Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

~(ต้อม)~โซนรั่ว..ลั้ลลา~

เอส ณ.โซนรั่ว

รอพี่ต้อม ตอบกลับผมก่อน ถึงจะพาเข้ากลุ่มได้ครับ

แก้ว โซนรั่ว

มีข่าวมาแจ้ง....จ่าเฉยติดแล้ว  แต่ดับแล้ว
ตอนสตาร์ทดึงโช๊คติดเลยทีเดียวแล้วนับ 1 2 3 มันก็ดับ
แล้วทำเหมือนเดิมก็ติดแล้วมันก็ดับเหมือนเดิมแก้ไขอย่างไรดี
เรื่องเสียงเครื่องเสียงแหวนเงียบกริบแต่อย่างอื่นคงไม่ต้องบอก
ตามสภาพเข็นมา 1500  คงต้องเสียเงินทำท่อนล่างใหม่ เซ็งว่ะ...
สองวันนี้ไปเข้าเวร..มีอะไรโทรบอกด้วยเด้อ....
ตื่นกันได้แล้ว.....ตื่นนนนนนนนนนนนน..

bonus23

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 05:58:27 ก่อนเที่ยง
มีข่าวมาแจ้ง....จ่าเฉยติดแล้ว  แต่ดับแล้ว
ตอนสตาร์ทดึงโช๊คติดเลยทีเดียวแล้วนับ 1 2 3 มันก็ดับ
แล้วทำเหมือนเดิมก็ติดแล้วมันก็ดับเหมือนเดิมแก้ไขอย่างไรดี
เรื่องเสียงเครื่องเสียงแหวนเงียบกริบแต่อย่างอื่นคงไม่ต้องบอก
ตามสภาพเข็นมา 1500  คงต้องเสียเงินทำท่อนล่างใหม่ เซ็งว่ะ...
สองวันนี้ไปเข้าเวร..มีอะไรโทรบอกด้วยเด้อ....
ตื่นกันได้แล้ว.....ตื่นนนนนนนนนนนนน..
ครับผม ตื่นแล้วครับพี่แก้ว  เตรียมตัวไปทำงานครับ

can-nim

can-nim

ขอกินน้ำหน่อยครับ ผ่านมาเลยแวะครับ เจ้าของบ้านไม่อยู่เลย อดกิน

can-nim

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 11:10:51 ก่อนเที่ยง
ค่อยแวะมาใหม่นะ...

มาแล้วครับ

ขอบคุณพี่เอสมากครับ จะลองติดต่อไปครับ

ESSO2012

เอส 7 MOTO RACING TEAM

กลับมาแล้วแต่ธุระยังไม่เสร็จ เดี๋ยวกลับไปเอา

เอ้ ณ โซนรั่ว

มิตติ้งเย็นนี้เบิร์ดเอาสติ๊กเกอร์มาด้วยนะครับ
ค้างที่เบิร์ดนานแล้ว ได้เอาตังไปจ่าย

เสร็จธุระ เตรียมตัวไปบ้านงาน