Main Menu

2t.com นกน้อยทำรัง นอกตำรา

เริ่มโดย อู๋ ลำพูน, พฤษภาคม 02, 2012, 02:56:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อู๋ ลำพูน

TaloModify

อาร์จีวีผมไม่ค่อยเดินเลยอ่ะพี่ ควอเตอร์ำำำไมล์ ได้แค่ สิบสี่จุดสองเองอ่ะ
ตุ๊ดหว่ะ

อู๋ ลำพูน

รื้อแบบส่งคืนร้าน

พี่ๆนั่งพักหายเหนื่อย

อู๋ ลำพูน

รูปปัจจุบัน จากวันนั้นถึงวันนี้ใช้เวลา ก่อสร้าง10วัน อันนี้เวลาควอเตอร์ไมล์ RGV ของชายโหน่ง กดตามมิทัน อิอิอิ....

อู๋ ลำพูน

วันนี้ช่างขอลาพักวันพรุ่งนี้จะลุยต่อเลยมีเวลามาลงให้ พูดถึง เรื่อง  R G V. ของพี่ วันนี้งานซ่อมทั้งหลายต้องจอดทุกมุมก่อนขอเอางานทำร้านจบแล้วเดี๋ยวค่อยเดินเครื่องเต็มสูบ อาทิตย์ก่อนไปจัดเครื่องมิลลิ่งตัวเล็กมานะเกือบ30K.แกะกล่อง คราวนี้จะยกจะแยงยังไงเหมือนจับวาง กร๊ากกกกก.

TaloModify

อ้างจาก: อู๋ ลำพูน เมื่อ มิถุนายน 12, 2012, 02:56:17 หลังเที่ยง
วันนี้ช่างขอลาพักวันพรุ่งนี้จะลุยต่อเลยมีเวลามาลงให้ พูดถึง เรื่อง  R G V. ของพี่ วันนี้งานซ่อมทั้งหลายต้องจอดทุกมุมก่อนขอเอางานทำร้านจบแล้วเดี๋ยวค่อยเดินเครื่องเต็มสูบ อาทิตย์ก่อนไปจัดเครื่องมิลลิ่งตัวเล็กมานะเกือบ30K.แกะกล่อง คราวนี้จะยกจะแยงยังไงเหมือนจับวาง กร๊ากกกกก.

น่าจะอยู่ใกล้ๆเนาะ
ตุ๊ดหว่ะ

อู๋ ลำพูน

ตัวนี้ไม่เกิน30K.แถวๆแสมดำผมว่ามือใหม่ควรเก็บไว้เล่นนะ เกียร์กระปุกญี่ปุ่น 4 ฟุต. ไฟ 220V.ซื้อแล้ว5ปียังไม่ขาดทุน สนใจหลังไมล์ แต่ไม่แน่ใจนะว่ายังอยู่ป่าวขาดการติดต่อพอสมควร

TaloModify

อ้างจาก: อู๋ ลำพูน เมื่อ มิถุนายน 12, 2012, 03:13:41 หลังเที่ยง

ตัวนี้ไม่เกิน30K.แถวๆแสมดำผมว่ามือใหม่ควรเก็บไว้เล่นนะ เกียร์กระปุกญี่ปุ่น 4 ฟุต. ไฟ 220V.ซื้อแล้ว5ปียังไม่ขาดทุน สนใจหลังไมล์ แต่ไม่แน่ใจนะว่ายังอยู่ป่าวขาดการติดต่อพอสมควร

หมดตรูด แล้วจิ่ น้าอู๋ หะหะ

เชิญทรรศนา เวลาละกัน

ตุ๊ดหว่ะ

อู๋ ลำพูน

อยากรู้ข้อมูลที่ทำอะไนบ้างนะ จริงมันกดลงได้มากกว่านี้นิ

TaloModify

อ้างจาก: อู๋ ลำพูน เมื่อ มิถุนายน 12, 2012, 04:08:31 หลังเที่ยง
อยากรู้ข้อมูลที่ทำอะไนบ้างนะ จริงมันกดลงได้มากกว่านี้นิ

ค่ำๆ ค่อยคุยกัน ก็ได้ครับ อิอิ
ตุ๊ดหว่ะ

globblinknight

อ้างจาก: TaloModify เมื่อ มิถุนายน 12, 2012, 03:19:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: อู๋ ลำพูน เมื่อ มิถุนายน 12, 2012, 03:13:41 หลังเที่ยง

หมดตรูด แล้วจิ่ น้าอู๋ หะหะ

เชิญทรรศนา เวลาละกัน

น้าโหน่ง ไอ่ 17 กะ 18 อ่ะ ช่ายผมขับ ช่าย น่ะ อิอิ ช่ายป่ะ

อู๋ ลำพูน

เงินงวดออกวันที่15 ที่ผ่านมา ช่างก่อสร้างเทพประทานขอหยุดใช้เงินจนถึงวันนี้ยังไม่มา ..ยังขอหยุดพรุ่งนี้อีกวัน ผมบอกว่าเอาให้พอเดือนเลยมะ กร๊ากกกกกกกก...อีกหน่อยจะสู้แรงงานต่างด้าวไงเนี่ย

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

:-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ เหตุการณ์ ทางลำพูน เข้าสู่ภาวะปกติ ยกเลิกภาวะเคอฟิวส์ ตามนั้น  :-[ :-[ :-[
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

max!

089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

อู๋ ลำพูน

ไม่น่าเชื่อ 3.8บาทนี่คือราคา ซีเมนต์บล๊อค กร๊ากกกกก

ตั้งใจทำออฟฟิศ แต่หลายคนบอกห้องเชือด 5555

อู๋ ลำพูน

ด้านหลังห้องออฟฟิศทำห้องเก็บเครื่องมือและห้องน้ำ อิอิ
สำหรับใครอยากได้ซีเมนต์บล๊อคที่เข้มข้นเรื่องของส่วนผสมปูน สั่งได้นะ ก้อนละ 3.8 บาทจัดทาง ปณ.ได้จร้า อิอิ กร๊ากกกกก
จากวันที่15หยุดยาวทาเริ่มทำวันที่20-21-23 พรุ่งนี้หยุดอีก2วันจะเริ่มวันที่26 เป็นไงช่างของผม อิอิ กร๊ากกกกก เจริญดีมะ