Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 02:31:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:20:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:17:10 ก่อนเที่ยง
แวะมาทักทายกันครับ

โซนรั่วเสาร์นี้ ตี 3 จะออกเดินทางจากกรุงเทพไปเชียงใหม่ โดยรถคู่ใจกันแต่ละคน ตอนนี้ได้ 3 คันและผมกำลัง ขอหัวหน้าลางานวันจันทร์อยู่หากผ่านก็ 4 คัน

นัดเจอกันที่ดอนเมือง บ้านตาเบริ์ด สนใจอยากขับรถเล่นและสนุกกับมิตติ้งเมืองเหนือวันเสาร์ และวันอาทิตย์เชียร์บอล BBCUFC

และเดินทางกลับ  เช้าช่วงเช้า ตี 3 วันจันทร์ครับ จากเชียงใหม่ กรุงเทพ

ตอนนี้ที่ไปแน่นนอนแล้ว

1.ตาเบริ์ด กับ SE92 คู่ใจ

2.พี่เขี้ยว กับ NSR คู่ใจ

3.ก้อ กับ SER ฟองเบียร์ ของพี่เขี้ยว ทดสอบรถประกอบใหม่

4.เอส กับ SE98 คู่ใจ (รอขออนุมัติ ลางานอยู่หากผ่านก็ลุยไปด้วยกัน)

เสี่ยตั้มว่าไงครับ แจ้งด้วย ไปไหนไปกัน

ผมไปได้สบายครับท่านแคนละไปได้หรือเปล่า ครวบ er6n ไปเลย  ท่านแคนเช่ารถ er6n รอได้เลย อิอิอิอิอิอิอิ

กรรม เอา ER6N ไปแล้วใครจะตามทัน

เดียว ขโมยรถน้องเมียแฟนไปดีกว่า นินจา 650

can-nim

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 02:52:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 02:31:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:20:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:17:10 ก่อนเที่ยง
แวะมาทักทายกันครับ

โซนรั่วเสาร์นี้ ตี 3 จะออกเดินทางจากกรุงเทพไปเชียงใหม่ โดยรถคู่ใจกันแต่ละคน ตอนนี้ได้ 3 คันและผมกำลัง ขอหัวหน้าลางานวันจันทร์อยู่หากผ่านก็ 4 คัน

นัดเจอกันที่ดอนเมือง บ้านตาเบริ์ด สนใจอยากขับรถเล่นและสนุกกับมิตติ้งเมืองเหนือวันเสาร์ และวันอาทิตย์เชียร์บอล BBCUFC

และเดินทางกลับ  เช้าช่วงเช้า ตี 3 วันจันทร์ครับ จากเชียงใหม่ กรุงเทพ

ตอนนี้ที่ไปแน่นนอนแล้ว

1.ตาเบริ์ด กับ SE92 คู่ใจ

2.พี่เขี้ยว กับ NSR คู่ใจ

3.ก้อ กับ SER ฟองเบียร์ ของพี่เขี้ยว ทดสอบรถประกอบใหม่

4.เอส กับ SE98 คู่ใจ (รอขออนุมัติ ลางานอยู่หากผ่านก็ลุยไปด้วยกัน)

เสี่ยตั้มว่าไงครับ แจ้งด้วย ไปไหนไปกัน

ผมไปได้สบายครับท่านแคนละไปได้หรือเปล่า ครวบ er6n ไปเลย  ท่านแคนเช่ารถ er6n รอได้เลย อิอิอิอิอิอิอิ

กรรม เอา ER6N ไปแล้วใครจะตามทัน

เดียว ขโมยรถน้องเมียแฟนไปดีกว่า นินจา 650

นั่งซ้อนท้าย ER ไปดีกว่า อิอิ.

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ระยองฝนตกหนักมากครับ บรรยากาศน่าเสเพสุราจริงๆๆๆๆๆ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

เอส ณ.โซนรั่ว

music

มีเอี่ยวด้วยมั้ยครับ.....ร้านนี้   555+ ล้อเล่ง

BJC

กราบเรียนญาติสนิทมิตรสหาย..และแฟนเพลงทุกท่าน
วันที่ 2 มิถุนายน 2555 (วันเสาร์).......ผมไม่ว่างนะครับ

ต้องไปมิตติ้งที่หาดน้ำริน....ขอความกรุณาอย่าได้มาหาที่บ้าน

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ฝนที่ตกทางนี้ หนาวถึงคนทางนู้นมั้ย อิอิ

can-nim

music

can-nim

can-nim

BJC

เมื่อคืนนั่งกินยำ..กะพี่บ้านตรงข้าม
สรุปว่าหาทางกลับบ้านไม่เจอ

สูตรยำ

น้ำจากรายการสรยุทธ 1ขวดใหญ่
น้ำหมัก 2 ขวดสีชา
สไปรท์ 1 ขวดเล็ก
กระทิงแดง 1ขวด
เกลือ 1-2ช้อนโต๊ะ
มะนาว 2ลูก
น้ำแข็ง 2ถุง
ผสมให้เข้ากัน......เป็นอันว่ารั่วกันทั้ง2คน

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

sakorn

สงสัยสูตรนี้ทำให้ขาเสียไปช่วงระยะนึง555

can-nim

music

can-nim

music

can-nim

มีคนเฝ้าบ้านแล้ว ผมนอนดีกว่า อิอิ

ตั้ม ณ ระยอง

ท่านแคนจะเรียบนอนไปถึงไหนครับหรือว่าเรียบไปย้ายตู้ครับ ส่วนผมย้ายตูัเสร็จแล้วครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา