Main Menu

รบกวนหน่อยนะครับ

เริ่มโดย sopongolf, พฤษภาคม 25, 2012, 07:35:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sopongolf

พอดีmioตัวแรก ของผมไฟเลี้ยวไม่ติดอะครับ ทั้งหน้าและหลัง อยากทราบว่า จะไล่ไฟตั้งแต่ตรงใหนครับ แบตเพ่งเปลี่ยนใหม่  และอยากทราบเรื่องราคาโช๊คหน้ารวมก้านด้วยนะครับทั้งใหม่และมือสอง ( หน้าเป็นดรั้มนะครับ) ขอบคุณครับ

ผมคือใคร...?

ใครก็ได้ ที่มีความรู้มาช่วยหน่อย ตามนั้น ผมไม่รู้...

gordon

อ้างจาก: Jew Figo เมื่อ พฤษภาคม 27, 2012, 09:51:16 หลังเที่ยง
ใครก็ได้ ที่มีความรู้มาช่วยหน่อย ตามนั้น ผมไม่รู้...
ควรเช้คที่สวิตย์เปิดไฟเลี้ยวเป็นอันดับแรก...
ต่อมาก็เช็คที่กล่องรีเรย์ไฟเลี้ยว(อยู่ใต้เรือนไมล์ ในหน้ากากมั๊ง อิๆ)
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

sopongolf

ขอบคุณครับ มันเป็นที่ดีเลย์ครับ

aoaaued

คำถามง่ายๆ แต่ตอบยากครับ เพราะไม่ได้เห็นได้สัมผัสเอง

pongpo

เช็คดีเลย์ไฟเลี้ยวอีกเสียงครับ

089-6269935 ป๋อง

ratree

เก็บความฮู้  ค่ะ                                                                                                                         

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

phichai

ราคาโช๊คหน้าทั้งชุดไม่รวมแผงคอของมีโออยู่ที่เก้าร้อยครับพูนทรัพมีครับ  ชุดแกนกระบอก