Main Menu

นโยบาย2555

เริ่มโดย GasTurbines, มีนาคม 30, 2012, 08:13:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

ratree

มารบูรพา  จั๊ก...เป็นหยังบ่ชอบเหล้านิ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

TaloModify

อ้างจาก: ratree เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 03:51:54 หลังเที่ยง
มารบูรพา  จั๊ก...เป็นหยังบ่ชอบเหล้านิ

บ่แมน บ่มักเหล้าดอกเพิ่ลคึดเรื่องความปลอดของพวกสู นั่นหล่ะคร๊าบ

เวร พูดไทยดีกว่า ครับ

คือ เรื่องของเรื่อง มานั่งคิด ยาวๆ ถึงความปลอดภัย กัน นี่หล่ะครับ

เหล้ายา สาโท เบียร์ ฯลฯ กินหมดหล่ะครับ หมักเองด้วยซ้ำ

ไม่อยากให้ คนที่บ้าน เค้าห่วง พวกผู้ชายพวกนี้ หาเรืองออกนอกบ้านกินเหล้า แล้วขับมอไซด์กลับบ้านกัน ผมก็เป็น นะ เมาๆคันเร่งเบาทุกทีเลย

เกิด อุบัติเหตุ มัน.. จะคุ้มไหม หนอ เมาแล้วขับ เคยเจอกะตัวสองที ครับ

รอบแรก โดนเป่า แอล

รอบสอง ขับกระบะ ตกข้างทาง

เข็ดเลย หุหุ ตั้งแต่ นั้น มา เพลาๆ กินเหล้า นอกสถานที่ เลยครับ เมาที่บ้าน

แต่ถามว่า มิตติ้ง หลังนี้ กินครับ เอาแค่พอเป็นกระสัย คนละไม่เกิน ขวด เพราะ พากันไปกินข้าวก่อน เลยอิ่ม กินไม่ได้เยอะ

ลึกๆ หน่ะ ห่วงกัน มากกว่า ครับ ไม่ได้ มีจิต คิดจะจำกัด จำเขี่ยห้ามกัน ขนาดนั้น

พวกผม ไม่ได้ เป็นคนดีอะไรนักหรอก

เหล้ายา สุราเมรัย กินไหว กินเลย อย่ามันมาเผาผลาญ ร่างกายเรา แค่นั้น

ตามนั้น ... อบต.
ตุ๊ดหว่ะ

globblinknight

ผมเข้าใจว่า "ห้ามโชว์ภาพเครื่องดื่ม" แม่นบ่

GasTurbines

อ้างจาก: ratree เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 03:51:54 หลังเที่ยง
มารบูรพา  จั๊ก...เป็นหยังบ่ชอบเหล้านิ

ขอบคุณสำหรับคำถามครับ  ผมก็เป็นคนนึงที่ชอบดื่มและทุกวันนี้ก็ยังดื่มอยู่ แต่จะดื่มที่บ้านหรือถ้าต้องใช้รถก็จะไม่ดื่มเลย ก็ตั้งแต่ต้นปีที่ผ่านมาเรามีมีตติ้งกันทุกเดือน และในทุกเดือนก็ไม่มีใครตายเพราะไม่ได้ดื่มแอลกอฮอในเวลามีตติ้งเลยครับ ผมว่าถ้าเราจะหาเรื่องดื่มโดยการใช้กลุ่มคนใช้รถ2จังหวะมาเป็นข้ออ้างในการรวมตัวกันเมานั้นผมคงไม่เอากับใครด้วยหรอกครับ ถ้าอยากดื่มกันจริงโทรชวนกันตรงๆน่าจะง่ายกว่าจริงมั้ยครับ วงการคนใช้รถ2จังหวะมันจะได้ดูมีคุณค่าน่าที่จะเข้ามารวมกลุ่มด้วย ตั้งแต่ผมออกนโยบายไป ทุกวันนี้บูรพามีสมาชิกน้อยลงแต่มีสายเลือดใหม่เข้ามาช่วยสนองนโยบายที่ประกาศไป ซึ้งทำให้บูรพาแข็งแกร่งมากกว่าเดิมอย่างเห็นได้ชัด

มารบูรพา

HerulayAMG

เด็กสมัยนี้ต้องดื่มนมครับร่างกายจะได้สูงใหญ่มีพละกำลัง
ดูตัวอย่างท่านมารได้เลย คริๆ

GasTurbines

อ้างจาก: HerulayAMG เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 10:14:53 หลังเที่ยง
เด็กสมัยนี้ต้องดื่มนมครับร่างกายจะได้สูงใหญ่มีพละกำลัง

บูรพาส่งเสริมการดื่มนมก็ดีนะ

mechanicsfever

อ้างจาก: GasTurbines เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 10:51:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HerulayAMG เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 10:14:53 หลังเที่ยง

เยี่ยมทากส่งเสริมการดูดนม+กินตับ คริๆ
นายคงศักดิ์ เดชคุณมาก
ธนาคารกสิกรไทย  สาขาฮาร์เบอร์มอลล์ แหมฉบัง 531-2-22654-7

โทร 084-6110603

ร้านของแต่ง และอะไหล่แท้ ผมครับ
https://www.facebook.com/Vanz.Grian

TaloModify

อ้างจาก: mechanicsfever เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 02:59:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GasTurbines เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 10:51:11 หลังเที่ยง

เยี่ยมทากส่งเสริมการดูดนม+กินตับ คริๆ

จะตั้งแก๊งค์ ตี... รึ
ตุ๊ดหว่ะ

HerulayAMG

อ้างจาก: TaloModify เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 03:45:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mechanicsfever เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 02:59:27 หลังเที่ยง

โอ้ ตีกันอันธพาลไม่เอาๆ งั้นเจอกันซอยDenso เสรฐแอร์เด้อๆ
อุ๊ปปปป

GasTurbines

อ้างจาก: HerulayAMG เมื่อ กรกฎาคม 12, 2012, 01:40:41 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: TaloModify เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 03:45:19 หลังเที่ยง

โอ้ ตีกันอันธพาลไม่เอาๆ งั้นเจอกันซอยDenso เสรฐแอร์เด้อๆ
อุ๊ปปปป

ลุงแก่แล้ว ไม่ใหวหรอก ปวดหลังตามนั้น

akrr150cc

แอบแซงเพราะแรงน้อย

l Just2Eng l

GasTurbines

ติดเรทกันไปซะแล้วกระทู้นี้