Main Menu

2t.com นกน้อยทำรัง นอกตำรา

เริ่มโดย อู๋ ลำพูน, พฤษภาคม 02, 2012, 02:56:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auntonio_lpn

เป็นกำลังใจให้ครับ ช้าหน่อยแต่ทำให้มันถูกต้อง จะได้สบายใจกันทั้งเพื่อนบ้านใกล้เรือนเคียง จะได้ไม่ต้องมาผิดใจกันตอนหลังครับ

อู๋ ลำพูน

...ขอบคุณที่เปนกำลังใจครับ ยังไงเสียผ่านมาแวะด๊วฟเบียร์เย็นๆก่อนได้ ครับ แล้วค่อยพ่นเรื่องรถ2T.กัน 555

อู๋ ลำพูน

สรุปแว่ ตอนนี้เรื่องรังวัดของผมนั้นผมจะได้ที่คืนเมตรกว่าๆจากบ้านข้างหลังล้ำเข้ามาของผมคืน และแปลงของคุณลุงหลังบ้านถัดจากผมแกก็จะได้ทางเข้าบ้านที่แกซื้อทิ้งใว้หลายปีคืน แต่น่าฉงนหลายปีผ่านมาแกซื้อที่ทางเข้าบ้านตัวเองแต่ไม่ได้เคยเหยียบลงไปเลย เพราะมันถูกล้อมรั้วไว้ในที่อีกแปลง
55555 อย่างงี้ก็มีด้วย   อย่างฮา กร๊ากกกกกก  ช่างรังวัดใส่เหล็กดัดฟัน วันนี้คงกระจองอแงขี้มูกโป่งหลายคนคงโอ๋กันจ้าทั้งกรมกอง555

TaloModify

ตุ๊ดหว่ะ

อู๋ ลำพูน

TaloModify

ตุ๊ดหว่ะ

อู๋ ลำพูน

ค่อยๆไหลทีละนิด

รั้วแนวๆ ที่ไม่มั่ว อิอิ..

ลมโชย...BANG NA

อย่าลืมปรึกษา SCG ด้วยน่ะพี่ บ้านจะได้ไม่ร้อน 55555555 แซวเล่นน่ะครับมาแอบดูบ่อยครับ
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

บ้านสวย คนก็หล่อ ช่วยดัน ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

อู๋ ลำพูน

งานเข้ากะผมอีกแล้วพี่น้องเอ้ย เย็นวันเสาร์ฝนลงหนักมาก หลังคายังมุงไม่เสร็จก้เหลืออีกประมาณ40แผ่นจะเต็มหลัง กระเบื้องตรา ขวานเข้ว รั่วซึมทุกแผ่น 315แผ่นเสียทั้งหมด โดนน้ำฝนยุ่ยเปนกระดาษอัดไปเสียฉิบ

อู๋ ลำพูน

วันนี้ตัดสินใจไปจัดอย่างหนาตราช้างมาอีก315แผ่น พร้อมกับตกลงนำของเดิมคืนร้านไป เสียเวลาไปอีก3วัน + ช่างไม่มาทำงานตามสัญญาจ้างอีก2วัน  ทิ้งสีพาสติกไปอีก2ถังใหญ่ อย่างนี้แล้วงานไม่เข้าก้ไม่รู้จะว่าอย่างไรละครับ พี่น้อง 555. กระเบื้องตรานี้ใครอย่าได้นำมาใช้นะขอบอก กันแดดได้ครับแต่ไม่สามารถกันน้ำได้ เพราะน้ำซึมผ่านได้ทุกอณูเนื้อ แผ่นใหม่ๆโดนน้ำแล้วนำไปตากแดดบิดเปนไม้กระดาน 555 เด็ก6-7 ขวบ หักเศษแผ่นได้อะ แล้วจะจะคลิปมาให้ดูความแกร่งของมัน อิอิ

max!

อ้างจาก: อู๋ ลำพูน เมื่อ มิถุนายน 28, 2012, 11:59:04 ก่อนเที่ยง
...ขอบคุณที่เปนกำลังใจครับ ยังไงเสียผ่านมาแวะด๊วฟเบียร์เย็นๆก่อนได้ ครับ แล้วค่อยพ่นเรื่องรถ2T.กัน 555

มีไรให้หนูช่วยบ้างคร้าบ อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

MtsCmMtxLp

อ้างจาก: อู๋ ลำพูน เมื่อ มิถุนายน 29, 2012, 04:49:36 หลังเที่ยง
รายงานประจำวัน 29-06-55   

ขึ้นบ้านใหม่เมื่อไหร่จะหาโอกาสแวะไปเยี่ยมเยือนนะครับ ขี่ 2T เที่ยวลำพูน อิอิอิอิอิ
วันใหนเป็นคนดีก็ขี่ฮอนด้า วันไหนเป็นคนบ้าก็ขี่ซู(ซูกิ)

อู๋ ลำพูน

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

กรรม ชีวิตขารั่วหนุ่มเหนือ พี่สร้างบ้านหลังเป็นล้านบาทแบบนี้ ทำไมไ่ม่จ้างช่างที่ดีๆเลยครับ ตามนั้น

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

globblinknight

ตอนแรก คิดว่า ไม่ได้ใส่แหวนรอง รั่วตรงหัวแหวน ดูไปดูมา มันซึมทั้งหมดเลย โห๊ะ...แก้ไปก่อนครับน้า ยังอยู่ใช้อีกนาน แก้ได้แก้ คริคริ มาส่งกำลังใจ ฮุฮุ

packko22 bie

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

อู๋ ลำพูน

รื้อออก เอาไปส่งร้านคืน รั่วซึมทุกแผ่น