Main Menu

รูปภาพสองล้อหลัดถิ่นไปเยือนโซนรั่วครับ

เริ่มโดย kpongh, สิงหาคม 27, 2012, 08:25:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

ขอบคุณมากมายเลยครับพี่น้องขาดตกบกพร่องก็ขออภัยด้วยนะครับ
แทบจะไม่ได้คุยกันเลยเน๊าะ.....เกินความคาดหมายมากๆครับ

can-nim

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 07:08:51 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณมากมายเลยครับพี่น้องขาดตกบกพร่องก็ขออภัยด้วยนะครับ
แทบจะไม่ได้คุยกันเลยเน๊าะ.....เกินความคาดหมายมากๆครับ

เราบ้านใกล้เรือนเคียงกันอยู่แล้วครับ

Tong_2T_150

เห็นพี่สนลงไปจับปลา ได้กี่ตัวไม่เห็นเอามาโชว์...! (อ่ะ ล้อเล่ง)

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 07:08:51 ก่อนเที่ยง
สวัสดีเจ้าภาพโซนรั่วไม่ครบทุกคนเลยครับ คนเยอะมากๆ แน่นเอี๊ยด..! รถทั้งหมดกี่คันครับพี่เขี้ยว

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สน โคราช

รอชมรูปจากพี่โต้งต่อนะครับ..รถผมวิ่งแปลกๆเลยครับพี่หลังจากลงไปจับปลามานะ ไมค์ไม่ขึ้น.ออโต้รู๊ปไหลลงขาตั่งไม่รู้ออกจากตรงไหน รอบเครื่องสูงแต่รถไม่วิ่ง สงสัยจะมีงานอีกแล้ว..

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 08:27:44 ก่อนเที่ยง
รอชมรูปจากพี่โต้งต่อนะครับ..รถผมวิ่งแปลกๆเลยครับพี่หลังจากลงไปจับปลามานะ ไมค์ไม่ขึ้น.ออโต้รู๊ปไหลลงขาตั่งไม่รู้ออกจากตรงไหน รอบเครื่องสูงแต่รถไม่วิ่ง สงสัยจะมีงานอีกแล้ว..
งานอะไร ที่ไหน เมือไหร่บอกมาได้เลย อิอิ

Tong_2T_150

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 08:27:44 ก่อนเที่ยง
เอารูปลงคอมฯไม่ได้ ITมันบล็อคพอร์ทUSB กำลังหาทางอยู่

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ขอบคุณมากๆครับ ที่ลุยฝนไป-กลับมาร่วมงานกันเลย
ยังไงฝากนิดนึงนะครับ เวลลงรูปสมาชิก ช่วยลงชื่อกำกับด้วยว่าคนไหนชื่ออะไร จะได้ทักทายกันถูกครับ

ขออภัยด้วยในวันงานคนเยอะมาก อาจจะทักทายไม่ทั่วถึง และอาจจะเรียกชื่อไม่ถูกครับ
ครั้งหน้าเจอกันไม่พลาดแน่นอนครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

BJC

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

kpongh

music

สน โคราช

kpongh

สน โคราช

kpongh

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 09:17:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 08:32:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 08:26:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: music เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 08:13:54 หลังเที่ยง
เสียดายไม่ได้ไป.... :)
แล้วใครชวนผมค้างแถวแปดริ้ว หว่าจำไม่ได้

หลักฐาน.....ทั้งนั้นเลยครับพี่สน
พี่พงkคงได้ยินนะอิอิ

แหม...พี่สนเรามาถึงซ่ะขนาดนั้นตลาดคงวายไปแล้วหล่ะครับ  แต่ถ้าวันนั้นเอาไฟส่องกบมาด้วยคงได้ไปผัดเผ้ดหลายตัวหล่ะครับ

music

BJC

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 01:17:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: BJC เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 12:56:27 หลังเที่ยง
วันที่1 มาเข้าคิวถ่ายกะผมตัวๆเลยนะ

ผมเป็นนักข่าวประจำกลุ่มครับพี่

จะมีช่างภาพส่วนตัวแล้ว...โหว่.โหว่.โว...เย้

music