Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

kpongh

ถามผู้รู้โซนเรา KR มันสามารถใส่บังโคลนหน้าของอะไรได้บ้างครับ ( เอาแบบไม่ต้องแปลงมาก ชุดแผงคอหน้าเดิม ขอเป็นแบบเล็กๆเหมือนของ LS ) ครับ

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 10:06:31 ก่อนเที่ยง
ถามผู้รู้โซนเรา KR มันสามารถใส่บังโคลนหน้าของอะไรได้บ้างครับ ( เอาแบบไม่ต้องแปลงมาก ชุดแผงคอหน้าเดิม ขอเป็นแบบเล็กๆเหมือนของ LS ) ครับ

ผมมีอันหนึ่ง น่าจะเป็นของเท่น่าเขาแต่งใส่เคอา พรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ดู อยากได้ก็มาเอาวันที่ 2 แล้วกันครับ ให้ฟรีครับ

kpongh

งั้นเก็บไว้ให้ผมนะครับท่านแคน...

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 11:41:17 ก่อนเที่ยง
งั้นเก็บไว้ให้ผมนะครับท่านแคน...

รับทราบครับ

กลุ่มเรามีคลังอะไหล่ ใว้ให้เพื่อนสมาชิกที่ต้องการอยู่แล้วครับ

can-nim

กลับบ้านแล้วครับ เจอกันใหม่พรุ่งนี้ครับ

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 04:50:41 หลังเที่ยง
กลับบ้านแล้วครับ เจอกันใหม่พรุ่งนี้ครับ
ครับ

ผมจะรอน่ะครับ

can-nim

can-nim

เอามาโชว์หรือเอามาขายครับท่านแคน

music

อ้างจาก: music เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 09:44:39 ก่อนเที่ยง
ท่านแคน ขายเท่าไหร่ครับ :(

พี่การุณสนใจหรือครับ ถ้าสนใจขายราคาชื้อมาครับ

music

ขอบคุณครับ กลัวมีหลายคันแล้วมันขี่ไม่หมด มันจะน้อยใจ ...แหะ แหะ

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 09:19:13 ก่อนเที่ยง
เอามาโชว์หรือเอามาขายครับท่านแคน

ถ้ากลุ่มเดี๋ยวกันขายราคาทุนเลยครับไม่เอากำไรสักบาท แถมเลี้ยงเหล้าอีก5555 (เสี่ยตั้มกระชิบบอกมา ของเสี่ยเขาเองแหละครับ)

เอส ณ.โซนรั่ว

แวะมาทักทายกันครับ

โซนรั่วเสาร์นี้ ตี 3 จะออกเดินทางจากกรุงเทพไปเชียงใหม่ โดยรถคู่ใจกันแต่ละคน ตอนนี้ได้ 3 คันและผมกำลัง ขอหัวหน้าลางานวันจันทร์อยู่หากผ่านก็ 4 คัน

นัดเจอกันที่ดอนเมือง บ้านตาเบริ์ด สนใจอยากขับรถเล่นและสนุกกับมิตติ้งเมืองเหนือวันเสาร์ และวันอาทิตย์เชียร์บอล BBCUFC

และเดินทางกลับ  เช้าช่วงเช้า ตี 3 วันจันทร์ครับ จากเชียงใหม่ กรุงเทพ

ตอนนี้ที่ไปแน่นนอนแล้ว

1.ตาเบริ์ด กับ SE92 คู่ใจ

2.พี่เขี้ยว กับ NSR คู่ใจ

3.ก้อ กับ SER ฟองเบียร์ ของพี่เขี้ยว ทดสอบรถประกอบใหม่

4.เอส กับ SE98 คู่ใจ (รอขออนุมัติ ลางานอยู่หากผ่านก็ลุยไปด้วยกัน)

can-nim

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:17:10 ก่อนเที่ยง

โซนรั่วเสาร์นี้ ตี 3 จะออกเดินทางจากกรุงเทพไปเชียงใหม่ โดยรถคู่ใจกันแต่ละคน ตอนนี้ได้ 3 คันและผมกำลัง ขอหัวหน้าลางานวันจันทร์อยู่หากผ่านก็ 4 คัน

นัดเจอกันที่ดอนเมือง บ้านตาเบริ์ด สนใจอยากขับรถเล่นและสนุกกับมิตติ้งเมืองเหนือวันเสาร์ และวันอาทิตย์เชียร์บอล BBCUFC

และเดินทางกลับ  เช้าช่วงเช้า ตี 3 วันจันทร์ครับ จากเชียงใหม่ กรุงเทพ

3.ก้อ กับ SER ฟองเบียร์ ของพี่เขี้ยว ทดสอบรถประกอบใหม่

4.เอส กับ SE98 คู่ใจ (รอขออนุมัติ ลางานอยู่หากผ่านก็ลุยไปด้วยกัน)

เสี่ยตั้มว่าไงครับ แจ้งด้วย ไปไหนไปกัน

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:20:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:17:10 ก่อนเที่ยง

เสี่ยตั้มว่าไงครับ แจ้งด้วย ไปไหนไปกัน

เสาร์ที่ 26 พ.ค 55 นะครับ

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:20:33 ก่อนเที่ยง

ผมไปได้สบายครับท่านแคนละไปได้หรือเปล่า ครวบ er6n ไปเลย  ท่านแคนเช่ารถ er6n รอได้เลย อิอิอิอิอิอิอิ