Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

can-nim

สวัสดีครับ ทุกท่าน

วันอาทิตย์ถ้าว่างเจอกันหน่อยนะครับจะทำรถครับ

can-nim

น้องแพ็ก ช่วงนี้ยังหารถไม่ได้ก็ช้อนท้ายพี่ไปก่อนแล้วกัน อิอิ.

boxman19

0839815835

Pack Pack

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 08:21:46 ก่อนเที่ยง
น้องแพ็ก ช่วงนี้ยังหารถไม่ได้ก็ช้อนท้ายพี่ไปก่อนแล้วกัน อิอิ.

คร๊าๆๆ อิอิ

สน โคราช

วันอาทิตย์ไม่รับปากนะ อาจจะมีลูกค้าเข้ามาดูของครับ.แต่เย็นนี้ได้ครับช่างว่างัยละ

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 08:35:48 ก่อนเที่ยง
วันอาทิตย์ไม่รับปากนะ อาจจะมีลูกค้าเข้ามาดูของครับ.แต่เย็นนี้ได้ครับช่างว่างัยละ

ไม่เป็นไรครับ พี่สนเสียเวลาเพราะผมมามากแล้ว เอางานก่อนครับ

ถ้าว่างแล้วจะเข้ามาก็โทรมาก่อนนะครับ จะได้เตรียมต้มย่ำปลาใว้รอครับ

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

สวัสดีครับทุกๆท่านครับ  +1 แรงม้าทุกๆท่านครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 09:05:59 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับทุกๆท่านครับ  +1 แรงม้าทุกๆท่านครับ

"2 ล้อพลัดถิ่น" แจกม้าครับ เล่เข้ามาครับ

ตกลงรถมอเตอร์ไซที่โคราชมีคนชื้อหรือเปล่าท่านแคน ser sst นุกชื้อหรือเปล่าครับพี่สน  กะจะไปเที่ยวโคราชาชะหน่อย 
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 09:08:58 ก่อนเที่ยง
ตกลงรถมอเตอร์ไซที่โคราชมีคนชื้อหรือเปล่าท่านแคน ser sst นุกชื้อหรือเปล่าครับพี่สน  กะจะไปเที่ยวโคราชาชะหน่อย 

คันที่อยู่โครราชน่าเอาครับ นุ๊กคงจะเอาคันที่อยู่พัทยาคันที่ตั้มเห็นตรงสุขุมวิทจำได้ไหม

ชาว 2 ล้อพลัดถิ่นทุกๆท่านครับ  ใครสนใจปลายท่อ ซิกิจิ  ราคาสำหรับพี่น้องเราดห็นว่าราคาอยู่ที่ พันหก-พันแปดครับ ใครสนใจโทรหาผมได้เลยครับ  (ปลายใหม่ครับ)

สน โคราช

sst ที่โคราชคงไม่นะพี่ตั้ม แต่นุกบอกว่ามีนัดดูรถ เซอse กะช่างแคนที่พัทยานะครับ

คันที่ผมเห็นผมว่าเน่ามากนะครับ ราคาก็แรงด้วยตามนั้น

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 09:16:23 ก่อนเที่ยง
ชาว 2 ล้อพลัดถิ่นทุกๆท่านครับ  ใครสนใจปลายท่อ ซิกิจิ  ราคาสำหรับพี่น้องเราดห็นว่าราคาอยู่ที่ พันหก-พันแปดครับ ใครสนใจโทรหาผมได้เลยครับ  (ปลายใหม่ครับ)

จะบ้ารึ ตัวใหม่เขาขาย 4 พันกว่าเอง

ตัวเก่า 5 พันกว่า

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 09:19:28 ก่อนเที่ยง
คันที่ผมเห็นผมว่าเน่ามากนะครับ ราคาก็แรงด้วยตามนั้น

มันลดราคาแล้วเดี๋ยวผมเข้าไปดูอีกที

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 09:26:03 ก่อนเที่ยง
ราคาปลายท่อ 1600-1800 บาทครับ

ผมรับใว้ทั้งหมดเลยที่มี

ตอนแรกอ่านเร็วไปนึก หกพัน-แปดพัน อิอิ.