Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

ห้องนี้ก็มีพ่อค้าด้วยวุ้ย.  พี่ตั้มแล้วหมอลำซิ่งเล่นป่าวครับ วานนี้นะ

can-nim

can-nim, chaiyabutr, สน โคราช, ตั้ม ณ ระยอง และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

ปุ้ม มาแล้ว

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 09:38:45 ก่อนเที่ยง
ห้องนี้ก็มีพ่อค้าด้วยวุ้ย.  พี่ตั้มแล้วหมอลำซิ่งเล่นป่าวครับ วานนี้นะ

หมอลำซิ้งเปิดอยู่ในร้านอาหารเล่นทุกวันครับพี่สน
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

chaiyabutr

สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ  คิดถึงครับ

can-nim

mike-สำโรง

can-nim

can-nim

can-nim, chaiyabutr, mike-สำโรง, pikkypikky, สน โคราช และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

สวัสดีครับพี่นิด 14 ไป สุ1000 ไหมครับ

mike-สำโรง

เจ้าบ้านต้อนรับเร็วจังเลยอิอิ

pikkypikky

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 10:07:46 ก่อนเที่ยง
can-nim, chaiyabutr, mike-สำโรง, pikkypikky, สน โคราช และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

สวัสดีครับพี่นิด 14 ไป สุ1000 ไหมครับ

คงม่ายด้ายไปครับพี่แคน14เย็นกินเลี้ยงงานแต่ง,15เลือกตั้งสจ.อีก(เวรกรรมใจก็อยากไปเหมือนกันเพราะเราชาวสองล้อพลัดถิ่นนี่ครับ)

can-nim

can-nim, ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก, chaiyabutr, สน โคราช และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

สวัสดีครับ พี่หมอหมี

can-nim

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 10:18:36 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 10:07:46 ก่อนเที่ยง

คงม่ายด้ายไปครับพี่แคน14เย็นกินเลี้ยงงานแต่ง,15เลือกตั้งสจ.อีก(เวรกรรมใจก็อยากไปเหมือนกันเพราะเราชาวสองล้อพลัดถิ่นนี่ครับ)

โอกาศหน้ายังมีครับ

สน โคราช

ช่างแคน 18.00เข้าไปหานะ อาจจะช้านิดจะต้องแวะอู่น้าย้งค์ด้วยนะไปเอาเอกสารไปให้ช่างแคนนะ. แล้วก็จะดูนกแดงของอ้ายบ่าวโต้งด้วย.ทะเลทองคงขากลับนะครับ..five ๆๆ.

chaiyabutr

ผมไม่ได้ขับ 2 อาทิตย์ไม่รู็จะสตารท์ติดหรือเปล่าคัรบ

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 10:35:09 ก่อนเที่ยง
ช่างแคน 18.00เข้าไปหานะ อาจจะช้านิดจะต้องแวะอู่น้าย้งค์ด้วยนะไปเอาเอกสารไปให้ช่างแคนนะ. แล้วก็จะดูนกแดงของอ้ายบ่าวโต้งด้วย.ทะเลทองคงขากลับนะครับ..five ๆๆ.

วันนี้หรือพรุ่งนี้ครับ

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 10:36:30 ก่อนเที่ยง
ผมไม่ได้ขับ 2 อาทิตย์ไม่รู็จะสตารท์ติดหรือเปล่าคัรบ

รถแรง ติดอยู่แล้วครับ 

จะส่งเสื้อสูบไปทำอยู่นะครับที่ช่างน้อย

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

สน โคราช

ใช่ๆรถแรงยังงัยก็ติดครับพี่ ปุ้ม...วันนี้เย็นนี้แหละ ช่างอยู่ป่าวละ

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 10:40:43 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 10:36:30 ก่อนเที่ยง

รถแรง ติดอยู่แล้วครับ 

จะส่งเสื้อสูบไปทำอยู่นะครับที่ช่างน้อย

ครับผมเดียวจัดให้ครับ