Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

สวัสดีครับ  คิดถึงจังเลยครับ

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ไปทำงานก่อนนะครับ
วันศุกร์เจอกัน บ้านเอส หกโมงเย็น กินส้มตำ..ชิลๆครับพี่น้อง

ผมอัพเดท สมุดธนาคารแล้วนะครับ
เชิญทััศนาครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

เอส ณ.โซนรั่ว

BJC

ระวังไข้เลือดออกถามหานะครับพี่น้อง

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

ไม่เป็นไรเอาเลือดออกให้หมดก่อนแล้วค่อยไปกิน...อิอิ
กินเสร็จแย้วจะได้ไม่เป็น ไข้เลือดออก ......5555

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 02:09:09 หลังเที่ยง
ไม่เป็นไรเอาเลือดออกให้หมดก่อนแล้วค่อยไปกิน...อิอิ
กินเสร็จแย้วจะได้ไม่เป็น ไข้เลือดออก ......5555
ผมเอาออกให้ครับพี่ จะเอากี่รู

BJC

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 05:25:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 02:09:09 หลังเที่ยง

พี่ทัศน์...มาแต่ละดอก.....ผมกลั้นหัวเราะไม่อยู่จริงๆ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 05:25:33 หลังเที่ยง
เอาออก รูเดียวก็พอ หลายรูเดี๋ยวไม่มีแรงส์ๆๆๆๆๆๆๆๆ..อิอิ

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 05:28:11 หลังเที่ยง

พี่ทัศน์...มาแต่ละดอก.....ผมกลั้นหัวเราะไม่อยู่จริงๆ

ไม่ต้องกลั้นครับพี่ฮูก ปล่อยออกมาให้เต็มที่ไปเลย..มุขจะได้ไม่แป๊ก...อิอิ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ฝนแม่มตกไม่ได้ดูซอยบ้านตรูเลย ท่วมเลย สาดดดดดดด

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 09:08:03 หลังเที่ยง

ฝนแม่มตกไม่ได้ดูซอยบ้านตรูเลย ท่วมเลย สาดดดดดดด
ทำไมต้องดูครับ ไม่เข้าใจ งง งง

อิ อิ บ้านตรูก็ท่วมเหมือนกัน..ไม่สาด..

ไปประมูลท่อเสือกได้..กำเลยเสียตัง

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ไม่ต้องสงสัย......มีก็เหมือนไม่มีตัวตนจะอยู่ไปทำไหม

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

บ้านนี้ไปไหนกันหมด  สวัสดีตอนเช้าครับ
เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้