Main Menu

มาสำรวจประชากร KAWASAKI LEO ทุกรุ่น กันครับ

เริ่มโดย ray, ตุลาคม 03, 2012, 02:18:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

superman.tor

อ้างจาก: ray เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2012, 08:20:20 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณทุกท่านที่ปลุกระทู้ขึ้นมาครับไม่ได้อัพเลยแบบว่ารถเรามันน้อย(แอบน้อยใจหน่อยนึง)แต่เท่าที่ทราบสมาชิกหลายท่านครอบครองกันเป็น
ลำดับที่2จะเยอะแต่ยังไม่เปิดเผยตัวกันสำหรับท่านที่กำลังปั้น มีอะไรให้ช่วยบอกได้ครับทั้งคำปรึกษาและอะไหล่พอมีแหล่งที่หาได้ สำหรับลีโอ
ส่วนท่านที่ครอบครองสปีชี่ใกล้เคียง เช่น ทักซิโด,ลีโอสตาร์ และ S1 ร่วมแจมกันได้ครับ

ใกล้เสร็จแล้วครับ leo  se แม็ค ls ครับ
23/47  ต.บ้านโป่ง อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี 70110
นายสุชาติ เกราะเพ็ชร์
701 049 0775 ธ.กรุงไทย นายสุชาติ เกราะเพ็ชร์ Tel 081-1924000

IJ

ไม่ค่อยมีใครเอารูปมาลงเลย สาวกลีโออ่ะ  :-*

ray

นั่นดิ

ko- tong

ใหม่ป้ายแดงพึ่งซื้อต้นเดือนนี้เอง

ko- tong

IJ

งามมากครับ โดนค่าเสียหายไปเท่าไรครับ

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2012, 09:30:32 หลังเที่ยง
ใหม่ป้ายแดงพึ่งซื้อต้นเดือนนี้เอง

ray

นั่นรูปเสื้อฯ เหรอนั่นท่าทางจะเก่าเก็บขี้เกลือขึ้นเลย

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

ko- tong

คับรถเก็บไว้นานเจ้าของร้านไม่ค่อยสนใจ ส่วนบังโคลนหน้าโดนสะเก็ดระเบิดมาคับเป็นรอยนิดหน่อย
อ้างจาก: ray เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2012, 07:29:43 หลังเที่ยง
                                      นั่นรูปเสื้อฯ เหรอนั่นท่าทางจะเก่าเก็บขี้เกลือขึ้นเลย

navigator

??? ??? ??? อยากปั้นมันขึ้นมาเหมือนกันนะเนี่ย แต่ท่าจะยาวเพราะจอดทิ้งนานมากแล้ว รู้สึกเสียดายขึ้นมาจับจิตเลย แต่มันไม่ค่อยเวลาครับ

ray

อ้างจาก: navigator เมื่อ มกราคม 15, 2013, 06:17:36 หลังเที่ยง
??? ??? ??? อยากปั้นมันขึ้นมาเหมือนกันนะเนี่ย แต่ท่าจะยาวเพราะจอดทิ้งนานมากแล้ว รู้สึกเสียดายขึ้นมาจับจิตเลย แต่มันไม่ค่อยเวลาครับ
ขอบคุณที่ช่วยดันกระทู้ ผมถอดใจไม่ดันมานานแล้วครับแบบว่าหาสาวกลีโอน้อยมากแต่ไหงเวลามีอะไหล่ลีโอมาขายกลับมีคนซื้อเร็วมาก งง

GENIUS

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2012, 10:05:33 หลังเที่ยง
ผมพึ่งได้มาวันนี้คับ leo. Srx. นำ้เงิน รถใหม่ป้ายแดง แท้ศูนย์100%.

ได้มาเท่าไหร่พอบอกได้มั้ยครับ

รู้สึกรุ่นนี้ยังพอมีป้ายแดงเหลือบ้างเหมือนกัน

อยากลองพวกกระเทยเหมือนกัน อิ อิ

~{ Eak_ThaPra }~

เข้ามาดม ไม่มี LEO มีแต่ TUXEDO SE เลยไม่กล้าเข้าร่วม
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

ray

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ มกราคม 22, 2013, 11:02:36 หลังเที่ยง
เข้ามาดม ไม่มี LEO มีแต่ TUXEDO SE เลยไม่กล้าเข้าร่วม
ร่วมแจมได้เลยครับไม่เกี่ยงเลย tuxedo กับ leo มันสปีชี่เดียวกันครับ แล้วผมมีอะไหล่ tuxedo แท้ อยู่แบบว่าหาอะไหล่รถผมแล้วมันเกินๆ มาอ่ะครับ
สนใจว่ามาแบ่งไปถูกๆ ครับ

ray

ตอนนี้กำลังมีโปรเจคอาร์ดามล่าง โดยใช้อาร์มเดิมแต่จะดามเหล็กแบบงามๆ คุยกับช่างไว้แล้วเค้า ok.กำลังดำเนินการหาวัสดุและเวลา แบบกำลังตัดสินใจ
ว่าจะเอาแบบ kr หรือ boxer 250RS ดี

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

IJ

@@TaJung@@

เมื่อวานไปเจอเปลือก LEO SE มา มีตูด 2 ชิ้น อก 2 ชิ้น หุหุหุ  แต่ไม่ได้ถามราคามา
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

ray

อ้างจาก: dnes88 เมื่อ มกราคม 22, 2013, 10:53:49 หลังเที่ยง
รบกวนสอบถามครับ

ไม่ทราบว่า ตัว SRX นี้ ยังพอหา มือ 1 ได้อยู่หรือเปล่าครับ รบกวนชี้เป้า ด้วยครับ ( อยากมีไว้ใช้ซักคัน ^^ )
หรือท่านใดที่คิดว่าไม่ได้ใช้แล้วจริงๆ ขอรับดูแล ต่อครับ ^^

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
อันนี้ไม่ทราบจริงๆครับว่ามีเหลือที่ไหนบ้างลองถามคุณโน่ leo se ดูครับ