Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

เอส ณ.โซนรั่ว

เอาไหมพี่ทัช ตามที่แจ้งใน PM ราคาโดนใจยัง

แก้ว โซนรั่ว

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 02:42:40 หลังเที่ยง
ตัดใจขายแล้ว....เลิกแล้ว...รบกวนไปช้วยกันดันกะทู้หน่อย....เพราะเหตุผลบางอย่าง.....โธ่พี่ก็รู้...T_T
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=64879.0

มีคนรับไปดูแลต่อแล้วครับ......ก่อนจากน้ำตาไหลพราก.....T_T

แก้ว โซนรั่ว

พักนี้ดูเงียบเหงาไปนะ โซนรั่ว......

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 09:09:26 หลังเที่ยง
พักนี้ดูเงียบเหงาไปนะ โซนรั่ว......
มันหน้าฝนครับพี่มันถึงฤดูวางไข่ อิอิ

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 09:09:26 หลังเที่ยง

ลุงอ่ะแหละ.....ห่างเหิน.....อิอิ

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 09:12:18 หลังเที่ยง
มันหน้าฝนครับพี่มันถึงฤดูวางไข่ อิอิ
ตามนั้น.....ห่างเหินการวางไข่มานาน...อิอิ

อ้าวไหน ข่าวบอกว่า ห้องทำงานใหม่เล่น Net ไม่ได้หว้า

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 09:22:49 หลังเที่ยง
อ้าวไหน ข่าวบอกว่า ห้องทำงานใหม่เล่น Net ไม่ได้หว้า

เล่นไม่ได้ครับ....มันเป็นเครื่อง Mac ครับ..
ลงมาเล่น PC ห้องทำงานเก่าครับ..กำลังจะยกขึ้น
ไปวางคู่กัน...แล้วสวิทซ์ที่จอเอาครับ...แบบว่าเหงาคร๊าบ

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 09:23:47 หลังเที่ยง
จิกซะขนหัวกระจุยเลยนะครับ

คุยไรกันครับ...ไม่เห็นรู้เรื่องเลย.....งงนะครับ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

กำ...จะลงรูปสักหน่อย โหลดไม่ขึ้นเลย มันแจ้งว่า 11 Mbps very low

เป็นมาหลายวันแล้ว ชักจะทนไม่ไหวแล้วนะ ต้องใช้บริการ 3BB ซะแล้ว

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"