Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ มีนาคม 28, 2014, 10:12:01 ก่อนเที่ยง
งานเข้าเพราะเมียใช่มั้ยท่านนาย

รู้ทันหล่าวนิท่านเหน่ง

pnk.krabi

วันไหนรถลงตัวจะไปเที่ยว ทะเลน้อยหน่อย ไปดูช้างดำน้ำกินหญ้า สบายดีนะครับท่านนาย

nai95

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ เมษายน 08, 2014, 11:00:41 ก่อนเที่ยง
วันไหนรถลงตัวจะไปเที่ยว ทะเลน้อยหน่อย ไปดูช้างดำน้ำกินหญ้า สบายดีนะครับท่านนาย

วันไหนแจ้งมาเลยครับท่านเหน่ง

baw tzr

เงีบยเหงาจุงเบย ชิว ๆ คิดถึงพี่ๆสุดหล่อ ทั้งหลาย จังหล่าวเด้ ไม่รู้ลืมผมยังอิอิ หล่างนี้เป็นไงจอข่าวคราวบ้างครับเเละหนทางที่จะติดต่อด้วยนะครับ 2tจงเจริญ

Pโอ๋

ยังเล่นอยูอีกหม้ายน้องบ่าว
เด็กน้อยแต่ใจถึง

Pโอ๋

ตั้งใจจะกลับมาเล่นอีกครั้งครสนใจบ้างเอ่ย

nai95

ประมาณปลายเดือนหน้าจะมีทริปไปภูเก็ต ใครสนใจโปรดเตรียมตัวให้พร้อมครับรายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

nai95

กำหนดงานประจำปีออกแล้วครับ วันที่23ธันวาคม2557 ใครสนใจแจ้งด้วยครับ

yoshi

แจ้งข่าวมิตติ้งประจำปี ครั้งที่5 ครับพี่น้องชาว2T
เรียนเชิญพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกท่าน เข้าร่วมงานมิตติ้งครั้งที่5 ณ.อนุสาวรีย์ ทุ่งถลางชนะศึก อ.ถลาง จ.ภูเก็ต ในวันอาทิตย์ที่ 23 พ.ย. 2557
ภายในงานมี อาหารและน้ำดื่มให้บริการ ฟรีคับ  ครั้งนี้เป็นปีแรกที่ทางทีมงานภูเก็ตจัดงาน จึงอยากเรียนเชิญพี่ๆน้องๆเข้าร่วมงาน
ปล. รบกวนพี่น้องโซนต่างๆช่วยเช็คจำนวนสมาชิกที่จะมาร่วมงานแล้วแจ้งยอดสมาชิกให้ด้วยนะคับ เพื่อจะได้จัดเตรียมอาหารให้เพียงพอกับสมาชิกคับ
แจ้งกับผม โย 0891799071 หรือ แจ้งผ่านเพื่อนๆทางทีมงานภูเก็ตได้เลยคับ
23 พ.ย.2557 นะคับ

nai95

รับทราบครับ แล้วพบกันครับท่านโย :D :D

baw tzr

:)เศร้าเลยเข้ามาช้าไป

baw tzr

ยังอยู่ครับท่านพี่โอ๋ ยังรัก2tเหมือนเดินคับ วันนั้นผมเห็นพี่โอ๋ชิ่งอยู่เเถวถนน30เมตรเรียกเเล้วเเต่น่าจะไม่ได้ยิน ผมจะตามก็ไม่ทัน ปล.ผมขับเวฟ เลยไล่ไม่ทันอิอิ

baw tzr

ตอนนี้กำลังโมดิฟาย เจ้าจรวดใหม่อยู่คับ ใกล้เสร็จเเล้ว

kfcnrr

Kfcnrr 0809098405
2 WHEEL SPORT BIKERS  คอ.แด.ดอ - ตราด

Pโอ๋AXA

สวัสดีครับ
สมาชิกใหม่และสมาชิกเก่ากับเก่ามาก(น่าโดนบ่นหล่าว)
ผมP"โอ๋น่ะครับหายไปนานไม่ใช่เลิกรัก2Tน่ะครับแต่จำPasswordไม่ได้ครับ

Pโอ๋AXA

เพื่อนๆที่รัก2Tคนไหนสนใจนั้งกินน้ำชาขี้โม้เรื่องรถเครื่องมั้งครับ

Pโอ๋AXA

อ้างจาก: Pโอ๋AXA เมื่อ มกราคม 14, 2015, 07:50:27 ก่อนเที่ยง
เพื่อนๆที่รัก2Tคนไหนสนใจนั้งกินน้ำชาขี้โม้เรื่องรถเครื่องมั้งครับ
เงียบจังสงสัยจะล้างสะเเล้ว

Pโอ๋AXA

พรุ่งนี้เพื่อนๆที่รัก2Tท่านใดว่างเจอกันชายเลน่ะครับ

nai95

ขอโทษด้วยครับช่วงนี้ไม่ค่อยว่างครับ
มีเวลาค่อยกินน้ำชากันครับ

hs9lcx

หายไปนาน เหมือนกัน อยากกลับมาเล่นใหม่ รถยังอยู่