Main Menu

น้องใหม่ครับ

เริ่มโดย 1 SE 98, สิงหาคม 18, 2012, 04:24:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1 SE 98

สวัสดีครับ. ผมช่างวัน สระบุรีครับ KR SE 98. ครับ.  เป็นน้องชายจ่าโชคครับ  :'(     
5600 - 501 - 323    ธนาคารกรุงเทพ   สาขาถนนสุดบันทัด

นาย  เพชรไพรวัลย์  กวางทอง

สองzx korat

อ้างจาก: 1 SE 98 เมื่อ สิงหาคม 18, 2012, 04:24:54 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ. ผมช่างวัน สระบุรีครับ KR SE 98. ครับ.  เป็นน้องชายจ่าโชคครับ  :'(     
หวัดดีคับ ยินดีต้อนรับครับ หระรี-โคราชไม่ไกลกันเลย มีโอกาสผ่านจะแวะไปเยี่ยมนะคร้าบบบบ
ปอลิง ผมหลานลุงโชคครับ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

ople

สวัสดีด้วยครับผม เปิ้ล ครับ เป็นเขยโคราชครับ ยินดีที่ได้รุ้จักครับ
ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

บูรพาพยัคฆ์

สวัสดีด้วยคนครับ  ผมเอก  อยู่  นครนายกครับ 

ภาพความหลัง

จุ้ย ปช.

ที่หน้าเหมือนลุงโชคเลยป่าวครับ
เห็นรูปแว๊บๆ
ไม่ใช่ขออภัุย
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

auddy

หวัดดีครับ  อู๊ดครับ อยู่นท์ครับ

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ สิงหาคม 18, 2012, 04:27:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: 1 SE 98 เมื่อ สิงหาคม 18, 2012, 04:24:54 หลังเที่ยง
หวัดดีคับ ยินดีต้อนรับครับ หระรี-โคราชไม่ไกลกันเลย มีโอกาสผ่านจะแวะไปเยี่ยมนะคร้าบบบบ
ปอลิง ผมหลานลุงโชคครับ อิอิอิ

แล้วให้ผมเป็นไรกับลุงโชคดีอะ

สวัสดีครับ ผมเพื่อนร่วมโลกลุงโชคครับ ตามนั้น จิ๋ว เดอะสตาร์

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

ฮิ้วววววววววววววววววววว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

GtozA

สวัสดีคับ บิ๊กอยู่ลาดพร้าวคับ
K.นิธิโรจน์ โทร.085-8325207(บิ๊ก)
LINE ไอดี0863114925

[

... Club ใจง่าย ...                                  
... ใจง่าย Club ...                 ... แก้งส์ ใจง่าย

JO