Main Menu

นโยบาย2555

เริ่มโดย GasTurbines, มีนาคม 30, 2012, 08:13:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GasTurbines

เนื่องจากผมแจ้งไว้แล้วก่อนหน้านี้ ไม่ว่ากันครับ ผมก็คิดว่ามันคงเป็นได้ยาก ในงานจะทำอะไรกันผมไม่รู้ แต่ถ้ารูปที่ออกสื่อผมเห็นแก้วเหล้าแค่แก้วเดียว ผมลบกระทู้ ตามนั้น

ปล โซนอื่นๆเค้ายังทำกันได้  ผมแค่อยากให้ัวัฒนธรรมที่ดีๆเกิดขึ้นในชาวสองจังหวะรุ่นต่อไป

มารบูรพา

thidasatan

ถูก แล้วครับพี่ + 1 เป็นกำลังใจ ข้างนอกไม่ว่ากัน

GasTurbines

นึกแล้วว่าต้องมีpmเข้ามาเยอะแน่ๆ เอาเป็นว่าไม่ต้องครับ ไม่พอใจนโยบายตรงใหนก็โพสมาในกระทู้เลย ต่อจากนี้ผมจะทำหน้าที่ประธานบูรพาเต็มที่ ไม่เป็นหุ่นเชิดให้ใคร รับรู้ทุกคนนะครับ ตามนั้น

มารบูรพา

GasTurbines

ขอบคุณสำหรับแรงม้าลึกลับ

Love Dash

Love Dash

โซนนี้แม้งโหด บอกตรงๆนะ ไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้ 555

saravut

SATHIT

จัดมาเลยครับ ท่านประทาน ขอให้เป็นเรื่องที่ถูกต้อง โอเคครับ ตามนั้น อิอิ

super Tiger

การดื่มสุรา ทำให้การขับขี่ลดลง ตามนั้น

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

Mtz

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 11:24:44 ก่อนเที่ยง
การดื่มสุรา ทำให้การขับขี่ลดลง ตามนั้น

ลดจากการขับขี่ เป็นนอนขี่แทน  อิอิ  :-\ :-\

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: GasTurbines เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 12:54:10 ก่อนเที่ยง
นึกแล้วว่าต้องมีpmเข้ามาเยอะแน่ๆ เอาเป็นว่าไม่ต้องครับ ไม่พอใจนโยบายตรงใหนก็โพสมาในกระทู้เลย ต่อจากนี้ผมจะทำหน้าที่ประธานบูรพาเต็มที่ ไม่เป็นหุ่นเชิดให้ใคร รับรู้ทุกคนนะครับ ตามนั้น

มารบูรพา
กำไปเป็นหุ่นตอนไหนนี่หรือว่าตกข่าว...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

ตั้ม ณ ระยอง

ท่านประธานก็พูดแรงเกินไปครับการพบปะก็ต้องมีมั่งครับไม่งั้นก็ไม่สนุกครับ เราโตกันทุกคนแล้วเรื่องนี้ผมขอแล้วกันครับเพราะผมชอบดื่มครับและก็ไม่เคยทำให้ใครเดือนร้องครับ. ขอให้ท่านประธานถอนครับ.  ด้วยความนับถือครับโตกันทุกคนแล้ว
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

หมู บิน ควัน ขโมง

จะเอาไงดีหว่า คนแขนหัก  งง
แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

akrr150cc

BenLo

ผมก็เห็นด้วยนะครับ ดื่มนะดื่มได้แต่รูปก็ไม่จำเป็นต้องออก ก็ไม่เห็นจะไปไร ออกแต่รถสวยๆไม่ดีกว่าเหรอหรือคนขับหล่อๆมันไม่แจ่มกว่าหรือ
ไม่นิยมปั้มทู้

SATHIT

เอาใจช่วยท่านประทานครับ เพื่อวัฒนธรรมดีๆ ของพวกเราชาวสองล้อบูรพา
ความเห็นผมนะ การดื่มถือว่าเป็นเรื่องปกติ แต่ถ้าหากเราเผยแพร่รูปการMEETINGกัน
แล้วมีรูปการดื่มเหล้าโชว์อยู่ ทีนี้ปัญหามันอยู่ตรงที่ว่าเวลาคนใหม่ๆที่เข้ามาในกลุ่ม ก็จะ
เข้าใจว่าการMEETINGคือการนัดมาดื่มกัน ทีนี้ล่ะ งานเข้า อย่างไรก้เเลวเเต้ นัดเจอกัน
พูดคุยเรื่องรถกันดีกว่า อิอิ สนก ปลอดภัย ไร้กังวล ครอบครัวจะได้ไม่ต้องเป็นห่วงด้วย

แอบแซงเพราะแรงน้อย

อ้างจาก: Love Dash เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 03:42:56 ก่อนเที่ยง
โซนนี้แม้งโหด บอกตรงๆนะ ไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้ 555

อะแน่นอน "พูดเหมือนในหนังเลยนะ"

l Just2Eng l

Hunterzero

อ้างจาก: Mtz เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 08:44:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: super Tiger เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 11:24:44 ก่อนเที่ยง

ลดจากการขับขี่ เป็นนอนขี่แทน  อิอิ  :-\ :-\
ไหลยาวๆเลย

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

GasTurbines

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ เมษายน 02, 2012, 08:19:48 ก่อนเที่ยง
เอาใจช่วยท่านประทานครับ เพื่อวัฒนธรรมดีๆ ของพวกเราชาวสองล้อบูรพา
ความเห็นผมนะ การดื่มถือว่าเป็นเรื่องปกติ แต่ถ้าหากเราเผยแพร่รูปการMEETINGกัน
แล้วมีรูปการดื่มเหล้าโชว์อยู่ ทีนี้ปัญหามันอยู่ตรงที่ว่าเวลาคนใหม่ๆที่เข้ามาในกลุ่ม ก็จะ
เข้าใจว่าการMEETINGคือการนัดมาดื่มกัน ทีนี้ล่ะ งานเข้า อย่างไรก้เเลวเเต้ นัดเจอกัน
พูดคุยเรื่องรถกันดีกว่า อิอิ สนก ปลอดภัย ไร้กังวล ครอบครัวจะได้ไม่ต้องเป็นห่วงด้วย

ขอบคุณครับคุณsathitสำหรับการเป็นผู้ใหญ่และการเข้าใจในความคิดผม ขอบคุณหลายๆท่านด้วยนะครับที่เข้าใจ ส่วนหลายๆท่านที่ไม่เข้าใจผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ปล่อยไปครับ เพราะผมถือว่าคุณไม่ให้เกียติร์ผม พวกคุณให้ผมเป็นประธานบูรพาพวกคุณให้ผมเป็นผู้ดูแลห้องบูรพา คุณบอกว่าคุณดื่มแล้วไม่ทำให้ใครเดือดร้อน คำถามผมคือ ต้องรอให้ใครเดือดร้อนก่อนเหรอ     ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้าเวปทุกวันแต่ก็มาบ่อยๆ เพราะหน้าที่ผู้ดูแลห้องบูรพา แต่ถ้าถามว่าผมไปใหน ผมบอกได้เลยว่าผมทำเวปขึ้นมาใหม่ส่วนจะชื่อเวปอะไร ผมไม่บอกนะครับเพราะผมไม่ต้องการดึงคนจากเวปนี้ไป จะมีก็แต่คนใกล้ตัวเท่านั้นที่รู้จัก     บอกชัดๆอีกครั้ง ผมยังดูแลห้องบูรพาอยู่ ตามนั้น

มารบูรพา

Bangsaen

อ้างจาก: GasTurbines เมื่อ เมษายน 30, 2012, 11:43:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SATHIT เมื่อ เมษายน 02, 2012, 08:19:48 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณครับคุณsathitสำหรับการเป็นผู้ใหญ่และการเข้าใจในความคิดผม ขอบคุณหลายๆท่านด้วยนะครับที่เข้าใจ ส่วนหลายๆท่านที่ไม่เข้าใจผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ปล่อยไปครับ เพราะผมถือว่าคุณไม่ให้เกียติร์ผม พวกคุณให้ผมเป็นประธานบูรพาพวกคุณให้ผมเป็นผู้ดูแลห้องบูรพา คุณบอกว่าคุณดื่มแล้วไม่ทำให้ใครเดือดร้อน คำถามผมคือ ต้องรอให้ใครเดือดร้อนก่อนเหรอ     ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้าเวปทุกวันแต่ก็มาบ่อยๆ เพราะหน้าที่ผู้ดูแลห้องบูรพา แต่ถ้าถามว่าผมไปใหน ผมบอกได้เลยว่าผมทำเวปขึ้นมาใหม่ส่วนจะชื่อเวปอะไร ผมไม่บอกนะครับเพราะผมไม่ต้องการดึงคนจากเวปนี้ไป จะมีก็แต่คนใกล้ตัวเท่านั้นที่รู้จัก     บอกชัดๆอีกครั้ง ผมยังดูแลห้องบูรพาอยู่ ตามนั้น

มารบูรพา

ท่านประธานครับ_ช่วยตอบ _pm....พี่ด้วยครับ
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0