Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

เชิญสาวก คาวาซากิ  โซนกระบี่ รวมตัวกันตรงนี้ครับ
ก่อนอื่นต้องขออนุญาติบังชาย (ประธานกลุ่ม) จัดตั้งห้องนี้ขึ้นมาเพื่อจะได้รวบรวมเพื่อนสมาชิก โซนกระบี่
ที่ขับ Kawasaki และกลุ่ม ขับ 2T ทุกคนครับ
เพื่อนสมาชิกที่พอรู้จักชื่อแล้ว

1.ชาย (ประทานกลุ่มคับ) ปรึกษาได้ทุกอย่างเรื่อง Kawasaki คับ
2.โหส  KR (ช่างเครื่อง,และระบบไฟครับ)
3.รักษ์  KR (เจ้าของห้องครับ)
4.ฉิ   KR (ช่างเครื่องครับ)
5.โสบ   KR
6.โจ๊ก   SERPICO
7.ยิส    KR
8.หยา   KR
9.ไลท์   KR
10.เดช  SERPICO
11.เอก   SERPICO
มีเพื่อสมาชิกหลายคน ที่ยังไม่ได้เอ่ย ชื่อ ต้องขอโทรด้วยน๊ะครับ (ไม่รู้จักชื่อ)

jacky

thaworn

อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤษภาคม 08, 2012, 03:22:30 หลังเที่ยง
เเวะมาทักทายทีมบังชาย.....ครับ

???

สวัสดีครับ ยินดีครับ เป็นแขกคนแรกของกลุ่ม วันหลังจะเอารูปสมาชิก ชาว  Kawasaki  Krabi Team มาลงให้ดูดครับ

Pโอ๋

CHINWARIT

ตามท่านโอ๋มาครับ สาวกkawa
*ลุงริท มอ108 ครับ*
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

ko- tong

เข้ามาเยี่ยมสาวก คาวา ด้วยคนคับ (โกต้อง มอ 108)

Pโอ๋

บั้งชายพอจะมีวิธีทำยางกันกระชากล้อNS1บ้างหรือป่าวคับ

thaworn

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤษภาคม 08, 2012, 09:41:15 หลังเที่ยง
เข้ามาเยี่ยมสาวก คาวา ด้วยคนคับ (โกต้อง มอ 108)
ยินดีครับ ว่าแต่ทานควง 2 เลยหรือครับ ทั้ง  KR  ทั้ง SER อย่างนี้ผมก็อิจฉาแย่ เลยครับ

ko- tong

ในหัวใจมีแต่ คาวาคับบัง ser. เคยไปมิตติ้งที่ตรังมาแล้วครับ

TONG-SE

หยบมาแลทีมงานกระบี่-อ่าวนางด้วยคน อิอิ
บังชายพรือมั้งวันก่อนผิดนัด เจอเท่วหน้าตัองเลี้ยงตับๆเปนการชดเชยเลยน่ะครับ เอิ๊กๆ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

thaworn

อ้างจาก: CLASANOVA_SE เมื่อ พฤษภาคม 09, 2012, 10:48:19 ก่อนเที่ยง
หยบมาแลทีมงานกระบี่-อ่าวนางด้วยคน อิอิ
บังชายพรือมั้งวันก่อนผิดนัด เจอเท่วหน้าตัองเลี้ยงตับๆเปนการชดเชยเลยน่ะครับ เอิ๊กๆ
รับทราบครับ เดียวแจ้งบังชาย ให้ครับ

krabi

บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

มีปัญหาเกียวกับ คาวาปรึกษาได้คับ   010782807

krabi

พี่โต้ง เมื่อวันก่อนต้องขอโทษด้วย

krabi

ยางกันกระชากns1ไม่มีคับ ต้องกลึงแป้นจับอย่างเดียวคับ

krabi

super Tiger

+1 แรงม้าเจ้าของห้อง แวะเวียนมาเยี่ยมครับ ผมก้ออีกหนึ่งคัน
เสือ กลุ่ม อนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ)ครับ ยินดีด้วยครับ และนี่คือ สมาชิกกลุ่มเรา (คอเดียวกัน kawasaki)

เชิญเที่ยวเหนือบ้างนะครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

thaworn

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ พฤษภาคม 09, 2012, 08:57:39 หลังเที่ยง
+1 แรงม้าเจ้าของห้อง แวะเวียนมาเยี่ยมครับ ผมก้ออีกหนึ่งคัน
เสือ กลุ่ม อนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ)ครับ ยินดีด้วยครับ และนี่คือ สมาชิกกลุ่มเรา (คอเดียวกัน kawasaki)

เชิญเที่ยวเหนือบ้างนะครับ
ขอบคุณมากครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ แวะมาเที่ยวกระบี่อย่าลืมติดต่อมาน๊ะครับ

thaworn

ตอกบัตรครับ
วันนี้ใครจะเข้ามาเป็นคนต่อไป

Pโอ๋