Main Menu

มาสำรวจประชากร KAWASAKI LEO ทุกรุ่น กันครับ

เริ่มโดย ray, ตุลาคม 03, 2012, 02:18:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jimonline

รอพี่ในกลุ่ม ขาย leo se เขียว ก่อนจะเอาภาพมาฝาก   ยังไม่ได้ราคาเลย  อิอิ

นี่ก็ไปเจอมือ1 แต่ก็ราคาแรง ถามแล้วว่าขายเท่าสมัยก่อน  leo sr

ray

sr สีนี้หายากครับเคยมีคนถามผมๆ ยังคิดว่าสีนี้ส่งขายนอกอย่างเดียวเลยครับ

ray

สาวกลีโอไปไหนหมดเนี่ยะ

ray

T_zaa

มาแล้วพี่ ผมเริ่มทำเป็นแล้วนินึง  นี่เลย ลายนี้ที่สวยๆอะ

และนี่ต่างประเทศเขาเอาแข่ง

และก็สงสัยว่าตัวล่างติดรุ่นไหน งงอะพี่

แค่นี้ก่อนเดี๋ยวตอบอีก หวัดีครับ
สปอร์ตเต็มอารมณ์
BSA MG

โทร.081-3635646

ray

ส่วนนี่ยุคเอลมิเดย์เรชซิ่งน่าจะเป็นกิตติพงษ์ ชุมพลคนขี่ทำรถโดยบุ้งเซอร์วิส

IJ

ray

อ้างจาก: IJ เมื่อ พฤษภาคม 08, 2013, 01:59:02 ก่อนเที่ยง
เอารูปมาฝาก สาวก LEO ครับ ตามลิ้งค์ http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=85169.msg1874896#msg1874896
                                                                      เคยเห็นในหนังสือเก่าๆ นะ แจ่มจริง

เก็บมาฝากโบวชัวร์เก่าๆ

IJ

เมื่อคืนนั่งแสกนจากหนังสือแหละครับพี่ เดี๋ยวว่างๆ จะจัดมาเรื่อยๆ 8)

ray

อ้างจาก: IJ เมื่อ พฤษภาคม 08, 2013, 09:49:14 ก่อนเที่ยง
เมื่อคืนนั่งแสกนจากหนังสือแหละครับพี่ เดี๋ยวว่างๆ จะจัดมาเรื่อยๆ 8)

ขอที่มีภาพ ลีโอเยอะๆ นะพี่แบบถ้ามีโบวชัวร์ยิ่งดีครับ

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

jimonline

มาแอบดู leo  ซักขวด   ล้อแม๊กแอบข้างหลังรถ

LEO PROJECT

หลังจากที่น้องชายตัวแสบ เอาเจ้า SR แดงของผมไปทำเกวียน ผมก็พยามหาอะไหล่มาปั้นมัน ก็ได้แค่นี้ละครับ (อยู่ ตจว.) มีเวลาคงปั้นให้ได้อย่างพี่เรย์

ตอนนี้ ยังเหลือ เจ้า SR อีกคัน ยังนอนรอการปั้นอยู่ครับ แต่ยังไม่มีเวลา ของน่าจะครบแล้วด้วย
ส่วนที่ผมอยู่ กทม. ก็มีเจ้า ลีโอสตาร์ สีเหลือง สภาพเดิมๆ ได้จากเจ้าของเก่ามา วิ่งไปแค่พันสองร้อยกว่าโลครับ ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลย เรียกว่าสาวกได้ไหมครับพี่เรย์ อิอิ
"ขอพระองค์ทรงพระเจริญ"

ray

จัดมา...พี่น้อง

LEO PROJECT

อ้างจาก: ray เมื่อ มิถุนายน 02, 2013, 09:39:43 หลังเที่ยง

ถ้ารู้ว่ามีห้องอยู่ในนี้ เข้ามานานแล้วครับพี่ อิอิ ว่าแต่ ลีโอผมจะมีปัญหาเรื่องน้ำมันหยดคาร์บูทุกคันเลย น่าจะเกิดจากตัวก๊อกใต้ถังนี่ละครับ เจอโซฮอลไปเจ้งทุกคันเลย พี่เร พอจะมีเจ้าก๊อก ลีโอสตาร์บ้างไหมครับ หรือพอจะทราบแหล่งที่ไหนบ้างครับผม
"ขอพระองค์ทรงพระเจริญ"

IJ

คาร์บูของลีโอติดรถ ผมไม่แน่ใจว่าเป็นมิคูนิป่าวครับ
อ้างจาก: LEO PROJECT เมื่อ มิถุนายน 02, 2013, 09:45:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ray เมื่อ มิถุนายน 02, 2013, 09:39:43 หลังเที่ยง

ถ้ารู้ว่ามีห้องอยู่ในนี้ เข้ามานานแล้วครับพี่ อิอิ ว่าแต่ ลีโอผมจะมีปัญหาเรื่องน้ำมันหยดคาร์บูทุกคันเลย น่าจะเกิดจากตัวก๊อกใต้ถังนี่ละครับ เจอโซฮอลไปเจ้งทุกคันเลย พี่เร พอจะมีเจ้าก๊อก ลีโอสตาร์บ้างไหมครับ หรือพอจะทราบแหล่งที่ไหนบ้างครับผม

ray

อ้างจาก: LEO PROJECT เมื่อ มิถุนายน 02, 2013, 09:45:21 หลังเที่ยง

ว่ากันตามอาการก่อน น้ำมันหยดคาร์บู หยดตรงไหนครับ ระหว่างรอยต่อของฝาถ้วยคาร์บูหรือสายระบาย ถ้าเป็นที่ก๊อกถอดสายน้ำมันที่เข้าคาร์บูออกน้ำมันต้องไม่ไหล
ถ้าไหลแสดงว่าก็อกเสีย ส่วนถ้าหาก็อกน้ำมันใหม่เดี๋ยวผมถามให้มีคนบอกผมไว้นานแล้วเป็นของแท้แต่ราคา 500 กว่าๆ มีตัวเดียว ของเทียมหายากจนแทบไม่มี ส่วนถ้าหยดตรงฝาถ้วยต้องเล่นปะเก็นถ้วย 2 ตัว ผมจัดแล้วอยู่เลย แล้วตกลงของท่านลีโอโช๊คคู่ไม่ใช่เหรอแล้วทำไมบอกของลีโอสตาร์เพราะผมไม่ทราบว่ามันใช้กันได้หรือเปล่า

ray

IJ

อาการเหมือน ZX ผมเลย แต่ของ ZX มันมีโอริงอยู่ตัวหนึ่ง จัดการเปลี่ยนซะหายชัวว์ครับ แต่ไม่แน่ใจว่า LEO มีป่าวครับพี่
อ้างจาก: ray เมื่อ มิถุนายน 03, 2013, 10:18:34 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: IJ เมื่อ มิถุนายน 03, 2013, 01:19:43 ก่อนเที่ยง
คาร์บูของลีโอติดรถ ผมไม่แน่ใจว่าเป็นมิคูนิป่าวครับ

ถั่วต้มครับ MIKUNI VM 22SC

ray

ตัวนี้ใช้ป่าว ในpart list ไม่มีแยกครับเลยไม่ทราบว่ามันเท่ากับเคอาร์หรือรุ่นอื่นๆของ คาวา หรือเปล่า