Main Menu

AR80 มาพร้อมกับทาญาติ GTO กับคนหลายใจ คิคิ

เริ่มโดย svoa, สิงหาคม 20, 2012, 10:31:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

svoa

GTO  ว่างๆต้องเก็บ งานใหม่  ขอบคุณท่านผู้พัน ที่เอามาให้ดูเลยต่อ  อิอิ

IJ

svoa

Gok

.

หนับหนุนเลย สีเดียวกับของผมเลย แต่ยังไม่มีเวลาครับ เป็นกำลังใจให้ครับเสร็จแล้วเอามาให้ชมด้วยครับ.

.

tachoo

สวยครับรุ่นนี้เล็กดีน่าจะประหยัดน้ำมันนะ

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

RX-KING

เข้ามาชมครับ ผมกำลังจะหามาเก็บไว้อีกสักคัน รถมันเล็กดีครับ
SIKHARED-YOOSABAI
ธ. ไทยพาณิชย์ 820-2522-31-9

svoa

อ้างจาก: RX-KING เมื่อ สิงหาคม 21, 2012, 11:20:56 หลังเที่ยง
เข้ามาชมครับ ผมกำลังจะหามาเก็บไว้อีกสักคัน รถมันเล็กดีครับ

คล่องตัวมากเลยครับ

svoa

IJ

อ้างจาก: svoa เมื่อ สิงหาคม 21, 2012, 11:27:48 หลังเที่ยง
ปวดใจไฟท้ายหาไม่ได้ ครับ
เด๋วหาให้ ผมรู้ว่ามันมี แต่พ่อค้าเค้าขายแพงโครต ถ้าไม่ได้จิงๆเด๋วผมจะไปถามให้ แต่ตอนนี้ให้ท่านหาไปก่อน มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะคับ ผมยังเหลือซากอีกคัน

Latthachai

เจ๋ง ๆ ต้อง 2 stroke...ซุ้มไร้สังกัด..จัดไปดิ...

svoa

อ้างจาก: IJ เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 03:00:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: svoa เมื่อ สิงหาคม 21, 2012, 11:27:48 หลังเที่ยง
ปวดใจไฟท้ายหาไม่ได้ ครับ
เด๋วหาให้ ผมรู้ว่ามันมี แต่พ่อค้าเค้าขายแพงโครต ถ้าไม่ได้จิงๆเด๋วผมจะไปถามให้ แต่ตอนนี้ให้ท่านหาไปก่อน มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะคับ ผมยังเหลือซากอีกคัน

หาไม่ได้ เลย ครับ พี่ ช่วยหน่อย เเล้วกันครับ ถามเค้า ที เท่าไร ขอบคุณมากครับ ผม ต้นครับ อิอิ

IJ

svoa

อ้างจาก: IJ เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 04:13:51 หลังเที่ยง
ไฟท้ายรุ่นนี้เลยป่าวละคับ

เอารุ่นนี้เลยอ่ะครับ  อยากได้แบบ  ดั่งเดิม อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

IJ

แบบนี้ รุ่นนี้เลยป่าว ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยคับ

Gok

.

คุณพี่ IJ.ครับ รถผมสีเดียวกับในภาพตย.เลยครับ รบกวนพี่ IJ. ถามถัง+ชุดสี+ไมล์ให้ด้วยได้ไหมครับ

ขอขอบพระคุณพี่IJ.ไว้ล่วงหน้าเลยครับ

ขอบคุณครับ.

.

IJ

อ้างจาก: Gok เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 08:57:24 หลังเที่ยง
.

คุณพี่ IJ.ครับ รถผมสีเดียวกับในภาพตย.เลยครับ รบกวนพี่ IJ. ถามถัง+ชุดสี+ไมล์ให้ด้วยได้ไหมครับ

ขอขอบพระคุณพี่IJ.ไว้ล่วงหน้าเลยครับ

ขอบคุณครับ.

.
ชุดสีไ่มล์ไม่รับปากว่าจะได้ป่ะ จำร้านลำปาง ที่ผมเคยโพสน์เมื่อก่อนได้มั้ยอ่ะคับ ร้านนั้นแหละแต่ตอนนี้ขายราคาแพงมาก ผมเลยไม่อยากสนับสนุน[/size]

Gok

.

รับทราบครับ ยังไงรบกวนพี่ช่วยพิจารณาแทนผมทีนะครับ ขอบคุณมากๆครับพี่.

.

svoa

อ้างจาก: IJ เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 08:45:53 หลังเที่ยง
                      แบบนี้ รุ่นนี้เลยป่าว ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยคับ

ใช่ เลย ครับ พี่

svoa

อ้างจาก: Gok เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 11:29:30 หลังเที่ยง
.

รับทราบครับ ยังไงรบกวนพี่ช่วยพิจารณาแทนผมทีนะครับ ขอบคุณมากๆครับพี่.

.

เอารูปมาลง บ้างนะครับ อยากเห็น อิอิ