Main Menu

ท่านคิดว่ารถ2tจะยังมีคนเล่นต่ออีกไหม

เริ่มโดย TUMNS15RR, กันยายน 10, 2012, 08:31:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

TUMNS15RR

eakkachai

ถ้าไม่มีตังค์ซื้อใหม่ ก็ใช้มันเรื่อยๆไปอย่างนี้แหละ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

aoaaued

เข้าใจหาคำมาเข้าข้างตัวเองดีนะ....ตาตั๊ม   อิอิอิ

freejame

ใครจะเลิกเล่นผมไม่รู้ แต่ผมเป้นเด็กรุ่นใหม่ที่ขับ 2t :-[

นาย พงศธร ศรีหาผล
28 หมู่ 6 ถ.เอกชัย ซอย53 แขวงบางบอน เขตบางบอน กทม 10150
เลขที่บัญชี 403-200858-1 ไทยพาณิชย์
Phone.087-497-4349 เจมส์

TUMNS15RR

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มกราคม 23, 2013, 09:32:15 ก่อนเที่ยง

เข้าใจหาคำมาเข้าข้างตัวเองดีนะ....ตาตั๊ม   อิอิอิ
กดไลค์ให้ผมหน่อย ท่านลุง
ปล.ผมเชี่ยวชาญจริงๆนะ 555

minisport

ชื่อ Sasiprapa Sumransookเลขบัญชี 981-0-30994-5 ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาโรบินสันสุพรรณบุรี

กาฝาก

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ มกราคม 23, 2013, 10:28:04 ก่อนเที่ยง

ตาตั้มมันกอดรถแทนเมียแร้ววว  ;)

aoaaued

OK.

nuttakit

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ มกราคม 23, 2013, 09:29:31 ก่อนเที่ยง
ถ้าไม่มีตังค์ซื้อใหม่ ก็ใช้มันเรื่อยๆไปอย่างนี้แหละ
ถ้ามีตัง ก็ใช้มันเรี่อยๆไปอย่างงี้เเหละ ;) ;) ;)

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

KenJi

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ มกราคม 23, 2013, 09:29:31 ก่อนเที่ยง

ตามนี้แหละครับ

:D

boonchu

จะเลิกได้งัยยังซื้ออะไหร่ไม่หยุด พักนี้เห็นรุ่นเล็กๆขับเทน่ากันควันขโมงเชียว สงสัยมันจะฟื้นเพราะรุ่นเล็กนี่แหละ

กาฝาก

อ้างจาก: nuttakit เมื่อ มกราคม 24, 2013, 08:55:48 หลังเที่ยง
ถ้ามีตัง ก็ใช้มันเรี่อยๆไปอย่างงี้เเหละ ;) ;) ;)

เออ นั่นจิ ลงทุนไปตั้งเยอะนิ 555555+

ควีนส์ปาร์ค

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ กันยายน 10, 2012, 08:31:22 ก่อนเที่ยง
เห็นช่วงนี้เริ่มเห็นสมาชิกหลายๆคนขายรถออก
เลยคิดว่ามันไกล้ถึงจุดอิ่มตัวหรือยัง หรือมีเล่นบางกลุ่ม
ผมเคยคิดว่ามันจะกลับมา แต่ตอนนี้รู้สึกมันซาๆยังไงไม่รู้
ปล.หรือผมคิดมากไปเอง
ถ้าเล่นตามกันหาแต่สีเดียวกัน มันก็จะเป็นอย่างที่พี่ตั้งกระทู้แหละ...
k a w a s a k i

aoaaued

ยินดีด้วยนะท่าน ตั๊ม!

ได้ข่าวว่า เสาร์-อาทิตย์นี้ ท่านแจ๊ค กับ ท่าน ดีด้อ จะพาเด็กไปฝาก แม่นบ่.  .....  จะได้มีฝา?มีฝั่ง?ซักที อิอิอิ

paopiaw

หลังจากไปงานที่ สิงห์บุรี มา ยังอีกยาวไกลครับบ  มีอนาคตแน่นอน 2 T
----- Club ใจง่าย ------  247

eakkachai

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ มกราคม 29, 2013, 10:59:46 ก่อนเที่ยง
หลังจากไปงานที่ สิงห์บุรี มา ยังอีกยาวไกลครับบ  มีอนาคตแน่นอน 2 T
เช่นกันคับ..ตั้งแต่ผมเล่น KR มาได้2ปีกว่าๆ  ออกมิตติ้งใหญ่ๆประจำปีของแต่ละกลุ่ม เห็นมีแต่รถเพิ่มมากขึ้นทุกครั้ง
งานแรก ต้นปีที่แล้ว งานชมรม2จังหวะประเทศไทย งานนี้มีรถมาร่วมกว่า 100 คัน
งานสอง กลางปีที่แล้ว งานนับ2สุพรรณ(กลุ่มผมเอง) ขนาดฝนตกเกือบตลอดงาน เพื่อนๆก็ยังมากว่า 150 คัน งานนี้มีกลุ่มหน้าใหม่อย่าง ล้อซี่ ท่าจันทร์ มาร่วมด้วย..
งานสาม ปลายปีที่แล้ว งานนับ1บางเลน งานนี้รถเยอะมาก เจ้าถิ่นมีกันไม่กี่คน แต่จัดงานได้อย่างอลังการมาก รถก็น่าจะไม่ต่ำกว่า 150 คัน
งานสี่ เมื่อเสาร์ที่แล้ว งานสิงห์บุรี งานนี้รถก็เยอะเช่นกัน น่าจะเกิน 150 คัน งานนี้มีกลุ่มหน้าใหม่อย่าง Kang-K-Ray พิดโลก มาร่วมด้วย

ตั้งแต่ผมซื้อรถมา ปีแรกแทบไม่ได้ขี่มันเลย อยู่ร้านซ่อมร้านทำสีซะมากกว่า รถไม่มีอะไรลงตัวซักอย่าง เคยคิดจะขายหลายครั้ง เพราะเบื่อ จนสุดท้ายได้รู้จักพี่ๆในนี้คอยแนะนำหาวิธีแก้ไขไปทีละอย่าง จนทุกวันนี้ผมรักรถคันนี้มาก(ก็หมดไปเยอะแล้วนี้)

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

mr24

ผมก็เหมือนกันคับที่ เคยคิดจะขายหลายครั้ง เพราะเบื่อซ่อม รถคันนี้(เคอา)ได้มารอบแลก ต้องตามเก็บเยอะจนเหนื้อยเลยขายคืนเขาไป รอบสองไปเอากลับมาตอนสิงหาปี55 หมดเกิอบ25แล้วยังไม่เสร็จเลยคับขาดภาษีเกือบ6ปีแล้วยังไม่จบเลย แต่ก็จะเล่นต่อคับ >:(
081-7008082

TUMNS15RR

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มกราคม 29, 2013, 10:51:51 ก่อนเที่ยง
ยินดีด้วยนะท่าน ตั๊ม!

ได้ข่าวว่า เสาร์-อาทิตย์นี้ ท่านแจ๊ค กับ ท่าน ดีด้อ จะพาเด็กไปฝาก แม่นบ่.  .....  จะได้มีฝา?มีฝั่ง?ซักที อิอิอิ
ไม่มาครับ ตาแจ็คติดงาน บอกโอกาสน่าจะ มาเยื่อนบ้านผม