Main Menu

ถ้าในไทยมีแบบนี้

เริ่มโดย Original, ตุลาคม 04, 2012, 07:06:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Original

ผมว่ามันคือสวรรค์เลยล่ะ :D :D :( :(

fizzy01

ถ้าอยู่ในไทย มันจะกองแบบนี้ได้แค่ 2 วัน จากนั้นมันจะหายไป 5555555555555

Original

น่าเสียดาย ที่อยู่เวียดนาม

Benben

aoaaued

ว๊าวววว  .... มีแบบนี้ก็"ซ่อมกันทั้งปีไม่มีวันเบื่อ"  อิอิอิ

suratone

โห้ยๆ อยากรองซ่อมจัง เยอะมาก ว่าแล้วก็ไปขโมยอะไหล่มันเลย เขตไหนเอ่ย ?  ูู

iboom

กำลังกระหาย อะไหล่ เลย 555+ อยากได้หลายอย่าง
;D
<<<<+++++++ by@boom +++++++>>>>

------------------------------------
2T ชื่อนี้ไม่เคยตามท้ายใคร ^0^
------------------------------------

KenJi

อยู่ในไทยท่าทางไปไวแน่ๆ 555+

zxpro

ไปขนมาดีกว่าอิอิอิเมืองไหนของเวียดนามครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

auddy

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

riroyrong

สถานที่นี้ สวรรค์ของนักโบราณคดีชัดๆเลยครับ    :D :D
รถแรงอยู่อู่ รถหรูอยู่DSI

Original

ผมว่า ที่จีนกับญี่ปุ่น น่าจะเยอะกว่านี้นะ เพราะประเทศเขาใช้รถกันแค่ 5 ปี

uthai_kai

นาย อุทัย สุวรรณมาศ(โก้ไข่)
0824246942
23/148 ซอยพะเนียง ตำบล รัษฎา หมู่5
ถ.เยาวราช อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000
www.chomuk.com
www.travelbook.co.th

banjong

เยอะจริงๆ จะเยอะไปไหน  :-[