Main Menu

รูปภาพสองล้อหลัดถิ่นไปเยือนโซนรั่วครับ

เริ่มโดย kpongh, สิงหาคม 27, 2012, 08:25:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpongh

รูปภาพบางส่วนเฉพาะเท่าที่มีในกล้องผมนะครับ ถ้าพี่ๆคนไหนมีรูปภาพเพิ่มเติมช่วยลงต่อด้วยนะครับ

kpongh

นี้ไปถึงในงานแล้วนะครับ....จอดเรียงคิวตามความหล่อ

kpongh

มาถึงแล้วก็ลงทะเบียนหน้างานรับของที่ระลึก

แล้วก็มีการจับรางวัลกัน

รถเยอะจริงๆครับมีแต่คันสวยๆทั้งนั้นเลย

สน โคราช

kpongh

แล้วก็พักผ่อนตามอัธยาศัย

ต้องขอโทษพี่ๆนะครับที่เอารูปมาลงช้าไปหน่อย ( มีคดีความกับแม่บ้านครับแถมโทรศัพน์ก็หาย...ช่วงนี้จะติดต่อไม่ได้ชั่วคราวนะครับยังไม่มีโทรศัพน์ใช้ )

kpongh

บวกม้าให้ด้วยนะครับเดี๋ยวมันจะไม่ดีด

ตราบใดที่เรายังช่วยกันรักษา 2t จะยังคงอยู่ตลอดไป

bass

ขอบคุณ 2ล้อพลัดถิ่นด้วยคับที่ไปเยือน
+1 คับ

kpongh

ขากลับฝนตกตั้งแต่มีนบุรี ( เปียกกันทุกคน ) เลยแวะทานข้าวต้มกันที่แปดริ้ว

มีข้าวต้ม ก็ต้องมีแก้หนาวกันซักนิดหน่อย

เตรียมตัวออกเดินทางกันต่อ แยกทางกันกับพี่นพ แล้วก็พี่อะไรน๊าจำชื่อไม่ได้แต่ก็อบอุ่นเป็นกันเองดีทุกคนครับ...ขอบคุณข้าวต้ม

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

มีรูปเราด้วยเรอะเนี้ย เมามากมายแต่กลับบ้านได้ สุดยอดครับ... อันนี้รูปใครอ้ะ เท่ห์จริงๆ
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

kpongh

ฝนตกแรงขึ้นเรื่อยๆไปต่อไม่ได้เนื่องจากมองไม่เห็นทาง  ต้องพากันหลบฝนใต้สะพาน

วิ่งซ่ะน้ำกระจายเลย

can-nim

kpongh

สำรวจรถพี่สนครับ ( เครื่องคงร้อนมั๊งแกเลยพารถลงไปแช่น้ำในแอ่ง ) เย็นสบายไปเลย

แอ่งข้างๆถนนนี้แหล่ะครับ ลึกพอสมควร

ฝนเริ่มซาเม็ด เตรียมตัวออกเดินทางกันต่อครับเดี๋ยวมันจะดึก

can-nim

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

สน โคราช

รปสวยมากครับหมดยัง...พี่โต้งเห็นถ่ายเหมือนกันจัดมาเลยครับ

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

เนี้ยถ้าตามผมไปเรนโบว์ รับรองไม่เปียกฝนแน่นอน... :(
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

เอส ณ.โซนรั่ว

ขอบคุณที่มาเยือน

ขากลับโดนฝนกันอีก น่าจะค้างกรุงเทพกันสักคืน....

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

can-nim

kpongh

เดี๋ยวให้พี่โต้งมาลงเพิ่มครับ ( เสียดายตอนที่หลบฝนครั้งแรกหน้าหมู่บ้านไม่ได้ )