรอบแรก ลูกติด แหวนหักกระจายเลย....

แตนเขียวทั้งนั้น

เกาะขอบสนาม ( แค่รอบซ้อมนะครับ แล้วก็ลงมายืนข้างล่างอย่างมีระเบียบ )

Tong_2T_150

ลงขี่เล่นๆ4รอบ มันส์ สนุก กดดัน(กลัวเก็บเห็ด) ตื่นสนาม+ตื่นเต้น โอยยย..!บรรยายไม่ถูก

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

kpongh

เริ่มแข่งกันแล้ว ลงเป็นรุ่นๆไป  แต่ของเรายังซ่อมไม่เสร็จ ( จะทั้นหรือเปล่าน๊อ )

พี่น้อยกับพี่แคน และทุกๆท่าน เร่มมือกันใหญ่เลย( เอ้าขัดๆๆๆ)

เค้าเริ่มประกาศรถรุ่นที่จะลงแข่งแล้ว แต่เร่งมือเต็มที่แล้วครับ

ทุกๆคนยืนลุ้นกันว่าจะทันหรือเปล่า

แล้วก็ทันจนได้แบบฉิวเฉียด ( ไม่ได้ลองแม้กระทั่งรถเลย...เตรียมลงสนามอย่างเดียว )

ติดๆๆๆติ๊กเกอร์ก่อน

รถพร้อม คนพร้อม ลงสนามเลย

ออกตัวแล้ว

arung_161

ขาย30000     อรุณ คงคาหลวง 28ม 17 ตบางหลวง อบางเลน จนครปฐม ร73190 เบอร์0851612197    เลขบัญชี7802064503ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์

kpongh

ตอนล้มชุดแข่งช่วยได้เยอะเลยครับ

ดูไปเรื่อยๆนะครับ

วิทย์_2T

เอาอีกๆ รอชมๆครับท่านพี่ อิอิอิ

kpongh

kpongh

รุ่นแรกผ่านไปแล้ว ( เข้าเส้นชัย แต่ยังไม่รู้ว่าลำดับที่เท่าไหร่ ) ลงรุ่นที่สองต่อเลย

รุ่นมืออาชีพ ออกตัวแล้ว

เสียงหวานกันน่าดู

ผ่านไปยังไม่ถึงรอบปลายท่อหลุดออก ( เสียงนี้สนั่นเลยจนจบการแข่งขันอย่างที่เห็นนี้แหล่ะครับ )

แล้วก็รุ่นใหญ่ รวม 150กับ 250 ( มันส์มากๆ ) ขอบอกแต่ไม่ได้เก็บภาพไว้ แบตหมดก่อนกำลังหาแบตอยู่เลย
จนมาถ่ายรูปหมู่รวมเป็นที่ระลึกครับ

ตั้ม ณ ระยอง

ฮีโร่ของเราครับเจ็บตัวแต่ใจสู้เกินร้อยครับ  และขออขบคุณผู้ใหญ่ใจดีที่ให้การสนับสนุนในกิจกรรมครั้งนี้มากครับขอเอ่ยนามเลยแล้วกันครับตัวไม่ได้ไปแต่ฝากน้ำในไปครับขอบคุณพี่ฮูกและก็พี่นพมากครับ

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

GASTURBINE LM 6000

-ขอบคุนช่างภาพ อยากดูอีก
ติดงาน