Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

สวยงามอย่างแรง อยากได้หล่าวนิบัง เท่าไรน่าจัดสักใบหล่าวดิ :D

Pโอ๋

งามดีแท้
อ้างจาก: id2524 เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 11:17:50 ก่อนเที่ยง
สว้สดี เจ้าบ้าน อิอิ

มีของมาฝากครับ ท่านนัย

cozyjay

แวะมาทักทายครับ หาท่อ NSR รุ่นแรกไฟเหลี่ยมให้หน่อยครับ +1

kairo198

ดียามเช้าครับ

วันนี้ฝนไม่รู้ว่ารีบไปไหนตกแต่เช้าเลย

ชีวิตนี้ เกิดมาเพื่อ ผจญภัย ไปทุกที่ที่มีทาง นัด 086 - 2882309
ที่อยู่ส่งของ นัซรุดดีน ดอเลาะ ปณ ยะลา อ.เมือง จ.ยะลา 95000

ธ กสิกรไทย2562896832 ส.ยะลา  ชื่อ นัซรุดดีน ด

nai95

สวัสดีครับนัท และทุกๆท่านครับ   >:( ฝนตกตอนเช้าดีกว่าตอนกลางคืน

Pโอ๋

D ครับนัท
ตกกลางคืนดีกว่า

nai95

เอาไงโอ๋ จัดงานที่ไหนบอกมาไปกันสักที วันนั้นจำอาไรไม่ได้ :(

Pโอ๋

พรุ่งนี้ออกนะบังกินแม็กส์ดีกว่า

nai95

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ ธันวาคม 27, 2012, 11:42:36 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้ออกนะบังกินแม็กส์ดีกว่า
อย่าเหมือนครั้งที่แล้วนะ เป้ยกล้อบอกบัง สั่งเฟรฟายอาไรก็ไม่รู้ ได้มันทอดมา ไม่เอาแบบนั้น

id2524

ไปกันทิ ไปกินมันทอด อิอิ

Pโอ๋

nai95

สวัสดีครับสิงดมควันทุกๆท่านค ???

Pโอ๋

ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ

nai95

ฝนตกแต่เช้าเลย :P  สวัสดีครับทุกๆท่านครับ

Pโอ๋

หวัดดีครับบังเป็นไงเมื่อคืนหนุกป่าว

nai95

หนุกมากๆสุดๆเลยเกินคำบรรณ แล้วคืนนี้เอาไงว่ามา เดี๋ยวจัดให้ :(

Pโอ๋

หม้ายได้ปายไหนทีนิฝนตกอีแล้ว

nai95

กลัวอะไรกับฝนนิ โอ๋อย่างอื่นน่ากลัวกว่าเยอะ >:(

Pโอ๋

ขี้ครานอิเปียกนิบังนี่ก้อข้ายอีแล้ว

Pโอ๋

。❤。。
。 。。
✨。\|/。
Happy  New Year 2013
。/|\。
。☀。 。。
。 。
I wish you
Happy New Year
H...happy
A...advance