Main Menu

2t.com นกน้อยทำรัง นอกตำรา

เริ่มโดย อู๋ ลำพูน, พฤษภาคม 02, 2012, 02:56:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DekSin

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

Kittipong.S

แอบไปดูสถานที่มาแล้ว สะอาด สวยดีมากแต่ไม่กล้าเข้าไปทักทายครับ

อู๋ ลำพูน

อ้างจาก: Kittipong.S เมื่อ ตุลาคม 02, 2012, 07:34:20 หลังเที่ยง
แอบไปดูสถานที่มาแล้ว สะอาด สวยดีมากแต่ไม่กล้าเข้าไปทักทายครับ
อ้าวทำไมเปนงั้นละ ... เรื่องง่ายๆที่คนปกติ 2t. พีงกระทำ ครับ ยินดีต้อนรับ ถ้าเขินอายมาสั่งเบียร์ที่ร้านกินก่อนก็ได้  อิอิ ทำเขิน

Kittipong.S

งั่นคราวหน้า ผมไม่เกรงใจล่ะน่ะครับ5555

CBR150Za

blue_jrs

ไม่ได้มาหน้านี้ตั้งนานบ้านเสร็จล๊ะ พึ่งรู้ตอนนี้พี่โจบอก พรุ่งนี้ถ้าว่างจะแวะไปทำบุญเน่ออ้ายอู๋  :D

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

อู๋ ลำพูน

ทำบุญขึ้นบ้านใหม่ง่ายๆ แบบพอตัว

Kittipong.S

ไปมาแล้วครับ พี่เค้าเป็นกันเองบรรยากาศก็ดี บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด  เดียวจะไปอีกนะครับ น้องที่ไปด้วยบอกว่าติดใจบรรยากาศร้านมาก

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ